Bái sư Forex

Reactions
9
MR
0.000
Nghe nói các bác chuyển sang chơi Forex để làm giàu và bỏ chứng khoán rồi . Có Bác nào đang đầu tư vào đấy không ? có gì khác không dậy !

-cho em vài feedback với, đang phân vân quá , e sẽ hậu tạ các bác sau ạ !!! ;);)

-Cái gì lợi nhuận cao thì rủi ro cũng cao bác ạ.
-Đánh forex có nhiều cái hay hơn chứng khoán chứ bác: vào lệnh rồi ngồi xem lãi/lỗ chạy từng giây một, không như chứng khoán cứ phải đợi T+3, T+5,,...Forex được dùng đòn bẩy có khi lên đến 1:2000 làm cho bác có thể nhân 3, nhân 4 tài khoản trong nháy mắt và cũng đốt nó trong vài giây....

Last edited:
-Cái gì lợi nhuận cao thì rủi ro cũng cao bác ạ.
-Đánh forex có nhiều cái hay hơn chứng khoán chứ bác: vào lệnh rồi ngồi xem lãi/lỗ chạy từng giây một, không như chứng khoán cứ phải đợi T+3, T+5,,...Forex được dùng đòn bẩy có khi lên đến 1:2000 làm cho bác có thể nhân 3, nhẫn tài khoản trong nháy mắt và cũng đốt nó trong vài giấy....
Bác trade bao lâu rồi ạ ! em mới chưa biết gì Bác cho e xin ít ý kiến quý báu đi ạ !

Cũng được vài năm rồi bác ạ, bác cần gì, nếu giúp được em sẽ giúp đỡ.
thanks Bác trước nhe , em không biết bắt đầu từ đâu ? cần tìm hiểu những gì ? học ở đâu được. Bác có tài liệu gì cho xin với !

thanks Bác trước nhe , em không biết bắt đầu từ đâu ? cần tìm hiểu những gì ? học ở đâu được. Bác có tài liệu gì cho xin với !
OK, bạn cần tài liệu gì? Từ cơ bản đến nâng cao, các indicator, hệ thống giao dịch,... mình có cả, cho mình email mình gửi cho.

Cùng cần bái sư forex, nếu ở hcm hay vùng lân cận thì quá tuyệt. Hậu tạ sư phụ càfe, thuốc lá bạt ngàn

OK, bạn cần tài liệu gì? Từ cơ bản đến nâng cao, các indicator, hệ thống giao dịch,... mình có cả, cho mình email mình gửi cho.
bac cho em xin vs đc ko a
em cung dang muon tin hiểu về em nó, và bác có biiet sàn nào cho chơi free ( kiêu tap chơi, chơi cho vui ko mat $ ấy ạ)
mail của em : [email protected]

Up cần sư phụ nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

em cung dang muon tin hiểu về em nó, và bác có biiet sàn nào cho chơi free ( kiêu tap chơi, chơi cho vui ko mat $ ấy ạ)
Đã gửi bác 15 bài học đầu tiên về forex, đọc xong có nhu cầu mình sẽ gửi tiếp. Còn muốn chơi free thì mở tài khoản demo ở sàn nào cũng được, đánh thoải mái không mất tiền, một số sàn còn có cuộc thi trên tài khoản demo, nếu nằm trong top thì còn được tiền nữa cơ. Ví dụ như bác vào forexball.com của bọn admiral markets thi giải thưởng rất hấp dẫn.

Last edited:
Cậu có tầm bao nhiêu tiền mà muốn vào forex? Có gì thì pm mình, mình sẽ cố gắng hỗ trợ :)

bác cho em theo với :D:D:D

hầu như sàn nào cũng cho demo trước mà bạn #tuhutu . muốn chơi thử bạn tải MT4 về máy tính bằng link này http://teletrade.vn/trade/terminal
sau đó vào link
tạo một tài khoản demo và cứ thế mà trade free thả ga thôi !

:D trước mình hoc c++ có 1 tham gia team dev cái soft MT4 này. nó là open sourse hay sao mà ông ấy lấy đc cả về.

Cùng cần bái sư forex, nếu ở hcm hay vùng lân cận thì quá tuyệt. Hậu tạ sư phụ càfe, thuốc lá bạt ngàn
có hứng thú với forex thì vào link này học thử 1 buổi nhé ở đây đang cho học onl 1free đấy bác, e quẳng link cho bác nhé http://teletrade.vn/education

hầu như sàn nào cũng cho trade demo hết bác ạ ! e quẳng link này bác tải MT4 về máy http://teletrade.vn/trade/terminal . xong tạo tài khoản demo bằng link này
. rồi thả ga trade nhé. chúc bác thành công

Cậu có tầm bao nhiêu tiền mà muốn vào forex? Có gì thì pm mình, mình sẽ cố gắng hỗ trợ :)
càng nhiều càng ít cậu ạ , nhưng trước mắt mình chỉ muốn trade thử thế nào để xem có phù hợp ko rồi mới quyết điịnh trade mạnh tay .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom