Help Auto Poster Free Cực Đỉnh

sh4d0wn01

Banned
Reactions
67
MR
0.000
cũng chả ít người sử dụng lắm đâu :m021: cậu update unicode thì đảm bảo Auto cậu rất là chuyên nghiệp đấy :binhsua99:
Cái unicode phải khi nào rảnh mình lên google tìm hiểu chứ h chưa biết cách khắc phục.

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

cậu làm autolech WP đi, bán chắc có giá
:binhsua87: đúng là chán như con gián, mình share auto free cũng định nếu có nhiều người sử dụng thì sẽ ra 1 bản pro thu phí nhiều chức năng hơn, nhưng ít người sử dụng quá, chắc nghỉ ptu hết roài.

---------- Post added at 09:17 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

cậu này trình độ ngon thế mà kô kiếm đc $ á :)). cậu làm soft theo yêu cầu anh em trong cái 4rum này cũng kiếm đc $$mà cậu :binhsua76:
---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 02:15 AM ----------

cho mình xin cái yahoo của cậu :binhsua95:
Èo bạn nói không biết gì thì xin code về làm gì, auto của mình viết bằng c# và phải cài visual studio vào thì mới dùng được nhé, tiện thể nói luôn ai có nhu cầu xem code thì tùy từng đoạn code mình sẽ lấy 1 ít $ gọi là công google.

minhngocvt

Banned
Reactions
27
MR
0.000
:binhsua94: sax, mấy hôm nay mình bận xem phim, trôm ở đâu về mới sợ, bạn có trí tưởng tượng phong phú thật, và auto của mình post được tất cả các forum mà auto khác post được, nếu có forum nào auto khác post được mà auto mình ko post được thì bạn cứ post link forum ấy lên + phần mềm auto khác đã post được, mình sẽ fix auto.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Còn nhiều chức năng mình muốn update cho auto nhưng thấy ít người sử dụng quá nên không có hứng.

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

send mình 1 wmz mình share đoạn code replace link cho :binhsua90:

Bây giờ PTU ít người chơi rồi, ngày truớc ngày 300$/ngày thì bây giờ ngày chỉ 0,3$/ngày thôi nên phần mềm của bạn kể ra cũng hay nhưng cũng chẳng để làm j cả

kemaam01

Banned
Reactions
99
MR
0.000
Bây giờ PTU ít người chơi rồi, ngày truớc ngày 300$/ngày thì bây giờ ngày chỉ 0,3$/ngày thôi nên phần mềm của bạn kể ra cũng hay nhưng cũng chẳng để làm j cả
chuẩn, mới bán hết 1 lô thema, mp4 acc, vvv, giờ còn cái acc all in all của bác soollove mới mua chưa đc 2 tuần 6m/9$ ai cần mình bán lại cho giá 5$ :binhsua74:

yahoo: [email protected]

Quote Originally Posted by sh4d0wn01 View Post
sax, mấy hôm nay mình bận xem phim, trôm ở đâu về mới sợ, bạn có trí tưởng tượng phong phú thật, và auto của mình post được tất cả các forum mà auto khác post được, nếu có forum nào auto khác post được mà auto mình ko post được thì bạn cứ post link forum ấy lên + phần mềm auto khác đã post được, mình sẽ fix auto.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Còn nhiều chức năng mình muốn update cho auto nhưng thấy ít người sử dụng quá nên không có hứng.

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

send mình 1 wmz mình share đoạn code replace link cho

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

:binhsua90: hehe, nội dung trên mình dùng auto post thử, ko bị lỗi gì cả, vậy là auto đã có thể post được tiếng việt, mà unicode mà các bạn muốn nói ở đây là tiếng việt hay tiếng gì nữa, nếu là tiếng khác nữa thì post 1 đoạn lên đây để mình test xem auto có post được ko nhé, còn tiếng việt thì ok rồi

Quote Originally Posted by sh4d0wn01 View Post
sax, mấy hôm nay mình bận xem phim, trôm ở đâu về mới sợ, bạn có trí tưởng tượng phong phú thật, và auto của mình post được tất cả các forum mà auto khác post được, nếu có forum nào auto khác post được mà auto mình ko post được thì bạn cứ post link forum ấy lên + phần mềm auto khác đã post được, mình sẽ fix auto.

send mình 1 wmz mình share đoạn code replace link cho

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
cùng quê với em :D
p/s: có bác nào tốt bụng hướng dẫn em cách post bài (có video quay bằng teamviewer thì tốt quá ) với auto post này không ạ.cách tạo topic file .txt?
em thử mấy cái forum mà k0 đc cái nào cả.chưa dùng auto bao giờ.hix

Reactions
75
MR
0.000

này thì quá tốt này!
Anh em cho hỏi là có khắc phục đc tình trạng post bài mà các mục của bài cứ nối đuôi như trên ko? nhìn củ chuối quá! cả phần link cũng vậy!

hình như 1 số forum bị , còn 1 số thì lại ko bị lỗi này

và nhiều fr báo pót thnah2 công nhưng thật sự lại ko lên

có ai xài cái auto ultimal AIO của soft2050 bên wj chưa vậy? có auto ngon ko. ngon hơn thema ko. mình chưa xài cà 2 nên ko biết cái nào tốt cả
thanks all...

andy_khanh

Junior
Reactions
38
MR
0.000
hình như 1 số forum bị , còn 1 số thì lại ko bị lỗi này

và nhiều fr báo pót thnah2 công nhưng thật sự lại ko lên

có ai xài cái auto ultimal AIO của soft2050 bên wj chưa vậy? có auto ngon ko. ngon hơn thema ko. mình chưa xài cà 2 nên ko biết cái nào tốt cả
thanks all...

Cái auto đó chưa ra bản chính thức chưa ổn định đâu. Cứ Thema mà chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week