Bạn hiểu như thế nào về Paid To Upload?

ai chi giao e choi với

theo mình nghĩ đó là update file

đại ka cho e kai yh để e thỉnh giáo được hog za..?!:binhsua37:e muốn thử sức lĩnh vực này..mà hog hiu gì hết ráo:binhsua10:

đào mộ thần công :m140::m189::m180::m114:

dao boi xoi lon zzzzzzz

yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Chắc là update file, thú thật là mình vẫn chưa hiểu paid to upload, ai đó chỉ giáo cho mình cách chơi đi ^^

up nao chuc nam moi phat tai

bi giờ host nào là tốt nhất vại?

có ai pro nhận mình làm đệ tử với, đọc hk hỉu j hết

có ai pro nhận mình làm đệ tử với, đọc hk hỉu j hết

Nói chung là bạn up dữ liệu (phần mêm, phim, sách...) lên máy chủ của họ. Mỗi khi có người download file này thì bạn được tiền.
Số tiền này tùy thuộc từng site cũng như chính sách của họ với IP của người download.

mình đang tập chơi nhờ các men hướng dẫn thêm nhá:binhsua11::binhsua03:

- - - Updated - - -

Nói chung là bạn up dữ liệu (phần mêm, phim, sách...) lên máy chủ của họ. Mỗi khi có người download file này thì bạn được tiền.
Số tiền này tùy thuộc từng site cũng như chính sách của họ với IP của người download.

bạn có thể hướng dẫn cho mình kĩ càng hơn ko...mình đọc mà chả hiểu gì cả.đang tập chơi....có gì bạn hướng dẫn mình hộ cái.

yh:majnhatquang1

Chào các ae trong diễn đàn!

Em cũng là newbine mới tham gia một vài ngày, không bít tí tẹo về MMO. Không bít ai có thể chỉ dạy và nhận e làm đệ tử k ah? share 50% tiền e kiếm được trong 5 tháng đầu ạ. Hjx hjx mún kiếm tiền mà k bít bắt đầu từ đâu....:binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom