• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Bác luisteo nói vô căn cứ

Status
Not open for further replies.

bolun06

Banned
Reactions
408
MR
0.022
Là vầy: mình chỉ có một cmt đánh giá dịch vụ ở topic đã bị close ở đây https://mmo4me.com/threads/sellssh-6868-ban-ssh-khong-dung-yeu-cau.248557/

Đấy cũng chỉ là một ý kiến của mình thôi, khách hàng ý kiến là chuyện bt. Tùy người, người này thì lại nói là người này sell SSH tốt, người khác thì lại nói người khác nữa sell SSH tốt hơn - là chuyện bt. Ấy thế mà bác ấy lại phán một câu vô căn cứ làm mình rất là bực mình

Luisteo căn cứ vô đâu mà nói mình mua 50k SSH rồi đem share nói là scan này nọ hả ??? Nói cho mà biết, tui từ đó tới giờ chưa bao giờ mua SSH của ai cũng như sell cho ai ( có tiền đâu mà mua ). Đề nghị ông @luisteo up proof mình mua SSH rồi hãy tính tiếp ;)

Thấy tui khen dịch vụ của bác @Loan rồi tức hả :D

có cần tui tung log chat lên xem đi gạ mua 50k ssh ko :) rồi bày đặt kêu scan này nọ

đây là hình ảnh mình ngoại giao dc từ 1 em gái của mình , h nó nghỉ cmnr: @womeninblack
ae xem ngày chát nhé mới tháng 3 thoy ko xa gì đâu cho hết lý do
e gái mình chỉ scan ssh ra dc 50k mang đi sell thì him này vào mua :)

Dạo này forum bị cái gì thế nhỉ, các thím mỏng manh dễ vỡ thế, đụng tí đưa nhau lên tv

Dạo này forum bị cái gì thế nhỉ, các thím mỏng manh dễ vỡ thế, đụng tí đưa nhau lên tv
Chắc phải có luật hạn chế tạo mấy topic kiểu .... :D

e là e thích nổi tiếng :D

Là vầy: mình chỉ có một cmt đánh giá dịch vụ ở topic đã bị close ở đây https://mmo4me.com/threads/sellssh-6868-ban-ssh-khong-dung-yeu-cau.248557/
View attachment 53807
Đấy cũng chỉ là một ý kiến của mình thôi, khách hàng ý kiến là chuyện bt. Tùy người, người này thì lại nói là người này sell SSH tốt, người khác thì lại nói người khác nữa sell SSH tốt hơn - là chuyện bt. Ấy thế mà bác ấy lại phán một câu vô căn cứ làm mình rất là bực mình
View attachment 53808

Luisteo căn cứ vô đâu mà nói mình mua 50k SSH rồi đem share nói là scan này nọ hả ??? Nói cho mà biết, tui từ đó tới giờ chưa bao giờ mua SSH của ai cũng như sell cho ai ( có tiền đâu mà mua ). Đề nghị ông @luisteo up proof mình mua SSH rồi hãy tính tiếp ;)

Thấy tui khen dịch vụ của bác @Loan rồi tức hả :D
Thôi mod tiễn ngay mấy thím này ra đảo hết, vô công dồi nghề không có việc gì làm mà cứ vác nhau lên đây cãi lộn :D

Thread nhảm vậy nói nhau k hợp vài câu là lập topic. Tập trung kiếm tiền k tốt hơn ah

dm lại gặp một thằng đàn bà đực @luisteo :confused::confused:
P/S: @luisteo tag chú vô để biết a cmt chứ k phải nói chú đàn bà đực nhé =))
tớ cũng có rảnh đâu, để yên cho nó làm ăn rồi mà vào phán như thánh, tớ nói là có sai đâu bằng chứng đàng hoàng, h thì hắn hết chối, rẻ rách vler, mua ssh rồi kêu scan, toàn bọn ăn *** đá bô :(

Thôi mod tiễn ngay mấy thím này ra đảo hết, vô công dồi nghề không có việc gì làm mà cứ vác nhau lên đây cãi lộn :D
cưng ko nâng bi dùm lại cho ra đảo, cưng vậy là ko dc nghe, sell ssh dỏm cho h :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cưng ko nâng bi dùm lại cho ra đảo, cưng vậy là ko dc nghe, sell ssh dỏm cho h :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
:D thấy cưng hot quá. Gato nên muốn cho ra đảo. Còn vụ nâng hay ko đây hok biết à nghen. Làm việc mới 2 lần thấy nhưng thấy ô kê. Hết !

:D thấy cưng hot quá. Gato nên muốn cho ra đảo. Còn vụ nâng hay ko đây hok biết à nghen. Làm việc mới 2 lần thấy nhưng thấy ô kê. Hết !
có biết đâu, tự nhiên về quê online rồi cup điện bất chợt làm tùm lum thứ, làm về quê chơi mà cũng ko yên, buồn vler :(

đây là hình ảnh mình ngoại giao dc từ 1 em gái của mình , h nó nghỉ cmnr: @womeninblack

Tào lao nữa, hỏi xem mình có mua không. Lúc ấy mình PM thím ấy đòi team check thím ấy im re luôn, cơ mà 50k SSH mà đủ live tới bây giờ mà share à. Nói chuyện cứ như là cài keylog trong máy tui ko bằng vậy ớ

có cần tui tung log chat lên xem đi gạ mua 50k ssh ko :) rồi bày đặt kêu scan này nọ
Này nhá, bác căn cứ vô đâu mà nói tui không biết scan mà nói scan này nọ. Đây là tất cả SSH của tui, mỗi lần scan tui lại cho vào một file txt khác nhau
upload_2015-5-18_10-36-28-png.52808

Tất nhiên là tui có hỏi mua, nhưng nhìn nick mới nên suy nghĩ lại nên đòi check team. Ai ngờ khi pm lại thì thím ấy trôi mất tiêu @@

@luisteo mới mấy ngày mà nổi như cồn vậy cha ... có khi mình cũng nên bắt chước a ấy tạo scandan để được nổi tiếng:oops::oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom