Bạn đã từng bị scam chưa

Bạn đã từng bị sờ-cam chưa?

• Chưa, pro thế này scam lừa thế quái nào được

Votes: 36 50.7%
  • Rồi, thèng scam pro quá

Votes: 35 49.3%

• Total voters
    71
  • Poll closed .

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Như tít lập cái poll xem thế lào, riêng mình vote 1 vé đã từng bị và thiệt hại là 8$ khi bán PP sau đó chia sẻ thiệt hại vs người mua 4$
Vị chi là bị scam 4$ :binhsua06: từ đó tới h may mắn vẫn chưa dính và hi vọng sẽ ko dính phát nào nữa :binhsua11:
Mọi người vào cũng chia sẻ nào :binhsua04:
PS: tính bị scam khi giao dịch thui nhé

Last edited by a moderator:
trước giờ giao dịch thì chưa bi scam, có thì cũng là site scam như vụ của Zeek, chưa rút đc xu nào :binhsua04:

Tính bị mấy cái thằng scam lừa cướp trên giàn mướp sức lao động của ae thui

trước giờ giao dịch thì chưa bi scam, có thì cũng là site scam như vụ của Zeek, chưa rút đc xu nào :binhsua04:

chúng ta là 2 người đàn ông giống nhau !

đã bị ăn cam rồi của con tó chiencongekd2 Click neobux với mấy site PTC năm 2010 phụt C ra đc 10$ bán cho nó cuối cùng thì mất , và mấy $ tiền LR mua thẻ đt nữa

nói chung là có bị Scam mới ko dính đc , ai cũng phải có 1 vài nhát

Từ lúc bước vào MMO kiếm được đồng tiền đầu tiên đã bị 1 người scam 1 số tiền siêu lớn $1 ức chế kinh khủng

bị 1 lần 122$ và nhìu lần lẻ nữa nói chung cũng khoảng 5tr.
scam là ngề của nó mà.mình k bị sao nó tồn tại được

send nhầm thằng kenyu_hp x2 , nói nc đàng hoàng xin lại ko trả còn trả lời shock "ko trả thì sao?" thế có gọi là bị scam ko :-?

send nhầm thằng kenyu_hp x2 , nói nc đàng hoàng xin lại ko trả còn trả lời shock "ko trả thì sao?" thế có gọi là bị scam ko :-?
Thế gọi là người xấu, gặp của rơi ko trả lại người mất :binhsua146:

Nhờ xuất hiện tiền bảo hiểm mà scamer có thêm 1 cái nghề mới nè hơi giống HYIP :m025:, có ai muốn học không theo thằng Kai mà học đầu tư 2 triệu thôi trong vòng vài tháng sẽ thu được vài ngàn $ :m077: nhưng có điều là không được rút lại vốn :binhsua32: ( vì tiền đó dùng để cho ae mua kẹo mà ăn :binhsua146:)

Chưa ai là chưa từng bị SCAM! Mình bị site PTC scam ầm ầm từ lúc mới vào nghề đến h đếm ko nổi là bao nhiêu site đã scam mình, thu mua PP thì bị disputer ầm ầm, có lần bị site HYIP fake link LR scam mất 17 LR nữa, lâu lâu buồn vào chơi game LR 1-2$ thì toàn thua, tổng số tiền thua gần 9 tháng nay hơn 100 LR, và còn nhiều cái lắm..............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,728
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom