• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bác Rin vào giải quyết dùm

Status
Not open for further replies.

mmo_zeek

Banned
Reactions
19
MR
0.000
+ Đề nghị bác Rin vào đây giải quyết như bác đã hứa tôi hom qua post proof về việc scammer của nick mmo_zeek và các nick đã tạo dùng cho việc đi scam người khác , không có một thông báo nhận được từ bác từ tối hôm qua . Mong bác Police RIn vào đây giải quyết cho nhanh trả lại sự trong sạch cho mem . Nếu bác Rin ko thể giải quyết thì mod đứng ra giải quyết dùm em:binhsua18:

Last edited by a moderator:
BÁc rin chắc còn ngủ đây mà :binhsua27::binhsua27::binhsua27: dậy đi bác ơi:binhsua17:

BÁc rin chắc còn ngủ đây mà :binhsua27::binhsua27::binhsua27: dậy đi bác ơi:binhsua17:
Tối bác ấy mới onl hôm ni không biết bác được nghỉ không cha buổi sáng bác ấy phải đi làm roài

lại gì nữa đây, sao forum dạo này lắm chuyện thế nhỉ

4Rum dạo này như cái chợ .
Thích thì lập topic thôi :|

+ Đề nghị bác Rin vào đây giải quyết như bác đã hứa tôi hom qua post proof về việc scammer của nick mmo_zeek và các nick đã tạo dùng cho việc đi scam người khác , không có một thông báo nhận được từ bác từ tối hôm qua . Mong bác Police RIn vào đây giải quyết cho nhanh trả lại sự trong sạch cho mem . Nếu bác Rin ko thể giải quyết thì mod đứng ra giải quyết dùm em:binhsua18:

Bác đừng có vội mừng thầm... chờ đi.... nay mồng 5/5 sẽ có nhìu việc để bận rộn ^_^ Cứ từ từ ko cần phải xoắn.... vàng thật ko bao h sợ lửa cho dù có vài tháng thì nếu bác ko fảii scamer thì cần gì phải lo lắng? Cần j phải gấp gáp lấy uy tin để thị phi :binhsua18:

dẹp đi mấy người chẳng có việc gì làm nữa hay sao !!! lo mà kiếm tiền đi chứ ? dạo này thấy nhiều chuyện chẳng ra sao cả ! hazz ! buồn cho 1 thế hệ .

ngân hàng thứ 7 vẫn làm việc buổi sáng, chắc rin đi làm rồi bạn à:binhsua26:

4rum giờ nhiều cam. hè có khác.
cái gì cũng đông vui
chả thấy kiếm tiền
toàn kiện cáo

Rin bảo chiều nay sẽ post bài nhé
Giờ đang bận đi làm. Vậy thôi ! Đợi đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics