Auto follow cho VID, mời các bạn show proof.

Mới tạo acc hồi nãy, cỡ mai hay mốt đủ min pay. Em này nó mở lỗ hỏng 0.1 point to quá, unlimited luôn mới ghê, nên rất nhanh có min pay

Các bạn cho mình hỏi là vd mình xem đi xem lại 1 video hoài là đc điểm 1 view=0,1 point đấy thì view khoảng trên 200-500 view thì nó có nghỉ là cheat không vì mình tự view mà hoặc log acc ra lấy link video đó thôi xem đi xem lại vậy đc không

Lái ôtô đêm qua 1h follow được 298 người, đang chờ trả lễ đây.

Theo mình nghĩ thế này, nếu chúng ta tìm được mã nhúng vào web hay blog của video thì mình sẽ đăng ở các blog/web có lượt truy cập cao và cho nó auto play. Thế là có view một cách tự nhiên. Minh ko biết làm sao cả, đây chỉ là ý kiến riêng của mình nếu các bạn tìm được thì tốt quá rồi hì hì. Còn ver sau mình mong bạn mau chóng làm trình duyện chrome và bỏ cái hạn chế size màn hình. Chúc bạn thành công :D

Àh quên, đây là proof, mình sưu tâm từ người khác :D

Độ phân giải màn hình 1366x768 là thông dụng nhất hiện nay rồi. Muốn dùng ở độ phân giải khác thì phải làm lại cái khác để nhận diện hình ảnh ở độ phân giải đó.

Proof cũ. Nhưng mà mình cũng nghi ngờ proof này. Tại sao người trả tiền là Prakash Poudel nhỉ, lại còn hotmail nữa. Tại sao từ lâu rồi cho đến nay không có bất kỳ proof mới nào nhỉ!

Site này của tụi Nepal làm(hay người Việt đặt tại Nepal cũng nên). Hi vọng anh em có proof và site này trả tiền đàng hoàng.Mong rằng mọi người có xiền. Chúc mọi người 1 tuần làm việc mới sảng khoái nha.

Ôtô post ở bài 1 nha.

Site này của tụi Nepal làm(hay người Việt đặt tại Nepal cũng nên). Hi vọng anh em có proof và site này trả tiền đàng hoàng.Mong rằng mọi người có xiền. Chúc mọi người 1 tuần làm việc mới sảng khoái nha.

Ôtô post ở bài 1 nha.
sao lấy tên tui lên :D ,
đờ mờ rất bực mình vì unfollow rùi lại follow liên tục :D , rất ức nhưng thui :D
cái nữa tưởng viét trên imacros

Bài viết của 1 thành viên trong MMG

Dear members, As we all know there are many ways to earn money online but for those who likes to earn from any Youtube, Vimeo or Dailymotion videos without uploading videos i have found a very easy way.

There is a website, Vidinterest.com who claims to be Pinterest for Videos has recently announced a reward feature. Vidinterest offers, Amazon, Ebay , Starbucks Gifts and paypal cash as a reward. But since my topic is about making money online, i hope we don't care of gift cards but PayPal balance works for almost everyone here in this forum .
REGISTER HERE

If you want to earn PayPal Cash Online by simply bookmarking and sharing videos , you can follow these steps.

Sign In to your account using Facebook Connect [ It only takes few seconds if you don't have account there]
Install Bookmarklet in Your Bookmark Bar of Your Browser
Create a Playlist and Starting Bookmarking Videos.
With Each Video Bookmarks, You can earn “2 Credits”
When you receive 1 like, you can earn “2 Credits”
When someone shares videos you added , you earn “2 Credits”
With every 10 Video Plays , you earn “1 Credit”
When someone follows you , you earn “2 Credits
With Every 3000 Credits you can get $10 In your PayPal.
With Every 2500 Credits You can get $10 Starbucks Gift Card.
With Every 6250 Credits you can get $25 Amazon or Ebay Gift Card.

You can see all the list of rewards in the rewards page of Vidinterest, [Rewards | Vidinterest]

For those who already have videos uploaded in Dailymotion, Youtube or Vimeo, this is advantage.

Also for those who have many likes in Facebook Page, take this tip as a bonus, because sharing videos link of Vidinterest is same as sharing Youtube links.
i am tryin the site and i will upload soon payment proof
What do you think guys ?

Theo bài viết thì có thể hiểu là với 3000 credits bạn có thể rút 10$ về Paypal

sao lấy tên tui lên :D ,
đờ mờ rất bực mình vì unfollow rùi lại follow liên tục :D , rất ức nhưng thui :D
cái nữa tưởng viét trên imacros
Ơ sao vại. Bản đó bị thừa 1 cú click nên mỗi khi kéo xuống thì nó click lại vào cái nút đã follow rồi. Nếu trường hợp unfollow rồi lại follow liên tục thì chắc chắn do mạng chậm hoặc trang đó bị load chậm. Đợi 1 chút khi trang nó ổn định thì nó chạy bình thường thôi.

Tình hình là còn gần 300 người nợ follow mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week