• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell BÁN COIN STELLAR (LUMEN) SLL - THƯƠNG LƯỢNG - VCB

Status
Not open for further replies.

character94

Senior
Reactions
158
MR
0.984
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
lâu lâu lục lại nghe nói giá đang lên cao mà ko biết xem giá trang nào.còn có hơn 12k thôi ko biết bán đc bao nhiêu,....

Không cày nhưng rate lên rất ghê, ngày xưa mà để lại tầm 500k str thì giờ có gần nửa tỷ trong tay :( 3 năm từ 5, 10 triệu lên nửa tỷ. làm gì ra đc. haiz. nghĩ mà tiếc kinh khủng.

Không cày nhưng rate lên rất ghê, ngày xưa mà để lại tầm 500k str thì giờ có gần nửa tỷ trong tay :( 3 năm từ 5, 10 triệu lên nửa tỷ. làm gì ra đc. haiz. nghĩ mà tiếc kinh khủng.
e cũng nghỉ vậy.thời đó e còn là sv kiếm đc mấy đồng lo tiền ăn học chứ dư giả thì ko phải bàn.hi

e cũng nghỉ vậy.thời đó e còn là sv kiếm đc mấy đồng lo tiền ăn học chứ dư giả thì ko phải bàn.hi
Em thì cũng ko có nhiều tiền, nên được đồng nào bán đồng đấy. để lại cũng hơn chục k :( buồn
Bác sửa tiêu đề thành: BÁN COIN STELLAR (LUMEN) SLL - THƯƠNG LƯỢNG - VCB

để kia sai đấy

Em thì cũng ko có nhiều tiền, nên được đồng nào bán đồng đấy. để lại cũng hơn chục k :( buồn
Bác sửa tiêu đề thành: BÁN COIN STELLAR (LUMEN) SLL - THƯƠNG LƯỢNG - VCB

để kia sai đấy
em thì bán đợt tháng 9 năm ngoái.còn từng này là vét nick phụ đc.nhiều nick ko log bị xóa tiếc thật

Mình còn cả trăm nick chưa vét mà h cũng chả nhớ ở đâu nữa :(

Ko nâng cấp nó vvẫ còn đó cậu. Mình vét đc chục acc còn nhớ. Các ạc khác ko nhớ. Đợt đó mỗi ac có tầm 125 str

Ko nâng cấp nó vvẫ còn đó cậu. Mình vét đc chục acc còn nhớ. Các ạc khác ko nhớ. Đợt đó mỗi ac có tầm 125 str
ak đấy lờ đợt đầu.vét cái mà 20 còn trong ví ý.mình vét đc ít xog nản.hôm quay lại log nick khác ko đc ( từ ngày bắt nâng cấp)

em cũng có dàn acc cũ. vét hết tầm 5k. ko bik bán dc nhiu bà con ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week