Bạn loveland_bmt vào đây mình hỏi nha

titanposeidon

Senior
Reactions
410
MR
0.005
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Last edited by a moderator:
upppppppppppppppppppp cho ai liên quan vào trả lời :m066:

hả mất tiền à :m025:

Chờ sub vào xem sao...Ai lại đi add Visa vào làm chi bạn...Mình đang làm cho sub ấy cũng uy tín... :D:D

Còn cả thi thoảng bị rút vài chục K nữa chứ, up cho người có trách nhiệm vào :binhsua168:

Chia buồn cùng cậu@@, chứ cái này có đòi cũng chả được vì mấy dòng chat vầy khó mà làm gì nên chuyện lắm, bây h cố check key log và troyjan trong máy tính nhà cậu 1-2 lần nữa đi đã

cày 1 tuần 50$ :m017:
thôi thì bỏ đi rùi cày lại :m017: ( coi như mất 1 tần cày đi )
mình ước 1 tháng có 10$ còn hok dc bạn cày 1 tuần 50$ :((
đó là mình nói sự thật còn việc cậu bị mất thì chia buồn vs cậu :m017:

lúc giao dịch trên mạng còn phải veri phone nữa thì acb nó mới chuyển tiền mà ? :-??
mình chỉ nhận được sms báo rút tiền bt nà 10k 20k/lần thui. hồi đó ngu có biết cái j đâu. làm được cái thẻ add vào paypal xong chả bít làm j

:binhsua35: trả tiền lại cho em ta ng ta cày cả tháng dành tiền ăn tết, ko trả là cả năm xui xẻo đó, ta mà đã trù thì ko có sai đâu :binhsua35:

Cậu nên nói họ đổi lại info Debit Visa đi,vẫn lấy tài khoản cũ,dù sao vẫn còn làm ăn mà,đổi lại mã số bảo mật thôi :binhsua146:

Bỏ cái tk ACB luôn đi nó đã vậy rồi thì làm gì còn an toàn nữa.

vào giải quyết cho bạn ấy đi bạn ơi,tiền mồ hôi nước mắt của bạn ấy mà,tết nhất tới nữa,làm sinh viên nghèo và khó khăn lắm.

khổ cái là cái này quá mơ hồ nên ko bắt ngta nhận tội đc có thể đổ tội cho là bị hack :binhsua163:
chỉ bít chúc titan mau làm việc kiếm lại tiền thui

haizzzzzzzzzzzzzz chia buồn cùng bạn. Và cũng chúc mừng bạn vì có 1 bài học cho những lần sau. Giờ chỉ biết up cho loveland vào giải quyết coi thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week