Auto follow cho VID, mời các bạn show proof.

Hấy, bác ni nói cái chi rứa? mình nói thì hay rồi, ai cũng bảo mình nói hay cả. Mình là đỉnh của đỉnh mà, không tin xem chữ ký đi. Mình có nói làm như vậy là sai hồi nào đâu? Hình như bạn đọc không kỹ đó nghe.
ko nói sai mà nói như này "Ăn rồi ngồi post link kêu người ta vào follow rồi follow lại rồi giờ còn nói chuyện đạo đức"
ko hiểu là bạn có hiểu dc những gì chính bạn nói ra ko nữa, quả là đỉnh mà

=)) em cũng không dại. đang tính kế lau dài. dạo trước hoạt động mãnh liệt bây giờ thì im re rồi
Hehe vậy thì bạn trả lễ bằng tay đi.Thay vì mình sẽ đi tìm từng người rồi follow thì để máy nó tự đi tìm rồi làm thay mình, còn mình thì thò tay vào quần vọc chim chơi. Mình sẽ loại trừ tên bạn ra trong cái tool auto follow (hễ gặp tên templeasian thì nó không follow, nếu đã follow rồi thì unfollow cho bạn an toàn). Follow 1 hồi rồi cũng hết friend để mà follow, tức là cùng lắm là kiếm được 10-20$ từ follow mà thôi.

P/s ai không thích tự động và làm cho nick an toàn thì báo danh để mình unfollow khi nó gặp nhé.

ko nói sai mà nói như này "Ăn rồi ngồi post link kêu người ta vào follow rồi follow lại rồi giờ còn nói chuyện đạo đức"
ko hiểu là bạn có hiểu dc những gì chính bạn nói ra ko nữa, quả là đỉnh mà
Mình like chẳng qua vì bạn khen mình đỉnh đó thôi.

Hehe vậy thì bạn trả lễ bằng tay đi.Thay vì mình sẽ đi tìm từng người rồi follow thì để máy nó tự đi tìm rồi làm thay mình, còn mình thì thò tay vào quần vọc chim chơi. Mình sẽ loại trừ tên bạn ra trong cái tool auto follow (hễ gặp tên templeasian thì nó không follow, nếu đã follow rồi thì unfollow cho bạn an toàn). Follow 1 hồi rồi cũng hết friend để mà follow, tức là cùng lắm là kiếm được 10-20$ từ follow mà thôi.

P/s ai không thích tự động và làm cho nick an toàn thì báo danh để mình unfollow khi nó gặp nhé.

kệ chả sao bạn cứ add nhiệt tình mình có xài to0l đâu mà lo ai flow mình--mình flow lại :D

Bá đạo :D nick em viking88hp bác duyệt thì duyệt không cũng chả sao :D
Liệu auto 1 hồi rùi có unfollow không :D

Bá đạo :D nick em viking88hp bác duyệt thì duyệt không cũng chả sao :D
Liệu auto 1 hồi rùi có unfollow không :D
Không đâu bác. tool này nó nhắm mắt nhắm mũi đi tìm cái nút follow, nếu tìm thấy cái nút đó thì nó click vào còn không thì nó đi tìm cái khác. Unfollow và follow là 2 nút khác nhau nó không thể nhận diện nhầm được.

Nếu bạn dùng nó để trả lễ thì nó chắc chắn không để mất lòng ai. Chỉ cần 100 người follow bạn thì trong vòng 10-15p nó sẽ trả lễ hết. Nếu thích thì bạn cứ việc dùng tool để đi "tán" người khác để đợi họ trả lễ.

Mà nói nhiều mệt quá. Đợi chương trình xong ai thích thì xài ko thích thì ko xài. Hôm ni nhận được 2 show cưới nên vui thôi.

Không đâu bác. tool này nó nhắm mắt nhắm mũi đi tìm cái nút follow, nếu tìm thấy cái nút đó thì nó click vào còn không thì nó đi tìm cái khác. Unfollow và follow là 2 nút khác nhau nó không thể nhận diện nhầm được.
1 ngày bác kiếm được nhiêu cerdit vậy :D em thì tạm ngừng do chạy cấp tốc qúa ngồi thở chờ $ về đã rùi tính tiếp :D

Bác candylop mới bày em tán gái dạo với kết hôn dạo trong vòng 5 nốt nhạc trang đó nó báo
Your Credits : 206.00

Bác nào mua nick em bán lại 10K VND để trả tiền bả chủ quán em về

Bác candylop mới bày em tán gái dạo với kết hôn dạo trong vòng 5 nốt nhạc trang đó nó báo
Your Credits : 206.00

Bác nào mua nick em bán lại 10K VND để trả tiền bả chủ quán em về
2$ rùi bác nào xúc đi kìa kèm mail nè + face nè :D quá bèo :D giá mà nó tiền trao cháo múc ngay thì múc ngay :D

1 ngày bác kiếm được nhiêu cerdit vậy :D em thì tạm ngừng do chạy cấp tốc qúa ngồi thở chờ $ về đã rùi tính tiếp :D
Mình đang chờ bạn nào đó show proof đã rồi mới làm. Chứ làm mà không biết nó có trả hay không thì làm cái gì cho mệt.

Mình đang chờ bạn nào đó show proof đã rồi mới làm. Chứ làm mà không biết nó có trả hay không thì làm cái gì cho mệt.
mà ông thớt cái này đâu mình kiếm 12$ thì ông có 1,2 $ + hàng ngày nữa mà mình chạy nói thật 1 ngày đã đủ mẹ minpay rùi :(

mà ông thớt cái này đâu mình kiếm 12$ thì ông có 1,2 $ + hàng ngày nữa mà mình chạy nói thật 1 ngày đã đủ mẹ minpay rùi :(

À may mà bạn nhắc lại chuyện cái ao nên bây giờ lại thấy nao nao. Răng mà có 1 số anh, em họ, anh rể của em họ mình ref mình mà răng mình không thấy lên điểm từ họ nhỉ. hay là họ phải đủ minpay thì mình mới có điểm nhỉ.

Lại cần cái proof.

À may mà bạn nhắc lại chuyện cái ao nên bây giờ lại thấy nao nao. Răng mà có 1 số anh, em họ, anh rể của em họ mình ref mình mà răng mình không thấy lên điểm từ họ nhỉ. hay là họ phải đủ minpay thì mình mới có điểm nhỉ.

Lại cần cái proof.
ông nào cũng nghĩ nó hot :D . Mình cũng lập topic chả ma nào đoái hoài :D

có thì làm luôn chứ chờ proof làm chi mà động với chả lực

Mà dạo này thấy em nó cũng nổi, để tối reg thử rồi làm cái tool autoit cho em nó vậy
images

Em nó mà có bug là tập xác định

có thì làm luôn chứ chờ proof làm chi mà động với chả lực

Mà dạo này thấy em nó cũng nổi, để tối reg thử rồi làm cái tool autoit cho em nó vậy
images

Em nó mà có bug là tập xác định

Mạo hiểm thì tốt nhưng đôi khi lại bị chửi là ngu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week