Ban đã dùng win 8 chưa ?

Bạn đã dùng win 8 chưa ?

• Total voters
    15

Khoai

Junior
Reactions
64
MR
0.048
Mấy hôm nay thấy bạn bè nó cái win 8 nhiều
em cũng định cài lại win 8 luôn
nên lên đây hỏi mấy bác xem giờ đã nên cài nó chưa

Dùng rồi nhưng gỡ rồi
Lí do: chơi đế chế giật tung đít

Khuyên chủ thớt đừng nên dùng . Giao diện thì đẹp đấy . Tốn đủ thứ tiền bản quyền . Nói chung win 7 vs XP cứ thế mà đạp

Nếu bạn thích khám phá cái mới & cải thiện tốc độ thì cứ dùng thử win 8.
Còn dùng ở mức bình thường & chơi game thôi thì win 7 cũng ok.
Giao dỉện Metro của Win 8 giúp bạn khởi động & quản lý ứng dụng dễ dàng hơn. Gần như không phải đặt mọi thứ lên Desktop như những Win trước.
Bạn có thể dùng thử Win 8 trong 30 ngày trước khi quyết định dùng bản chính thức. Nếu có nhu cầu dùng Win bản quyền (có bảo hành) & cần hỗ trợ gì thì pm mình nhé!

Nếu bạn thích khám phá cái mới & cải thiện tốc độ thì cứ dùng thử win 8.
Còn dùng ở mức bình thường & chơi game thôi thì win 7 cũng ok.
Giao dỉện Metro của Win 8 giúp bạn khởi động & quản lý ứng dụng dễ dàng hơn. Gần như không phải đặt mọi thứ lên Desktop như những Win trước.
Bạn có thể dùng thử Win 8 trong 30 ngày trước khi quyết định dùng bản chính thức. Nếu có nhu cầu dùng Win bản quyền (có bảo hành) & cần hỗ trợ gì thì pm mình nhé!

bác có bán key hả
giá cả thế nào vậy

đang dùng song song 3 HDH Win 7, win8 và backtrack 5R3 thích cái nào lại nhảy sang cái đó dùng ;)). cài song song đi thớt cho khỏe

Mình vừa cài hôm qua xong hôm nay lại gỡ, không phải khó dùng lắm mà mấy vụ bản quyền thấy mệt quá, xung đột đủ các loại thôi về với win 7 cho lành :binhsua48:

mới cài được 2 ngày, win 8 thấy chạy cũng nhẹ, giao diện cải tiến, nói chung là rất hay và rất đáng để cài.:)

chẳng việc gì phải cài win8..........XP xài 4 năm rồi. và cũng sẽ chỉ xài XP

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week