Waiting for Answer Bác Thienthan vào đây trả lời dùm mình

@sonhase03018
him bảo sell cho bác 800 lận, mà hàng 0.99 ko bị sao đó.

@ruacon
Mời bác, bác gửi dùm cái gìtt nào mà 0.99 đã sent cho mình để add ấy nhá. Proof đó tôi cũng có từ thời FMF đấy nhá :))

vậy ok. đợi 7h tối về nhà chạy ra tiệm lấy 1 máy chụp proof 0.99 lại cho cậu. Còn gift card thì tui cày + với mem cày gôm lại bán rùi chia ra

vậy ok. đợi 7h tối về nhà chạy ra tiệm lấy 1 máy chụp proof 0.99 lại cho cậu. Còn gift card thì tui cày + với mem cày gôm lại bán rùi chia ra
Cái cần giải thích là tại sao bạn có được gift của scammer doimngao88 lại không giải thích vòng vo chi chài..............

đã có TUT ăn amz, va share đầy ra ở may forum UG rồi nhé, GC laoi 0.99$ thi là chính nó đó =))

Cái cần giải thích là tại sao bạn có được gift của scammer doimngao88 lại không giải thích vòng vo chi chài..............
làm gì vòng vo, mình chủ hội thì mem gửi code thì mình có nhiệm vụ là bán ra kiếm lời từ 500d/1$ phần chênh lệch thôi. với tiền cafe tụi nó.

@chimcanhcut vâng cám ơn bác đã giúp a e có 1 bài rất đáng để đọc.; Nhất là với ng thu như mình :).
@ruacon ban chỉ cần giải thích proof gc của bạn. Tại sao lại có dc từ doimngao88. Nếu bác dragon ko pm sell hàng cho mình. Có lẽ giờ này mình cũng ko biết dc hàng lại có trong kho của bác ấy ;).

@anhbro cám ơn bác đã cho thông tin. Đúng là ko ngờ hết dc. Nếu mua phải hàng đó mình cũng vẫn chịu trách nhiệm pay đến khi nào thread chứng minh đc mấy câu hỏi đó đã.

edit ................................

Last edited:
đây, auto add gift card của mem có mail là [email protected] share cho mình.
ribnxj

Còn cái bạn vu khống, quay ngược lại ẳng rùi à. Bạn có cái miệng là muốn nói gì nói à

@ruacon Pót auto lên làm gì thế??? Bác dragon có phải ug hay ko đâu quan trọng trong thread.Bác ấy có, bác ấy sell cho bác doimngao88. Sao bác lại có để sell cho mình?? trả lời vào vấn đề đó. Nếu bác ko chứng minh dc. Thì vấn đề GC kia mình và bác dragon sẽ giãi quyết. Khi đó hàng đó có là ug hay ko cũng ko liên quan đến bạn.

@ruacon Pót auto lên làm gì thế??? Bác dragon có phải ug hay ko đâu quan trọng trong thread.Bác ấy có, bác ấy sell cho bác doimngao88. Sao bác lại có để sell cho mình?? trả lời vào vấn đề đó. Nếu bác ko chứng minh dc. Thì vấn đề GC kia mình và bác dragon sẽ giãi quyết. Khi đó hàng đó có là ug hay ko cũng ko liên quan đến bạn.
hàng của mình là mem send cho mình. trùng với ai thì không biết. hội mình chuyên cày app ios, anroid. trụ sở hội ở gần khu di tích minh đạm.

đơn giản thế này: mời bạn @ruacon ăn ban về tội vu khống!! muốn biết lí do thì về đặp thằng "mem" (nào đấy...nếu có:)) send cho bạn và nhớ bảo nó liệu hồn :cool:vì mod vẫn chưa lên tiếng kl nhá!!

Đang cầm bằng chứng bác ruacon với hiv_aidsvn là một, cho bác một cơ hội cuối cùng để giải thích, bác đã tự đưa mình ra ánh sáng =))

ruacon, HIVAIDS và doilamongao88 là 1

đơn giản thế này: mời bạn @ruacon ăn ban về tội vu khống!! muốn biết lí do thì về đặp thằng "mem" (nào đấy...nếu có:)) send cho bạn và nhớ bảo nó liệu hồn :cool:vì mod vẫn chưa lên tiếng kl nhá!!
vào topic cảnh báo scam của mình mà ý kiến tiếp đi cậu <3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week