• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BẮC NINH- BẮC GIANG - SonJG - Offline kết nối thành viên

natnatbnbn,
account_vietmaker,
banbonphuong,
heovangbg,
magicblue,
sikyura,
SonJG,
zztopzz
Có mấy người mới báo danh đi các bro ơi
Hì hì!!!!!!

Nắng đã lên
Ace ta chuẩn bị gặp mắt
Hề hề!!!!

heovangbg vs banbonphuong có đi thì báo danh nhé!!!

Bạn chốt danh sách xem dc mấy người rồi :) Mai tạnh mưa thì chắc mọi người mới đi nhỉ hihi T ở từ sơn mai xe đứa e đi học rùi chắc đi xe bus mà ko biết đi xe nào ai biết chỉ đường t với nha hihi

Mai mình có việc bận nên phải về quê. Thành thật xin lỗi ace.
Hẹn mọi người lần khác nhé. Chúc liên hoan vui vẻ.

Bạn chốt danh sách xem dc mấy người rồi :) Mai tạnh mưa thì chắc mọi người mới đi nhỉ hihi T ở từ sơn mai xe đứa e đi học rùi chắc đi xe bus mà ko biết đi xe nào ai biết chỉ đường t với nha hihi

Mai bạn có thể bắt xe bus 203 hoặc 54 về Bến xe Bắc Ninh hoặc Ngân Hàng là được, có gì mọi người sẽ đón bạn.

@nokia5700xm: Biết làm thế nào được, hẹn bạn nếu có lần sau nhé :

Mọi người 9h tại Ngã 6 nhé.

Mai Tuấn làm phó nháy giúp anh nhé :)

mai hẹn anh em ở ngã 6 nhé :D

Chúc anh em off vui vẻ. Hẹn anh em gặp mặt trong 1 ngày không xa :D

Chị bắt xe bus đường về bn(54...) bảo nó dừng ở học viện ngân hàng-buzz e cái e sẽ ra đón chị nhé!!!
Hề hề!!!!!

- - - Updated - - -

Mai mình có việc bận nên phải về quê. Thành thật xin lỗi ace.
Hẹn mọi người lần khác nhé. Chúc liên hoan vui vẻ.
Haizzz thế lại để dịp khác gặp ô a rùi-chán
huhu

- - - Updated - - -

Chúc anh em off vui vẻ. Hẹn anh em gặp mặt trong 1 ngày không xa :D
Haizz lại cả a nữa
Hôm nào report scam mấy a nghỉ offline này vì tối báo danh mà ko đi nhé!!:binhsua162::binhsua162:

Hn trời nắng rùi, chú Tuấn hồi hộp cả đêm ko ngủ được hay sao mà commnet sớm thế ;))

Hn trời nắng rùi, chú Tuấn hồi hộp cả đêm ko ngủ được hay sao mà commnet sớm thế ;))
Dạ đâu hôm qua uống bia với mấy ô a nên e về ngủ sớm ạ
Chuẩn bị thông báo ae nhe!!!
Hì!

Chị bắt xe bus đường về bn(54...) bảo nó dừng ở học viện ngân hàng-buzz e cái e sẽ ra đón chị nhé!!!
Hề hề!!!!!

- - - Updated - - -

Haizzz thế lại để dịp khác gặp ô a rùi-chán
huhu

- - - Updated - - -

Haizz lại cả a nữa
Hôm nào report scam mấy a nghỉ offline này vì tối báo danh mà ko đi nhé!!:binhsua162::binhsua162:

Muốn đi quá mà không được. 1 Bên sinh nhật vợ. dậy sớm lóc cóc giờ đi đặt bánh chiều lấy rồi qua nhà vợ mua ít đồ.
Hôm nay mà không phải ngày đặc biệt thì quyết chiến với anh em ngay :)
Đã có danh sách rồi thì anh em tạo 1 cái lịch off 1 tháng 1 lần hoặc như nào tùy anh em. Nhất quyết lần 2 không thiếu vắng thằng này :)

giờ đã có người mời đi ăn sáng ;)) , xong 9 giờ ngã 6 là vừa, đi thế này ko biết tối nay có đc ngủ ở giường ko đây, hix

Đã thông báo lần cuối cho mọi người
Bh e vào nhà bà đây
Ae nhớ tt đông đủ và đúng hẹn nhé!!!!!!

anh em Bắc Ninh xõa quá, giờ mới về, ông Tuấn về đến nhà up ảnh lên luôn nhé, anh em lấy cái chém gió

anh em Bắc Ninh xõa quá, giờ mới về, ông Tuấn về đến nhà up ảnh lên luôn nhé, anh em lấy cái chém gió

AE mình có khi sớm nhất và xõa nhất :))

Đừng up ảnh e lên ra đường nta đòi nợ giờ hic hic
à e về tới nhà ùi cảm ơn 2 người đưa e về nhé hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back