Spotlight Auto Survey...................

Rất bổ ich. chuyén nay cày off đở mệt. thank a cupic nhé.
Share cho những ng` chưa biết. nghiêm cấm Pro chém gió :)):))

Rất bổ ich. chuyén nay cày off đở mệt. thank a cupic nhé.
Share cho những ng` chưa biết. nghiêm cấm Pro chém gió :)):))

ố là la hàng này ra lâu òi giờ mới bít cày đỡ mệt thì tiền cũng ít. tại cậu không chú ý froum này thui hàng ra 2 phiên bản khác ngoài con khỉ này òi ;)

http://mmo4me.com/showthread.php?44911-HD-tu-chinh-Auto-dien-thu-du-dung-cho-Offer

http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d

Last edited by a moderator:
:d ko fair ko chú ý mà là giờ e mới bít 4rum này pác ạh. đừng chém e. ;)

con khỉ chạy đc nhiều off cũ thui à. off dạng mới nó ko bít làm đâu. mà lead thì khỏi phải nói khó ăn.
http://mmo4me.com/showthread.php?449...dung-cho-Offer
line này nè 1 cái là auto fill chỉnh mọi loại off dù có mới đi nữa nó cũng có thể radom đc còn 1 cái là info chuyên làm con severy (giảm bớt việc click thui nhé ko đc pro) nhưng đc cái làm = cái này cree cao ;)

:d ko fair ko chú ý mà là giờ e mới bít 4rum này pác ạh. đừng chém e. ;)
Bác với bác gom đừng nóng chứ................ Đâu phải chém nhau thế...........

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

Hơn nửa tiếng rồi mà chưa thấy bác cupic nhỉ? Chắc phải đợi đến lúc đi học về mới được coi rùi......

Last edited by a moderator:
ai biết cách thêm site và cách kích hoạt just say no không dạo này hình như ko thấy nó chạy nữa, click tay mệt vãi

ai biết cách thêm site và cách kích hoạt just say no không dạo này hình như ko thấy nó chạy nữa, click tay mệt vãi
Thêm site vô cũng dễ. HI có gì pm tieuquy_bmtct mình chỉ cho. NẾU MÌNH CÓ THỂ. ko giám hứa làm được đâu nha!!!

Bác với bác gom đừng nóng chứ................ Đâu phải chém nhau thế...........

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

Hơn nửa tiếng rồi mà chưa thấy bác cupic nhỉ? Chắc phải đợi đến lúc đi học về mới được coi rùi......
Em đây.. Đang cật lực cho bác đây...
từ từ.. Em đang úp IE lên cho bác xem hiihih

Just say no fork cài bản update mới nhất ấy, vs lại cũng chỉ vài script cơ bản thôi. Offer h` script khác rồi. Chưa thằng nào phát triển script mới cho ngon cả.

Mình ko hiểu sao các bạn phải cực khổ xài wa Chrome và IE chi vậy. Trong khi chỉ cài fake trình duyệt là có thể xài bằng firefox thoải mái :|

Just say no fork cài bản update mới nhất ấy, vs lại cũng chỉ vài script cơ bản thôi. Offer h` script khác rồi. Chưa thằng nào phát triển script mới cho ngon cả.

Mình ko hiểu sao các bạn phải cực khổ xài wa Chrome và IE chi vậy. Trong khi chỉ cài fake trình duyệt là có thể xài bằng firefox thoải mái :|
Cái này có ý kiến của mỗi người.. Có người thì cho xài trình duyệt Firefox để làm off mãi mãi ko có lead.... nên mình làm thêm cái IE và Chrom cho họ thấy như thế nào

Em chỉ muốn xem thử IE dùng cái này như thế nào thui. Chứ khi chiến thì dùng firefox là tốt rồi. Bài hướng dẫn auto tick của bác là khá hay!!!!!

Cái này có ý kiến của mỗi người.. Có người thì cho xài trình duyệt Firefox để làm off mãi mãi ko có lead.... nên mình làm thêm cái IE và Chrom cho họ thấy như thế nào
Lâu lâu cũng nên thay đổi trình duyệt tí để xem như thế nào ý mà :D

tưởng tự động từ A đến Z. ai ngờ vẫn phải động chân tay
Oh, Bác nói đúng.
Mà cái auto tick ở IE chỉ đối với câu hỏi yes no question thôi à bác thớt. Không có mấy câu trắc nghiệm à =.=

tưởng tự động từ A đến Z. ai ngờ vẫn phải động chân tay
Đương nhiên là làm off thì phải động tay chứ cậu....để nó có sự khác nhau giữa mỗi off mà hihi..
Còn tự động từ a-z thì có lẽ phải viết cái tool hhiii

Đương nhiên là làm off thì phải động tay chứ cậu....để nó có sự khác nhau giữa mỗi off mà hihi..
Còn tự động từ a-z thì có lẽ phải viết cái tool hhiii
Thế thì viết tool luôn đi cậu :D

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Thui AE cứ thảo luận tiếp đi nhé. Tối em vô xem có sáng kiến nào nữa ko!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week