Tutorial AUTO ShortURL 2$/ngày không làm gì

Status
Not open for further replies.
Đúng rồi bác nhưng e thấy tut của bác tốt nên ko dám bon chon.:D
tut của iem thỉnh thoảng vẫn phải trông đấy ^.^
nếu chỉ chạy tut trên pc ko thui thì đc 2.5-3$ 1 tiếng thui . chạy thêm cái nữa là ngon luôn .
nhưng dạo này cái qc nó cứ chập trờn ko thể chiến đc . tại chiến nhìu quá nên bọn qc nó hết tiền nên giờ phải vào đúng lúc mới hiện qc đó . ^^

Muốn có tiền từ linkbuck phải nhấn nút skip ad ko nhấn thì ăn cái gì ? Nhãm topic

Muốn có tiền từ linkbuck phải nhấn nút skip ad ko nhấn thì ăn cái gì ? Nhãm topic
có 2 qc ko cần skip ad vẫn đc cậu ạ . còn lại đều phải skip nhé. để mai tớ chụp lại 2 qc đấy cho

:mad:đăng ký dc ac tvink mà ko rút gọn link dc máu vãi

tut của iem thỉnh thoảng vẫn phải trông đấy ^.^
nếu chỉ chạy tut trên pc ko thui thì đc 2.5-3$ 1 tiếng thui . chạy thêm cái nữa là ngon luôn .
nhưng dạo này cái qc nó cứ chập trờn ko thể chiến đc . tại chiến nhìu quá nên bọn qc nó hết tiền nên giờ phải vào đúng lúc mới hiện qc đó . ^^

https://shorte.st/ bác thử chiến thằng này xem no ko cần bấm skip add vẫn tăng tiền đấy nhưng bữa e cheat xong tới lúc rút tiền thì bị ban:D tay nghề bác cao thì nên thử thằng này.

chủ thớt pm e phát mới pm thớt r mà ko thấy tl

@GiveMeAway vậy thì xem giúp mình proof này nhé. vãi cả soi đem ra đối chứng lol. xem có phải của VN và GMT +7 không nhé bạn

:oops: chủ thớt mình đăng ký thành công rồi mà rút gọn link nó ra 1 cái bảng sida h cho mình cái tut chiên linkbucks hay cái này ổn ko

@MrGame mình không chơi linkbucks nên mình không rõ cậu ah, cậu có thể nhờ những người chơi linkbucks hướng dẫn cho. Còn như mình nói của mìh là chơi auto nên chỉ setup link lúc đầu và để máy cho nó chạy thôi, không cần làm gì thêm cả. Cậu xem lại ở #1 nhé. và tvlnk chỉ rút gọn link của sportve thôi cậu ah
@mm4u short.st chiến được nhưng xài hitleap premi mới được. rate lên cũng thấp và không có jingling được cậu ah. auto chậm

Last edited:
@MrGame mình không chơi linkbucks nên mình không rõ cậu ah, cậu có thể nhờ những người chơi linkbucks hướng dẫn cho. Còn như mình nói của mìh là chơi auto nên chỉ setup link lúc đầu và để máy cho nó chạy thôi, không cần làm gì thêm cả. Cậu xem lại ở #1 nhé. và tvlnk chỉ rút gọn link của sportve thôi cậu ah
@mm4u short.st chiến được nhưng xài hitleap premi mới được. rate lên cũng thấp và không có jingling được cậu ah. auto chậm
em pm skype mà ko thấy bác trả lời :|

không được rồi chủ thớt, mình cho chạy jingling, dù ở dưới thì mình có 3 link rút gọn đều đã báo trên 2x lượt view, nhưng phần total thì chỉ có 2 view mà thôi, thực sự thì ko kiếm đc mấy, các bạn kiếm đc bao nhiu rồi share cho mìn cái hình xem, cứ tình hình như thế thì chắc nên đầu tư chơi linkbucks vs adfly cho dễ

không được rồi chủ thớt, mình cho chạy jingling, dù ở dưới thì mình có 3 link rút gọn đều đã báo trên 2x lượt view, nhưng phần total thì chỉ có 2 view mà thôi, thực sự thì ko kiếm đc mấy, các bạn kiếm đc bao nhiu rồi share cho mìn cái hình xem, cứ tình hình như thế thì chắc nên đầu tư chơi linkbucks vs adfly cho dễ
:Dmua view đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week