Help Auto Poster Free Cực Đỉnh

cho hỏi thêm cái này ban

icon=1&prefix=host , neu fr chỉ có icon hay chi có prfix thì data chi dien icon=1 hay prefix=host
thôi phai ko.
còn cái tab templa để làm j vậy bạn
um nếu có hide tag thì có thể điền tag=xxx (tag chỉ là ví dụ)
tab template để chỉnh user và pass, data cho từng forum, (dán link forum vào ô link hoặc click vào log)

bạn có thể chỉnh lại cái ngăn cach giữa các bài viết "=========="

bằng ký tự ít dùng hơn vd như "||||||||||||||||||||||||||||||" ví 1 số bài viết có dùng cái ===== nên auto tách bị nhầm. thanks

bạn có thể chỉnh lại cái ngăn cach giữa các bài viết "=========="

bằng ký tự ít dùng hơn vd như "||||||||||||||||||||||||||||||" ví 1 số bài viết có dùng cái ===== nên auto tách bị nhầm. thanks
hjx 10 dấu = roài mà vẫn có toic có à, uhm, để phiên bản sau mình cho thêm chức năng chọn dấu ngăn cách.

thế thì bác viet cái auto tìm dịa chỉ thằng scammer qua yahoo đi, bảo đảm bác kiếm hơn 10USD/day lun.

chắc tại win. xai trên VPS thì được, sao bác ko thêm chèn thêm cái auto leech nữa nhỉ :binhsua172:

Attachments

9.9 KB · Views: 60
Last edited by a moderator:
View attachment 7371

chắc tại win. xai trên VPS thì được, sao bác ko thêm chèn thêm cái auto leech nữa nhỉ :binhsua172:
uhm có thể sau này mình sẽ thêm auto leech vào
cái này 1 lần chỉ mở dc 1 auto hả bạn.
với có chỗ nào chỉnh thoi gian post bài ko.
bạn cần mở nhiều auto làm gì nhỉ. auto có thể tạo nhiều tab mà App, Movie, XXX... mỗi tab có user và pass riêng mà.
còn thời gian post là thời gian nghỉ giữa 2 bài post à. chỉnh ở chỗ delay trong tab config

óe mình post bài lên forum mình :( bài nào nó cũng sticky nè :(

tốt quá.... bạn làm tool leech WP đi mình cho bạn tip kiếm $ đơn giản
yahoo: cuticuty pm giao lưu thôi người code tốt như bạn ko tận dụng kiếm $ hơi phí. minh share cho bạn mấy tip

Last edited by a moderator:
tốt quá.... bạn làm tool leech WP đi mình cho bạn tip kiếm $ đơn giản
yahoo: cuticuty pm giao lưu thôi người code tốt như bạn ko tận dụng kiếm $ hơi phí. minh share cho bạn mấy tip
mình add rùi, chỉ cho mình cách kiếm $ nhé, thank trước

bạn ơi sao k add mirrors letitbit được :(
add được chứ sao ko nhỉ, lưu ý cái host điền vào là host ở khung bên trái, ví dụ bài viết đang có link download là filesonic rồi thì host nhập vào là filesonic.com chứ ko phải là nhập vào host muốn add thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,833
Latest member
bong88coach
Back
Top Bottom