Bạn hiểu như thế nào về Paid To Upload?

cái này khi mà đã có kinh nghiệm thì tiền tiêu không phải nghĩ .không chém đâu nhá

Khi đã thành pro PTU thật sự thì 1 tháng vài chục chai chả là tác phẩm gì. Pro nhất VN có ông 50k$/tháng. Cỡ mèng mèng cũng vài trăm $ 1 ngày. Rẻ rách nhất là LEECHER cũng vài chục. Ai là pro PTU thật sự thì sẽ biết

đối với mình, PTU chơi từ tháng từ 3 trở đi, mới kiếm được kha khá, còn mới chơi phải thiệt sự cố gắng

đối với mình, PTU chơi từ tháng từ 3 trở đi, mới kiếm được kha khá, còn mới chơi phải thiệt sự cố gắng
9 xác! mới chơi mà ko được tiền mà bỏ cuộc thì chỉ có đói! nếu thực sự cố gắng thì sau nữa tháng 5$/day không phải là khó!

CHẲNG CÓ GÌ LÀ DỄ KHI MỚI BẮT ĐẦU CẢ , LÀM GÌ CŨNG PHẢI BỎ TIME TÌM HIỂU VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ÓC THOAI

MÌNH CŨNG MỚI ĐỌC BÀI VỀ PTU THOAI , MONG DC CÁC BẠN GÓP Ý

YAHOOOO : [email protected]

giờ mới đọc được hết sticky.ko sót trang nào luôn ....nhưng chỉ đọc thôi thì chưa đủ

chán quá

Sao thấy ai chơi PTU cũng thấy nói khó khăn chồng chất vậy nhỉ :(

chiến ptu thấy cũng ngon cơm.nhưng chán 1 chuyện .đăng kí nick forum all vào autu.pót chứng 1-2 tháng thấy nó die muốn hết.chán lắm .kiếm forum vá dk mết lả hơi.thời gian đâu mà kiếm forum hoài rồi dk nửa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom