• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

bác nào từng kiếm tiền với GA cho e hỏi chút

Reactions
9
MR
0.000
bác nào biết giải đáp e với, khi 1 người click ads GA của mình thì trong tk GA có liệt kê số lượng click lúc mấy giờ và đến từ IP nào k

Không thống kê được chi tiết thế đâu.

Upvote 0
bác nào biết giải đáp e với, khi 1 người click ads GA của mình thì trong tk GA có liệt kê số lượng click lúc mấy giờ và đến từ IP nào k
ko nhầm thì sẽ ko hiện IP và giờ nha bạn, GA web thì mình ko biết chứ ytb là vậy nó chỉ hiển thị số view số hiển thị quảng cáo số click và $

Upvote 0
e hỏi để chiến thằng seosprint ấy mà, dạo này nó bắt click ads youtube nhiều quá mà toàn bắt click 3 ads/1 video, k đủ ads mà kick nên bắt buộc phải kick trùng ads

Upvote 0
e hỏi để chiến thằng seosprint ấy mà, dạo này nó bắt click ads youtube nhiều quá mà toàn bắt click 3 ads/1 video, k đủ ads mà kick nên bắt buộc phải kick trùng ads
cái này mình ko biết, nhưng bạn click kiểu đó thì video của thằng kia chả ăn uống đc gì đâu, với lại có thể có nguy cơ bị click tặc nữa, làm có tâm tí bạn ơi

Upvote 0
cái này mình ko biết, nhưng bạn click kiểu đó thì video của thằng kia chả ăn uống đc gì đâu, với lại có thể có nguy cơ bị click tặc nữa, làm có tâm tí bạn ơi
luật GÀ k cho phép click kiểu của nó, nó bỏ tiền thuê click thì nó cũng là người đi cheat, mình click mình cheat của nó, ở đây k nên bàn về vấn đề có tâm hay k, với lại GÀ nó chơi theo net thì tiền nó có bay đâu mà lo bạn, chết kênh này lập kênh khác

Upvote 0
luật GÀ k cho phép click kiểu của nó, nó bỏ tiền thuê click thì nó cũng là người đi cheat, mình click mình cheat của nó, ở đây k nên bàn về vấn đề có tâm hay k, với lại GÀ nó chơi theo net thì tiền nó có bay đâu mà lo bạn, chết kênh này lập kênh khác
vậy thì bạn cứ làm đi sợ cái gì mà phải hỏi :)

Upvote 0
vậy thì bạn cứ làm đi sợ cái gì mà phải hỏi :)
vấn đề là mình chưa chơi GA bao h, chỉ có lí thuyết thôi nên sợ trong GA nó check ra được :)) web thì làm cẩn thận vì nó check đc chứ 1 video youtube bắt click 3 cái ads ai chịu cho nổi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom