• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Bác nào bị virus như này rồi chỉ mình vs

phanhtau

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Hiện tại mình đang bị con virus như này nó hành hạ cái máy. Ức chế vãi mà ko biết cách diệt
Thým nào biết cách chỉ dùm vs

Hầu như tất cả mọi wweb khi mình vào đều bị
Các thým để ý có 2 cái quảng cáo bên phải và bên dưới màn hình ấy >>> virus đấy :(

vào control panel- uninstall program- chụp hình ảnh tát cả các phần mềm được liệt kê mình sẽ chỉ bạn phần mềm cần uninstall

Đợt trc cũng bị 1 phát thế này mà lâu lâu rồi k nhớ là dùng cái gì nữa. cậu thử AdwCleaner xem được không

cài lại trình duyệt, không hết thì pm mình, mình teamview giúp cho.

vào control panel- uninstall program- chụp hình ảnh tát cả các phần mềm được liệt kê mình sẽ chỉ bạn phần mềm cần uninstall
Đây thým:

Nếu thým ko chỉ ra đc chắc em nghe lời thým trên gỡ trình duyệt chrome này mất

teamview mình sửa cho

Hiện tại mình đang bị con virus như này nó hành hạ cái máy. Ức chế vãi mà ko biết cách diệt
Thým nào biết cách chỉ dùm vs

Hầu như tất cả mọi wweb khi mình vào đều bị
Các thým để ý có 2 cái quảng cáo bên phải và bên dưới màn hình ấy >>> virus đấy :(
bác tìm và xóa phần mềm wajam đi nhé , hết ngay

bác này sài winphone 7.8 :D

Mấy thằng làm Virus đó chắc cũng khối tiền, đâu đâu cũng toàn là quảng cáo !

cái này ko phải là virus mà là adware nha bác, nếu là virus thật thì cái máy bác ngủm lâu rồi.

mấy bạn này khoái chơi soft nhỉ? sao không nghĩ cách gỡ nó ra, cài IS vào là hết bị nữa, trừ phi cố tình bị.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom