• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Auto Poster Free Cực Đỉnh

có vẻ ít người sử dụng nhỉ, a e bỏ ptu hết roài à

đâu vẫn xài đó chứ ^_^ - post nhanh có điều chưa hỗ trợ unicode :binhsua139:

Ông bạn cho hướng dẫn cái, muốn post 100 bai lên 100 fr cứ 5 phút post 1 bài thì làm thế nào
èo thì đặt delay là 300, delay ở đây tính bằng giây, đơn giản thế mà cũng hỏi.
còn vấn đề unicode để khi nèo mình xem lại

vì ko hiểu số 1 của ông là giây hay h nên hỏi lại, phần mềm này tốt đó giá mà ông share cách đây 2 năm thì jo đã có xe hơi đi rồi ko? ặc ặc

pro sh4d0wn01 ở HN hay HCM vậy anh :D
anh ở hải dương
vì ko hiểu số 1 của ông là giây hay h nên hỏi lại, phần mềm này tốt đó giá mà ông share cách đây 2 năm thì jo đã có xe hơi đi rồi ko? ặc ặc
hehe lòng tốt của con người có hạn, lâu rồi tôi ko kiếm đc $ nào nên mới share thôi, mà ông có bí kíp gì hay sao mà có thể kiếm được nhiều $ thế, chỉ điểm tôi với, lâu rồi ko có $ nào chán quá

anh ở hải dương

hehe lòng tốt của con người có hạn, lâu rồi tôi ko kiếm đc $ nào nên mới share thôi, mà ông có bí kíp gì hay sao mà có thể kiếm được nhiều $ thế, chỉ điểm tôi với, lâu rồi ko có $ nào chán quá

oke ông cho tôi yahoo đi, tôi qua tôi bày cách cho bây giờ thì kiếm cháo thôi chứ ko giàu nhữuawa được đâu

Mình đặt giả thuyết cho câu hỏi là 1 box trong forum đăng ký 2 nick: làm thế nào để add cả 2 nick để post cùng 1 lúc?

---------- Post added at 05:24 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

ý kiến thêm phát nữa là: các auto khác post bài lên thì các link theo hàng dọc đằng này nó lại nằm 1 hàng ngang dài dằng dặc :))

chủ thớt đi bán thớt dao rồi! từ qua chẳng thấy vào box để pm anh em gì cả!!!!

potay! 4rum loại ipb,Mybb... đâu có chạy đc trên auto pri này

Last edited by a moderator:
Chủ thớt chạy rồi mới đầu thấy ngon nhưng chạy nhiều loại fr ko post được, chắc chủ thớt đi ăn trôm ở đâu về, dù sao cũng cảm ơn

Chủ thớt chạy rồi mới đầu thấy ngon nhưng chạy nhiều loại fr ko post được, chắc chủ thớt đi ăn trôm ở đâu về, dù sao cũng cảm ơn

:binhsua94: sax, mấy hôm nay mình bận xem phim, trôm ở đâu về mới sợ, bạn có trí tưởng tượng phong phú thật, và auto của mình post được tất cả các forum mà auto khác post được, nếu có forum nào auto khác post được mà auto mình ko post được thì bạn cứ post link forum ấy lên + phần mềm auto khác đã post được, mình sẽ fix auto.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Còn nhiều chức năng mình muốn update cho auto nhưng thấy ít người sử dụng quá nên không có hứng.

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

:binhsua166: tốt bụng có thể sent pri tớ bộ code tham khảo với đc ko cậu :binhsua166:

hoặc đoạn replace với add mirror đc hem :binhsua166:
send mình 1 wmz mình share đoạn code replace link cho :binhsua90:

cũng chả ít người sử dụng lắm đâu :m021: cậu update unicode thì đảm bảo Auto cậu rất là chuyên nghiệp đấy :binhsua99:

theo mình bạn len fix lại 1 số lỗi như mọi người đã nêu y thì auto này quá pro luôn .và bạn có thể thu phí để phát triển thêm

cậu này trình độ ngon thế mà kô kiếm đc $ á :)). cậu làm soft theo yêu cầu anh em trong cái 4rum này cũng kiếm đc $$mà cậu :binhsua76:

---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 02:15 AM ----------

send mình 1 wmz mình share đoạn code replace link cho :binhsua90:

cho mình xin cái yahoo của cậu :binhsua95:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom