Waiting for Answer Bác Thienthan vào đây trả lời dùm mình

@thienthan dau rùi bạn ? pro mà bảo mình làm chung app với bạn đó ghi z là sao ? ít nhất gì bác cũng send trước cho e 1tr để e còn mua mì gói ăn tới nào bác pay tiền. e nghèo bác ơi

:). Xin lỗi nhé. Mình đã nói 1 tuần là 1 tuần. Và bác kia chỉ nói là tại sao bị held chứ nói gì về bạn đâu.

Mua bán kiểu này tức cười quá trước khi mua bán phải thỏa thuận cụ thể ai không làm đúng là scam thôi

bác bảo là bác ấy cày chùng app với mình, nói lý do. bạn ấy biết gì về mình mà bạn ây nói ? k thấy bạn ấy bảo là có miệng muốn nói gì nói à ? Bác bảo là hold đủ 24h thì sẽ pay cho mình. giờ bạn lại nói thêm 1 tuần nữa. pm bên cty amz thì thời gian kiểm định chất lượng gift card amz chỉ là 24h. bạn xem lại

ribvfs

có làm có chịu bạn ơi

Bạn đã nói thế, vậy bạn giải thích dùm sao gc cũa bạn bị như vậy. Và nếu pay rùi còn bị thì sẽ ntn??? Mình sẵn sàng gửi tiền mod giữ :). Nhưng bạn giải thích dùm tại sao có mỗi gc của bạn lại bị. Và nếu bạn nhận từ app thì bạn chụp cái proof lên dùm nhé :)

thứ nhất là mình không muốn làm khó bạn. mình nói rồi. có thì pay mình trước 1tr để mình ăn uống tới đó. thứ 2 là mình và vài đồng nghiệp chuyên cày ap = điện thoại của khách gửi sửa. zô là lụm tiền liền k thể chụp proof đủ cho bạn. mình là sinh viên nghèo, sống nhờ đi làm thêm + cày app, bác cứ hold thì mình cạp đất mà ăn à ? hiện bạn nói là 35$ bị lỗi. còn 103$ không lẻ bị hết. mình chỉ xin pay trước 55$.

tốt nhất là nên thỏa thuận chính xác thông tin trước khi giao dịch không thì khả năng ăn cam là rất lớn :))

em xin bắt đầu câu chuyện em, em có team 20 thằng đang chiến app androin, và đã sell cho vài người, một ngày trời mưa, em đã pm doimongao88, và bạn ấy đã thu gift của em với giá 18k và hứa nguồn ổn định sẽ up lên 19k 20k và rồi em đã sell một vài lần và uy tín, và rồi cuối cùng kết quả là đây

thế là như trời giáng và em đanh ngậm ngùi, đang chuẩn bị report doimongao88 thì em bị như vây. Câu chuyện thứ 2 của em là như sau, sau khi em buồn bã rượu chè em có làm lại để bù đắp cho team, thế là em pm bác thienthan và bác ấy đã nói cũng đang có nguồn thu như em và bác ấy đã nhận thu, và sau khi tìm hiểu thì nguồn đó của bạn ruacon, và mọi chuyện như sao, bac thienthan đã giúp em vài tấm hình và kết quả là đây,

đó là những gift em đã send cho thằng doimongao88, và hôm nay trên 4rum đã có bài thu mua gift của HIV_AIDSVN đã pm thử, cách nói chuyện y như thằng doimongao88, nên đã thử đưa nó vào kèo, và cuối cùng anh ấy đã tự post hình lên, giờ chỉ còn trông hết vào mọi người để xem kết quả ra sao, đây là vụ phá an đầu tiên của em, mọi người góp ý nhé

Xin thưa với bac thienthan , e sinh viên nghèo, kiếm từ đồng từ cắc để đi học, có bữa phải thức trắng đêm để kiếm 1$,2$ để có gói mì mà ăn.
Tích góp bấy lâu định bạn gửi nữa là e mua được chiếc xe, khỏi đi bộ. mà bác làm ăn như thế, thật tình em chịu không nổi bác à. đề nghị bác xủ lý gấp dùm em.

em đã khóc khi nghe như vây.... Hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng, vì người đàn ông cũng phải khóc giống như ai :((

Uhm, cám ơn bác đã dành chút time cùng mình kiểm tra lại. Bạn kia cứ vào đối chất nhé

Người đã xa con tim giờ hư hao
Người đã ra lênh đênh trôi phương nào
Như cánh chim phiêu du ngoài biển khơi
Để mình tôi bơ vơ tháng năm

:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member