Bạn loveland_bmt vào đây mình hỏi nha

mong cậu tìm lại được 1tr100k, may mà chưa tới kì pay all sites, mất 1 phát vài trăm $ chỉ ngồi mà khóc nhé :p

Không chắc loveland dùng hay không, cũng không chắc bạn để lộ thông tin cho mỗi mình loveland biết. Nên khó kết luận.

Không chắc loveland dùng hay không, cũng không chắc bạn để lộ thông tin cho mỗi mình loveland biết. Nên khó kết luận.
Để chờ kết quả từ bên nhận $ thôi, nếu người nào lấy tên giả hoặc infor người thân để rút mua hàng thì coi như toi :)

chia bùn cùng bác .

góp ý vài câu với chủ thớt nhé
1. cái này không thể trách loveland_bmt đc. info thẻ là cậu tự send nhé, ko ai bắp ép cậu send, hay lovenland_bmt làm cái gì để lấy đc ìno cậu mà là cậu tự send. trách thì trách bản thân cậu
2. chỉ có 1 mình cậu bảo mỗi loveland_bmt biết ìno thẻ cậu, chứ ko có ai làm chứng, thế ví dụ người thân cậu làm cách nào đó biết đc ìno thẻ cậu rồi dùng nó mua hàng thì sao.
3.ko thể quy vào là loveland_bmt bết info mà cậu bị mất $ mà cứ đổ lên đầu cậu đấy cả , vì đâu có bằng trứng gì là loveland_bmt sử dụng đâu, 1 đoạn logchat thì ko thể nói lên điều gì cả, mà cậu để tiêu đề là mời loveland_bmt vào giải quyết, trc khi repost người khác thì lên tìm hiểu kỹ chút
ko có 1 bằng trứng gì chứng minh loveland_bmt sử dụng thẻ của cậu cả @-)

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

ui gần tết rùi nên cam quýt có vẻ đắt đỏ nhỉ :D chia buồn cùng cậu!
mẹ, mở mồm ra nói thì hãy đọc hết các comment rồi hãy nói nhé x-(

Ông pm inbox tui
Tên chủ thẻ / ngày hết hạn / 3 số sau thẻ / địa chỉ đăng ký thẻ đây là bik liền
Nói có vẻ oi nhỉ.Tao đưa mà mày không làm gì được thẻ tao thì sao đây.Đưa 3 số cuối tế mày ahh.

1. cái này không thể trách loveland_bmt đc. info thẻ là cậu tự send nhé, ko ai bắp ép cậu send, hay lovenland_bmt làm cái gì để lấy đc ìno cậu mà là cậu tự send. trách thì trách bản thân cậu
2. chỉ có 1 mình cậu bảo mỗi loveland_bmt biết ìno thẻ cậu, chứ ko có ai làm chứng, thế ví dụ người thân cậu làm cách nào đó biết đc ìno thẻ cậu rồi dùng nó mua hàng thì sao.
3.ko thể quy vào là loveland_bmt bết info mà cậu bị mất $ mà cứ đổ lên đầu cậu đấy cả , vì đâu có bằng trứng gì là loveland_bmt sử dụng đâu, 1 đoạn logchat thì ko thể nói lên điều gì cả, mà cậu để tiêu đề là mời loveland_bmt vào giải quyết, trc khi repost người khác thì lên tìm hiểu kỹ chút

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

mẹ, mở mồm ra nói thì hãy đọc hết các comment rồi hãy nói nhé x-(
cậu bị bệnh ah! tớ nói là tình hình gần tết cam quýt nhiều chứ có nói loveland_bmt scam ko mà cậu chửi.Tớ với loveland cũng là bạn và cũng biết cậu ấy ko tới nỗi nào như vậy nên cậu xem lại nhé đừng có hiểu lầm câu nói ngta rùi chửi bậy bạ.Tớ thấy cậu này bị vậy nên chia buồn thui ko có ý nói loveland này nọ nhé.
Thân.........!

Nói có vẻ oi nhỉ.Tao đưa mà mày không làm gì được thẻ tao thì sao đây.Đưa 3 số cuối tế mày ahh.

Mod đâu - ban thằng này coi . Đi hết 4um nói bậy vậy mà chả ai để ý là sao ???

Tự nhiên cấn đề chưa giải quyết spam mấy chuyện ko đâu, chờ tin tốt của chủ thớt nhé :)

Chia bùn, đổi qa ATM Đông á nhé

Vụ này cậu chủ thớt với loveland đã giải quyết xong chưa thì Close topic lại đi kẻo anh em tưởng có cam quýt gì thật vào mất công đọc 6-7 trang cm mất time , để time đó mà kiếm $ =))

Mình đồng ý với quan điểm của cậu. Bạn chủ topic nên xem lại, đưa mỗi log chat thì làm đc cái gì? :|

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

Vụ này cậu chủ thớt với loveland đã giải quyết xong chưa thì Close topic lại đi kẻo anh em tưởng có cam quýt gì thật vào mất công đọc 6-7 trang cm mất time , để time đó mà kiếm $ =))
@@! Mất thời gian thật đấy chứ, nhìn cái tiêu đề topic choáng luôn. =.='

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,940
Latest member
SAIGONTOCBAC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week