bác nào trồng chơi mấy site Nga của em vào dùm em với ạ

carolhuong

Junior
Reactions
34
MR
0.001
Xin phép admin cho em đăng cái bài viết này ở đây với ạ, vì em cũng ko biết phải đăng ở đâu nữa (Mong admin đừng xoá của em)
Trước khi viết bài thì em mong các bác xem mấy hình ảnh của em ạ:
Đây là mấy site có Ref của em đầu tư ạ

Còn đây là tài khoản Payeer của em ạ

Em rất gì là cám ơn những bác đã Ref cho em và em vô cùng cám ơn những bác đã DEP tiền vào site (mặc dù khoản cũng ko hề nhỏ), thế nên em cũng mới có tiền để mua gà, vịt, lơn, trâu bò, cây cối, hoa qua...
Như các bác nhìn thấy mấy site đó, tính sơ sơ cũng mấy trăm Rup chứ ít, còn cái tài khoản của em thì như các bá thấy hiện giờ nó có 1,15$, đó là tất cả tài sản hiện tại của em đấy ạ, em chưa có một khoản rút nào từ cái tài khoản Payeer này cả, mà em cũng ko có tiền để mà gửi vào tài khoản này nữa cơ, cái số tiên 1,15$ này chính là mấy site Nga mà em đang chăn nuôi gửi về đấy ạ, mỗi ngày ít nhất là 3 Rup gửi về tài khoản đó ạ
Nói thật với các bác tất cả những Site có Ref đầu tư đó, em rất rất chi là muốn RB lại cho các bác, ít nhất cũng 50% ạ, nhưng như các bác thấy đó, tài khoản Payeer của em ko đủ nổi 2$ nữa thì em ko biết là phải RB cho các REF như thế nào nữa. Mong các REF thông cảm cho em

xạo quá bác,riêng tea đã 151rub rồi gà 40rub 2site kia thì mình ko biết. nhận tiền xài hết rồi kể khổ
Bít ngay sẽ có ng bảo bốc phét mà, cái tiền mà mua gà và cây cối ko phải là rup ạ, mà cũng đâu có rút đc về tài khoản đâu, chỉ có thế mua gà và cây cối, thế nên e cũng mua, một ngày tính sơ sơ thu hoạch được 3000p đi bán ra thì chia đôi lợi nhuận cũng được tầm 20.00p rút về tài khoản đc 0.2 rúp. Em cũg k rõ lắm về gtrị tiền Nga, chỉ bít 60 rup = 1$ thôi, nên e tính sơ sơ như thế
Nên khi các bác Dep bn thì chắc là e cũg đc 1 nữa ạ, mà cây cối, gà ta cũg mấy 1000p rùi

mà cũng tại em ko tìm hiểu kỹ, lần đầu tiên em chơi mấy site này nên lại ko biết là nó yêu cầu DEP (mà thật ra cũng đến bây giờ em mới bít DEP nghĩa là gì) em cứ nghĩ là nó cũng ăn % như kiểu làm ofter, là Ref làm được bao nhiêu thì mình cũng được hưởng chút ít

Ok cậu, cố gắng kiếm nhiều tiền rồi rb cho mình nhé cậu :D mình cũng đầu tư hết rub nên muốn lấy rb mà đầu tư tiếp thôi :p

Ủa mà site gà (poof thứ 2) vẫn trả tiền hả cậu?

Tích tiểu thành đại bạn ạ, đến lúc thành đại gia rồi thì rb là chuyện nhỏ thôi. Chơi mấy site Nga này cũng scam nhiều lắm đó.

Tích tiểu thành đại bạn ạ, đến lúc thành đại gia rồi thì rb là chuyện nhỏ thôi. Chơi mấy site Nga này cũng scam nhiều lắm đó.
Biết vậy sao cậu còn chơi :D

có người như vậy nữa, sao không chụp cái lịch sử ví payeer lên thì biết ngay có tiền hay không, có khi rút và bán hết rồi thì ai mà biết.

Lịch sử trang 1:
View attachment 59812
Lịch sử trang 2:
View attachment 59813
Lịch sử trang 3:
View attachment 59814
đó em có 3 trang tất cả đấy, bằng chứng rõ ràng nhất đấy
tea với gà ref deposit là rút được liền còn 2 site kia mình ko chơi nên ko biết. chắc bác lấy tiền Ref exchange nên thế , cũng ko đáng là bao nhưng quy định tuyển ref trên mmo4me phải ghi rõ RB bao nhiêu bạn nhé . bạn ko ghi RB thì nếu ko RB thì cũng ko ai trách bạn đâu. tại các bạn đó chơi mà ko đọc kỹ. tea bác deposit 100rub vào mà rút nhé. Mình chỉ ko thích 1 cái ở bạn là bạn ko đầu tư vào để có proof mà đi lấy proof người khác bôi số P đi nói là của mình. Cực kì ko thích.

tea với gà ref deposit là rút được liền còn 2 site kia mình ko chơi nên ko biết. chắc bác lấy tiền Ref exchange nên thế , cũng ko đáng là bao nhưng quy định tuyển ref trên mmo4me phải ghi rõ RB bao nhiêu bạn nhé . bạn ko ghi RB thì nếu ko RB thì cũng ko ai trách bạn đâu. tại các bạn đó chơi mà ko đọc kỹ. tea bác deposit 100rub vào mà rút nhé. Mình chỉ ko thích 1 cái ở bạn là bạn ko đầu tư vào để có proof mà đi lấy proof người khác bôi số P đi nói là của mình. Cực kì ko thích.
Đúg rồi có 2 site rút dc luon, dung là mih ko rút, mìh đầu tư tiếp, và mình cũg ko nói là RB, nghe bạn noi giống như mìh thick ăn quỵt của REF ấy, còn cái poof của bạn mìh đã xin lỗi rồi nhé, mìh k bít nó yêu cầu DEP vậy nên khi biết mìh đã xóa bai viết đấy rồi, chứ mih cũg k muôn đem con bỏ chợ như bạn nói đâu

Mình cũng nhắn các ref luôn, các rè gui cho mìh id của mấy site đo, bằng chứng và tài khoản payẻe với ạ, để khi nào có tiền mìh RB lại luôn cho các REF ạ (gủi tn cho nó bảo mật nhe)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,184
172,233
Latest member
salamanca

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week