• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

bác nào vào đây tư vấn giúp veri paypal cái

Status
Not open for further replies.

7vengroup

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
xin chào mọi người mình có vấn đề cần các bác tư vấn giùm mình cái

mình mới đăng ký thẻ visa debit của ACB, sau đó mình tạo tài khoản paypal và đăng ký đã thành công nhưng còn cái verify thì mình chưa có veri bởi vì thẻ mới, tk paypal cũng mới nên chưa dám veri lun. theo các bác thì nên đợi khoảng bao lâu thì veri cho nó chắc ăn, bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp cái.

hỏi mấy bác một chút về cái đặt tên khi đăng ký paypal

tớ tên là : Vũ Việt Nam
First Name: Nam
Middle: tớ bỏ trống
Last Name: Vu Viet

như vậy có đúng ko nhỉ?

ACB nó có 2 thẻ Visa Prepaid (tên trước đây là Visa Debit) và thẻ Visa Debit (loại thẻ mới phát hành ), tớ đọc thông tin thì thấy nói thẻ Visa Prepaid không liên kết với tài khoản ngân hàng còn thẻ Visa Debit thì có liên kết, thông tin đó có chính xác không? và theo các bạn nên chọn thẻ nào?

tớ mún chắc ăn vì pp giờ hay bị limit lắm

Thanks.

Last edited by a moderator:
Làm thẻ visa ACB mới thì bạn chờ 1-2 ngày để kích hoạt đã nhé. Bạn đã nạp tiền vào thẻ chưa, khoảng 50k để veri.
Nếu add visa lần đầu không được thì bạn chờ vài tiếng sau veri lại nhé, đừng có add nữa nhỡ PP nó khóa không cho veri cái thẻ visa đó.

Làm thẻ visa ACB mới thì bạn chờ 1-2 ngày để kích hoạt đã nhé. Bạn đã nạp tiền vào thẻ chưa, khoảng 50k để veri.
Nếu add visa lần đầu không được thì bạn chờ vài tiếng sau veri lại nhé, đừng có add nữa nhỡ PP nó khóa không cho veri cái thẻ visa đó.

thẻ visa mình đã chờ 1 ngày sau đó đổi mã pin rồi( đổi mã pin sau đó chờ 1-2 ngày hay là sao cậu? ), trong thẻ có 200k...

thẻ visa mình đã chờ 1 ngày sau đó đổi mã pin rồi( đổi mã pin sau đó chờ 1-2 ngày hay là sao cậu? ), trong thẻ có 200k...

Thế thì tốt rồi bạn. Ý mình chờ 1-2 ngày là để ngân hàng kích hoạt thẻ để có thể giao dịch quốc tế. Nếu thẻ bạn kích hoạt rồi thì có thẻ veri PP được rồi.

Thế thì tốt rồi bạn. Ý mình chờ 1-2 ngày là để ngân hàng kích hoạt thẻ để có thể giao dịch quốc tế. Nếu thẻ bạn kích hoạt rồi thì có thẻ veri PP được rồi.

vậy là sau khi bank nó kích hoạt xong, mình đi đổi mã pin rồi sau đó về nhà là veri PP đc lun, ko cần phải chờ vài ngày rùi sau đó mới veri ha? cậu

cần gì chờ ngân hàng kích hoạt thẻ,nó đưa thẻ cho bạn là đã sài đc rùi, lúc lấy thẻ nhớ bỏ vào 100k đi mới veri nhé, bạn nên dùng visa prepaid veri và thanh toán mạnh, mình làm thì đc miễn phí 2 năm thu phí, ko biết giờ ntn

cần gì chờ ngân hàng kích hoạt thẻ,nó đưa thẻ cho bạn là đã sài đc rùi, lúc lấy thẻ nhớ bỏ vào 100k đi mới veri nhé, bạn nên dùng visa prepaid veri và thanh toán mạnh, mình làm thì đc miễn phí 2 năm thu phí, ko biết giờ ntn

visa prepaid ah, debit có đc ko nhỉ?

chờ 2 ngày cho chắc cốp rồi verify. Post bài nhầm nơi rồi nhé :D

chờ 2 ngày cho chắc cốp rồi verify. Post bài nhầm nơi rồi nhé :D

hjhj..e cũng định tính như zay cho nó chắc ăn...post nhầm bác chuyển giùm nơi khác cái.tks

của minh là sáng very luôn buổi trưa nè .bạn cứ đổi mã pin xong rồi very là dc . mà bạn nên đăng kí dich vụ gủi tin nhắn của ACB để lấy mã code khi giao dich với paypal

như vậy có đúng ko nhỉ?

