• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Auto Poster Free Cực Đỉnh

sao cái icon & prefix chỉ add giống nhau y sì cho các forum trong cùng 1 tab
ko thể nào add khác nhau cho từng forum? add cho cai fr này, xong qua fr kia add lại cái khác, tự nhiên các FR còn lại nó tự thay đổi luôn?

appcrash

Cái auto này lúc trước chạy rất ngon trên vps win 2008 sao bây giờ bị lỗi vậy:

Cứ bật lên 1 lúc là bị tắt. Chạy trên vps mới mua cũng vậy. Không biết có phải bị microsoft disable không nhỉ ?

Chủ thread chỉnh lại giùm tí nhé

Cái auto này lúc trước chạy rất ngon trên vps win 2008 sao bây giờ bị lỗi vậy:

Cứ bật lên 1 lúc là bị tắt. Chạy trên vps mới mua cũng vậy. Không biết có phải bị microsoft disable không nhỉ ?

Chủ thread chỉnh lại giùm tí nhé

đúng vậy , mình chạy win 7 cũng bị lỗi debug gì đó, để chừng 15-20 phút là bị. mới bị gần đây ~ 1 tuần à, cứ tương do win mình bị lỗi

Chuẩn men! Bị lỗi appcrash cách đây cũng gần tuần rồi! Auto khá ngon mà giờ lại lỗi...

không tốt vì quá tốt, đảm bảo không có auto nào tốt hơn, mình có multi poster blend còn vứt xó.

@test01 có auto replace mà bạn không nhìn hình à

PS: ai dùng auto thấy hay mà kiếm được $ thì chỉ mình cách kiếm $ với nhé, 1$/day là được, ptu h không biết chiến host nào cũng không có pre chả biết leech từ đâu, mình có thể viết auto leech tất cả các site wordpress, dle, collection forum, auto post...
yahoo: sh4d0wn01
ai kiếm được $ chỉ mình với nhé, chỉ cần 1$/day thôi, hix

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:57 AM ----------

à nút thank ở đâu ấy nhỉ

bác này nói hay. pro thế mà không chơi PTU :D bác bán auto 10$ 1 người là được r

cái auto này giờ sao rồi các bác, còn xài dc ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom