• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bạn là cha tôi ở MMO?

nói k phải điêu lúc mới bắt đầu bước vào MMO này mình k hề hỏi gì ai, cứ vào thẳng box captcha luôn và kể từ đấy mình ở box captcha luôn, và Tg gần đây dần nhảy qua YTB, và cũng có hỏi bên YTB 1 số thứ nhưng ko liên wan đến kiếm tiền hay gì mà hỏi mấy cái linh tinh để biết thôi, chứ chưa bao giờ xin ai theo học, ko phải vì là pro nhưng phải hiểu tự lức cánh sinh mới tốt dc, và MMO mình giờ rất nhìu bác vào lập topic tìm SP này nọ, rồi có bác còn bá hơn nhất là ở bên YTB toàn hỏi những câu nói thật chứ đến Pro YTB nhìu khi họ còn ko thể biết nữa, toàn hỏi nào là cách lách BQ mà toàn lách mấy cái độc độc ko thì bố ai mà bày cho đc, ng ta ko bày thì nói ít kỹ rồi thì ăn mảnh .

Làm sao kiếm nhiều tiền vậy bạn? chỉ mình đi . kiếm tiền Chung cho vui thôi mà kẹt xỉn vậy :D :p

Làm sao kiếm nhiều tiền vậy bạn? chỉ mình đi . kiếm tiền Chung cho vui thôi mà kẹt xỉn vậy :D :p
làm sao để scam đc bạn vậy bầy mình đi :( mình chỉ lấy tiền bạn thôi mà keo kiệt vậy :((

Anh cho em theo với, cầm tay em và đưa lối
Có ai nhận em là đệ tử không
Tính tag mài vào ko ngờ m đánh mùi nhanh vồn! :v

Mẹ đây, về nhà ngay thằng Lốp kia!

ai mà chẳng từ newbie, thấy người ta làm nhiều tiền ai mà ko ham, nó ko chỉ ai mà ko tức
thôi cố gắng tìm cách làm nhiều tiền hơn bọn nó là dc rùi:D:D:D:D

ps:người ta giàu người ta ăn nho mỹ, còn tui nghèo tui qua mỹ để ăn nho

ai mà chẳng từ newbie, thấy người ta làm nhiều tiền ai mà ko ham, nó ko chỉ ai mà ko tức
thôi cố gắng tìm cách làm nhiều tiền hơn bọn nó là dc rùi:D:D:D:D

ps:người ta giàu người ta ăn nho mỹ, còn tui nghèo tui qua mỹ để ăn nho
lúc mình vào MMO off đang ngon nhất đấy bạn nhưng mình chỉ wa thẳng box captcha, cái quan trọng new tìm hiểu ko phải là k tốt nhưng cái gì cũng có mức độ ng ta ko bày là nói này nói nọ .

newbie cần tuyển sư phụ đây .... bác @GhinLop tuyển em không :p

tiền khôg từ trời rơi xuống hay từ đất chui lên mà là do con người ta nổ lực làm ra

Haiz! tâm trạng cực kỳ tâm trạng, gặp thêm nhiều reply + topic trên forum mà lòng thấy bức xúc khó tả.
Ờ thì mình biết nhiều bạn tham gia đã lâu, và cũng có nniều bạn chỉ là người mới chân ướt chân ráo vào thế giới MMO này. Mình biết các bạn muốn tìm hiểu, các bạn muốn kiếm ttền, các bạn muốn chứng tỏ tự thân có thể tạo ra thu nhập... Nhưng thật sự cực kỳ buồn khi cầu đầu tiền các bạn hỏi lại không như các bạn nghĩ...
"Làm sao kiếm được nhiều tiền vậy bạn?"
"Bạn chi mình cách kiếm xxx $ đi bạn!"
"Bạn keo kiệt quá, chỉ mình kiếm tiền chung với!"
,,,

Mình cũng từng trãi qua thời kỳ như các bạn... Từng một thời phải đi hỏi người này, xin người nọ, theo người kia,... để tìm được cách kiếm tiền, các tạo ra thu nhập và chứng tỏ bãn thân. Nhưng, mình tôn trọng họ, và chỉ xin chút cháo chứ ko xin miếng cơm.

Ở thế giới MMO này. và cả ngoài đời đi nữa; thì chẳng có ai dại dột gì àm đi chia sẽ miếng cơm, manh áo, bát gạo đồng tiền cho 1 người mà mình chẳng hết biết gì về họ hoặc hoàn cảnh của hô. Chưa kể, họ kiếm được đồng tiền ấy cũng do họ tự thân vận động, tìm tòi, học hỏi, đúc kết lại thành kinh nghiậm bản thân.

Bạn đâu phải cha mẹ nnười ta đâu mà bắt họ phải chia phần, ko chia, ko chỉ,... thì bạn chửi, xúc phạm, nói này nói nọ, keo kiệt, bủn xỉn,...

Họ đi trước và họ có quyên lựa chọn người họ muốn truyện lại kinh nghiệm, Mình đi trước mình có quyền lựa chọn người mình nối gót theo sau
------------------------------------------------------------------------------------------
Hôm nay, tâm trạng viết vài dòng để các bạn newbie đọc và hiểu. Đừng tự cho cái tôi mình quá cao để ép buộc người khác phải giúp bạn. Bạn đang là ngnời cần chứ người giúp họ ko cần. Bạn chưa chứng tỏ được bản lỉnh, tố chất bạn như thế nào thì đừng kêu người khác họ chị bạn làm thế nào, vì cơ bản họ chẳng biết bạn làm được hay ko. Hay là cho rồi chỉ hoài công hoặc lại thêm 1 thằng phá hoại....

p/s: Ai thấy bị đụng chạm thì cứ cmt. Vì nhìn vào cmt ai cũng hiểu cái TÔI bạn lớn thế nào...

Ghin Lop
cùng ý tưởng và suy nghĩ :) !! MMO này ai cũng đều có tips riêng cả!! và tips đó là do mỗi người tự tạo ra.thì mới có giá tri...còn cứ dựa trên nền tảng người khác, cứ biến cái người khác thành cái của mình thì sớm hay muộn gì cũng ngồi bơ mõ thôi :))))! THank :D

Thực tế thì tất cả các box trong 4rum đều đã đủ thông tin để tự làm việc rồi, nhưng toàn những ông lười đọc, ko kiên nhẫn. Chơi ytb thì xài surf rồi lên khóc sao em bị ban, sao ko đc paid...rồi lại làm sao để lách bản quyền khi reup...còn có mấy ông newbie cần kiếm 50$ gì đó thì ra goài đi làm parttime hay qquuán cơm cho nó nhanh tháng 100$

ai bày mình kiếm $ với, toàn mở máy online đọc báo chẳng biết làm gì:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back