Bạn loveland_bmt vào đây mình hỏi nha

Nick forum của loveland là gì nhỉ :-s

? cái này rõ ràng là bạn đã chi cho trang PUNTGAME.COM 49$ .có lẽ bạn đã làm off và đã đồng ý chi trả trang trên .Rút kinh nghiệm thôi cậu à, sao lại đổ qua cho SUB thế . Trước mình cũng bị như thế 1 lần, cứ tưởng Không làm gì được với thông tin trên VISA , hậu quả la đã GD với GameHouse 7.6$ ... :D ===> đổi ngay số thẻ VISA rồi .

Cái này chắc Loveland ko biết tin thôi, Mình có quen với Loveland để mình nhắn tin cho cậu ấy , cậu ấy sẽ vào giải quyết sớm thôi .

Mình nghĩ loveland ko làm vậy đâu.Chắc cậu trong lúc làm off đã vô tình đồng ý giao dịch với nó thôi.Có ai mang info của mình mà đi làm off us đâu trời :|

? cái này rõ ràng là bạn đã chi cho trang PUNTGAME.COM 49$ .có lẽ bạn đã làm off và đã đồng ý chi trả trang trên .Rút kinh nghiệm thôi cậu à, sao lại đổ qua cho SUB thế . Trước mình cũng bị như thế 1 lần, cứ tưởng Không làm gì được với thông tin trên VISA , hậu quả la đã GD với GameHouse 7.6$ ... :D ===> đổi ngay số thẻ VISA rồi .
mỗi tuần lại có gd chứ k phải 1 lần.
1 mình làm off cũng k làm dc off lạ bao h.
2 info get bằng tool k lẽ nào lại ra dc info của chính mình.
3 web nào mà cứ vài ngày lại có tự động giao dịch thía. chắc bạn cũng nà sub. nhưng chỉ có lần đó nà mình đưa info visa lộ ra bạn thông cảm mình k ám chỉ sub j cả. $ đấy cũng nà của 1 sub chuyển cho m thui. cũng k thể có hiểu nhầm chi trả ở đây được. mún thanh toán cho 1 mặt hàng bằng visa credit card đâu phải bằng việc ấn yes no đâu bạn. số tiền này mới được rút nếu mình rút sớm hơn 2 ngày thì k bị mất. tất nhiên sub loveland sẽ chối bỏ hoàn toàn nhưng sự thật nà thía. tk của mình liên tục bị đưa đi giao dịch ở các web nước ngoài suốt tháng vừa ùi mình chưa nghe tên bao h mới kt kĩ còn có các trang khác nữa như onga.com nhưng hầu hết giao dịch chỉ khoảng 1$-2$. mình biết cũng chả làm j ai được k thik thì đổ cho hack nà hết mmo nà thía

Đồng ý với bạn cái này.Nhỡ đâu do bạn add nhầm khi làm off.. :D:D
Loveland chắc ko làm cái chuyện ấy đâu..Hôm nay chắc loveland đi đâu tối về onl sẽ có câu trả lời.:)

Cái này chắc Loveland ko biết tin thôi, Mình có quen với Loveland để mình nhắn tin cho cậu ấy , cậu ấy sẽ vào giải quyết sớm thôi .

Mình nghĩ loveland ko làm vậy đâu.Chắc cậu trong lúc làm off đã vô tình đồng ý giao dịch với nó thôi.Có ai mang info của mình mà đi làm off us đâu trời :|

nhưng việc đấy xảy ra lâu rồi. và nếu mình k dc các a chị bảo nà chỉ cần biết info của thẻ nà sử dụng dc thì mình cũng k nghĩ ra trường hợp này. đâu thể nói nà làm off đồng ý j dc ngẫu nhiên wa mức. mình vừa có $ dc 2 hôm nà đồng ý cái off j đấy à. mà cũng k có off nào liên wan đến những web này cả. và mình dùng info của mình để làm off suốt 1 tháng wa chỉ dùng 1 info của mình sao. cái j cũng có nguyên nhân của nó. ngẫu nhiên vs chẳng may chỉ nà câu tl ngụy biện. việc là người tốt thanh toán cho mem hay k cũng k có nghĩa nhặt được ví tiền mà k sử dụng.

Đồng ý với bạn cái này.Nhỡ đâu do bạn add nhầm khi làm off.. :D:D
Loveland chắc ko làm cái chuyện ấy đâu..Hôm nay chắc loveland đi đâu tối về onl sẽ có câu trả lời.:)
chả có j nà ngẫu nhiên cả. mình làm off k tự add cái j bao h (trừ captcha) dùng roboform get từ tool ra thì add nhầm cái j mới được. mà k thể ngẫu nhiên đến mức tk mình có $ thì m mới add nhầm. m tl ùi bank xác nhận có giao dịch trước đó vài lần ùi. k thể cái j cũng nhỡ đến mức quá vô lí được

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

nhỡ mình add nhầm info của mình. nhỡ tool get info tự động get ra info của mình. nhỡ mình đồng ý off nào đấy bằng info của mình. nhỡ mình cứ có $ trong tk nà mình lại add nhầm info của mình ( hoặc lại get ra info của mình tiếp ) lại nhỡ đồng ý off nào đấy bằng info của mình. lần nào có giao dịch cũng nà nhỡ get ra info của mình ùi đồng ý cái j đấy.
thía này các bạn tìm dc off nào liên wan đến puntgame.com hay onga.com mình xin nhận câu nhỡ

Hóng thôi. chả giúp gì được. chia buồn cùng bạn. Trước hồi mới làm thẻ visa acb có tí tiền hung hăng ra cây atm viettin rút 500k. nó cấu mất khoảng 80k gì đó. Đau vãi

chốt lại 1 câu là titan đưa infor cho loveland và bị mất tiền . Giả sử loveland có là scam thật thì cậu lấy bằng chứng đâu ra ? 1 đoạn log chat kia là kô đủ .

chốt lại 1 câu là titan đưa infor cho loveland và bị mất tiền . Giả sử loveland có là scam thật thì cậu lấy bằng chứng đâu ra ? 1 đoạn log chat kia là kô đủ .

:m070: - thì với trường hợp thế này làm sao có bằng chứng đủ được :m070:

mọi người tạm dừng bàn tán sự việc sẽ được mình đưa ra sau khoảng 24-72 tiếng nữa lí do có thể nói sau
thank's

Loveland đã về nhé..Mọi người đã từng chiến offer thì xem 2 con mà titan đưa ra có ở chỗ nào không..:D:D
Chứ mình nghĩ loveland cũng chả làm cái đó bao giờ.Add visa vào paypal mà còn bị limit nữa là đem visa đi dùng..
Bạn log vào xem giao dịch online của ACB ấy.Nó sẽ liệt kê chi tiết giao dịch ra từ thời gian đến số tiền chi vào đâu.....

chào cậu , mình đã đọc tin report scam của cậu . cách đây 1 tháng thì đúng là cậu đã gửi cho mình 1 tấm hình chụp thông tin info và hỏi điền như vậy đúng chưa và tớ đã giải thích.Bên cạnh đó thì tất cả những tập tin tớ nhận được đều xóa hết và từ lúc làm offers đến bây giờ tớ chỉ làm site VN là chính còn US thì mới tập tành và mình cũng chưa bao giờ sử dụng credit card để làm offers bao giờ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,938
Latest member
dataanalyticscou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week