AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

Loading Site. . . Please Wait . .
Continue to Website
You must stay on the website for at least 20 seconds and view the contents of the website.
If you DO NOT follow the instructions, you will receive a warning which will add up towards permanent suspension.
nó có thêm trò này nữa rồi

Tình hình là hai trang nay khi trang web mở ra mình phỉa ở lại trang đó thêm 20s thì nó mới tính , còn tool chạy thì sau khi hết 5s mặc định thì tool mỏ trang khác ^^ tinh hình là thế.

Tình hình là nó đã thay đổi thế nào đó, 2 ngày này, mỗi trang có 1 link, lick đến mấy trăm phát mà nó vẫn chứ trơ trơ cái link đó, credit không tăng, tiền dậm chân tại chỗ....

um chinh xác, phải fix tooool lại thôi

- - - Updated - - -

minh da nhan proof của innocurent vì thế sẽ donate cho tác giả tool...:)

Tình hình là nó đã thay đổi thế nào đó, 2 ngày này, mỗi trang có 1 link, lick đến mấy trăm phát mà nó vẫn chứ trơ trơ cái link đó, credit không tăng, tiền dậm chân tại chỗ....
mình không bị dông bạn ads ra đều.

- - - Updated - - -

minh da nhan proof của innocurent vì thế sẽ donate cho tác giả tool...:)[/QUOTE said:
chúc mừng nha , mà sao dao ngần đây ko thấy chủ tool đâu cả , mình nhờ bác Namit viết tool không biết có được không .

em cũng bị hiện tượng tool dừng lại tại cái dòng 30 seconds..phải click vào link trong cửa sổ nhỏ mới chạy. Em nghĩ anh mmo84 nên sửa lại cái phần này để tool chạy đc. :D

Tình hình là mấy hôm nay chuyển nhà, không kết nối mạng được.
Đã active hết, tool tí nữa sẽ update nhé. :D

tool bị lỗi

Tình hình là mấy hôm nay chuyển nhà, không kết nối mạng được.
Đã active hết, tool tí nữa sẽ update nhé. :D

Tình hình rất ư là tình hình, sau khi mình tải bản update về thì sau khi chạy tool, nó chỉ vào được trang đăng nhập, sau khi thấy link quảng cáo đầu tiên thì tool cứ báo : "Đang tải trang web", network refresh 119, lặp đi lặp lại liên tục, mà không hề click quảng cáo nào luôn. Huhu, bấm start click cũng chả ăn thua gì.

Bác mmo84 có thể xem lại được không ạ? Có ai bị giống mình không, mình xài win 7.

883d8a699f2f126899faaa9d9f5a7495 bac sac nhan lai giup
rat mong bac lam key co dinh nhu key cua bac EASY de thanh vien khong can yeu cau active nhieu lan moi ki cai may .

We have sent a payment receipt to your email and a notification to Thuong Le at [email protected].
Thuong Le is currently not in your Contact Book. You can send payment faster next time by adding it.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom