Bác nào dạy em cách kiếm tầm 100$/ngày trở lên với

Có gì khó nhỉ, dạy luôn này. Bây giờ lãi ngân hàng khoảng 8%/năm, ông gửi vào ngân hàng khoảng 35k $ là mỗi ngày kiễm lãi đc 100$ ngay :d

35k$ gửi bank mà 1 ngày đc 100$ ák ?????????????

100$ thì học làm gì nhân tiện có toppic này em tuyển sư phụ nek, ai dạy kiếm được 1000$ /ngày thì PM nhé ít hơn khỏi PM ;)

ai chỉ cách kiếm 5-10$ ngày là mừng lắm rùi chứ cần gì 100$ tích tiểu thành đại thui

đang đi tìm hình của nước... he he...

kiểu giọng điệu của thớt thì tìm được sư phụ cũng khó. Họ làm lương cao cũng chẳng thèm vài đồng lẻ từ việc dạy cậu đâu. Nhờ vả vẫn là chính. Không thì gặp toàn scam dạy đủ thứ nhưng kiếm đủ tiêu chí thì rất khó. :(

Toàn mấy thằng xàm lol, người ta giỏi code một ngày 18 tiếng thức 2-3h khuya mới đc 2-3k một tháng, mấy thằng nhảm lol mày kiếm đc mức đó với mấy thằng ko học hành, ko trình độ thì chỉ có đi cheat, đi hack... Công an c50 cũng bắt nhiều thằng trên cái diễn đàn này rồi, cho dù mày kiếm đc mức đó thì công việc của mày cũng ko bền đâu, đc một lúc thôi, vài tháng ko chừng, coi chừng c50 nhá

topic này nhầm để moi người biết thớt làm dc nhiều tiền đấy mà , minh ít quá ko dám ho trong đây :eek: , đi ra thuợung sách

e chỉ cần 5-10$/ngày là vui rồi!!!! :):):):):)
mà mới vào nghề, chưa làm đc cái khỉ j cả :oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Mấy thằng này nó toàn xạo đấy hơi đâu bạn tin, toàn dân cdsht, cái forum này nhảm lắm toàn dụ bạn làm ref kiếm đc mấy xu đủ uốn ly cafe thôi, chỉ có làm web và coder làm freelance mới đc mức nghìn đô tháng, họ đa số ở ddth dot com và sinhvienit,voz... Forum này toàn bọn tội phạm, nào là thằng Nguyễn việt cường shoplr kéo cả 10k thành viên bị triệu tập, mấy thằng ăn cắp tiền paypal vừa bị ca bắt... Mình vào đây để xem mục paypal thôi, đừng dính vào mấy thằng mmo này, ko có tiền đâu, nếu có thì là phạm pháp

Mấy thằng này nó toàn xạo đấy hơi đâu bạn tin, toàn dân cdsht, cái forum này nhảm lắm toàn dụ bạn làm ref kiếm đc mấy xu đủ uốn ly cafe thôi, chỉ có làm web và coder làm freelance mới đc mức nghìn đô tháng, họ đa số ở ddth dot com và sinhvienit,voz... Forum này toàn bọn tội phạm, nào là thằng Nguyễn việt cường shoplr kéo cả 10k thành viên bị triệu tập, mấy thằng ăn cắp tiền paypal vừa bị ca bắt... Mình vào đây để xem mục paypal thôi, đừng dính vào mấy thằng mmo này, ko có tiền đâu, nếu có thì là phạm pháp
:D:D:D:D:D:D mình chỉ làm bên youtube thôi, mà đang làm thấy mệt ghê, thấy mấy bác chém toàn trăm đô thấy cũng ham vãi nên hỏi :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom