Waiting for Answer Bác Thienthan vào đây trả lời dùm mình

Rất may dc bác @dragonfly pm sell GC mới biết thể loại 0.99 này. Và cũng từ đây có 1 câu chuyễn scam ;)

và đây ? tất cả mem gôm lại mình bán. không chỉ bán 1 mình cậu nhé
ribrst

ribrso

ribrsz

ribrsb

ribrsi
ribrje

ribrjq

ribrju

a mod xem kĩ lại dùm e. tự nhiên e sell giờ e biến thành scam :(
người scam biến thành người bị hại
người vu khống lại biến thành chuyên gia phá án

Topic chuyển qua cáo buộc chủ top là scammer, trong khi chờ đối chất mong MOD check thử xem chủ thớt có trùng info với ai không.............

1$ hay 100$ gì là gift của bạn, nhưng gift 0.99$ bạn sel cho bác thienthan là gift của mình send cho thằng doimongao88, đừng có mà lãng qua chuyện khác

Sao ko có bác nào dc sell hàng 0.99 nhỉ :D. Mà trả lời trọng tâm vào cái gìtt 0.99 dùm nhé. Nếu đã làm ra nó thì xin gửi proof nhé.

Đây cũng là lần đầu dùng thể loại này, tởn quá :(.

Đang cầm bằng chứng bác ruacon với hiv_aidsvn là một, cho bác một cơ hội cuối cùng để giải thích, bác đã tự đưa mình ra ánh sáng =))

ố hay, mình vừa cày, vừa gôm mem bán. mem send mình send.
còn đây là proof của mình còn dc 1 cái
ribnvb

ribrwx

vậy là bác rùa con vẫn ko thú nhận mình với HKV_AID gì đó là một phải hem, nói cho bác biết luôn, trong số những người bác sell gift cũng có người đang thu gift của mình, mình đã pm từng người hỏi và đã có kết quả, hãy đầu thú để pháp luật khoang hồng :D

vậy là bác rùa con vẫn ko thú nhận mình với HKV_AID gì đó là một phải hem, nói cho bác biết luôn, trong số những người bác sell gift cũng có người đang thu gift của mình, mình đã pm từng người hỏi và đã có kết quả, hãy đầu thú để pháp luật khoang hồng :D
Nghe nói đang đóng bảo hiểm cho admin..... không biết thật hay giả.............:p:p:p

hồi sáng pm sell thì cứ kêu send mail đi rồi 15h pay, đang đóng bảo hiểm rồi đừng sợ, kêu giao dịch trung gian đi thì lại nói không thu đâu, đợi vài hôm có bảo hiểm rồi sẽ pm lại thu thật là bá cmn đạo thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week