ACB nó có 2 thẻ Visa Prepaid (tên trước đây là Visa Debit) và thẻ Visa Debit (loại thẻ mới phát hành ), tớ đọc thông tin thì thấy nói thẻ Visa Prepaid không liên kết với tài khoản ngân hàng còn thẻ Visa Debit thì có liên kết, thông tin đó có chính xác không? và theo các bạn nên chọn thẻ nào?

tớ mún chắc ăn vì pp giờ hay bị limit lắm:D

sao phải xoắn. mình làm thẻ và nhận thẻ 1 tiếng.

tạo tài khoản và very 30 phút. vậy là mất 1 tiếng 30 phút để hoàn thành.

nếu bạn làm visa mà có làm thêm cái internet banking nữa thì cũng đừng có chờ nó để lấy mã giao dịch ( code ).

sau khi điền đầy đủ thông tin của visa vô paypal. bạn call trực tiếp vào số hỗ trợ của ACB đó kêu nhân viên nó đọc mã giao dịch cho rồi điền vào ngay.

thế là xong

thấy hay thì thanks nhé

sao phải xoắn. mình làm thẻ và nhận thẻ 1 tiếng.

tạo tài khoản và very 30 phút. vậy là mất 1 tiếng 30 phút để hoàn thành.

nếu bạn làm visa mà có làm thêm cái internet banking nữa thì cũng đừng có chờ nó để lấy mã giao dịch ( code ).

sau khi điền đầy đủ thông tin của visa vô paypal. bạn call trực tiếp vào số hỗ trợ của ACB đó kêu nhân viên nó đọc mã giao dịch cho rồi điền vào ngay.

thế là xong

thấy hay thì thanks nhé

thanks bác..............

của minh là sáng very luôn buổi trưa nè .bạn cứ đổi mã pin xong rồi very là dc . mà bạn nên đăng kí dich vụ gủi tin nhắn của ACB để lấy mã code khi giao dich với paypal

e hèm. làm gì có mã code nào gửi về sms vậy pro. nó chỉ thông báo số tiền giao dịch thôi mà. muốn có code thì call trực tiếp lên bank

:binhsua33:

như vậy có đúng ko nhỉ?
bình thường thì: First Name: Nam
Middle: viet
Last Name: vu
còn như bạn thì mình ko biết, chờ pro vào giúp.

ko cần phải chờ gì ráo, có thẻ là xúc thôi
Vu Viet Nam --> tên tiếng việt, chuyển qua paypal làm sao thành : Viet Nam Vu là ok. Bỏ middle name đi. Hình như phải là : First Name : Viet Nam, Last : Vu

Lâu quá ko nhớ lắm, nhưng change sao tên ra VIET NAM VU là ok ;)

xin chào mọi người mình có vấn đề cần các bác tư vấn giùm mình cái

mình mới đăng ký thẻ visa debit của ACB, sau đó mình tạo tài khoản paypal và đăng ký đã thành công nhưng còn cái verify thì mình chưa có veri bởi vì thẻ mới, tk paypal cũng mới nên chưa dám veri lun. theo các bác thì nên đợi khoảng bao lâu thì veri cho nó chắc ăn, bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp cái.

như vậy có đúng ko nhỉ?

tớ mún chắc ăn vì pp giờ hay bị limit lắm

Thanks.

1. Làm thẻ xong bảo bank kích hoạt, cho 50k vào rồi veri được luôn không cần chờ.
2. Tên như vậy là chuẩn rồi.
3. Nên dùng Visa Prepaid, vừa tiện lợi lại vừa an toàn.

PS: sau khi add thẻ thành công có thể vào ACB Online để lấy code hoặc gọi tổng đài 24/7 ;)

CŨng định làm thẻ ACB để verify, sẵn bài đây tham khảo luôn, uppppppp cho prooooo vao góp ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom