Auto Click LinkBucks cực pro

từ từ, chủ thớt hợp tác với mình để rút tiền,đang chờ rút thử từ linkbuck
rút từ chiều hôm qua,nhưng linkbuck phải chờ trong khoảng 7 ngày để kiểm tra lại số lần view.Nếu ai pay cuối tháng thì họ sẽ nhận được tiền luôn.còn ai pay trong khoảng từ đầu đến 3 tuần thì phải đợi mới được rút.
các bác không tin chủ thớt thì thôi.Người ta mất công mất sức ra để làm tool, mà cho ngay câu lừa tiền thì mình thật không còn lời nào nói nữa rồi.ai không tin thì làm ơn ra khỏi topic đi,để cho những người thật sự cần thì hẵng vào và chờ đợi Tool bảo mật xong đã.!
Thân.

Nhớ không lầm thì linkbuck pay instant mà ?

Sau khi down cái picture demo của chủ thớt về, đổi đuôi sang .bmp ( do hắn đổi từ bmp => jpg, ko đổi lại thì photoshop ko đọc đc), mở = photoshop, chỉnh phần adjustments đi 1 chút, zoom to lên 1 tý, ta phát hiện 1 cái rất hay:

8 cái chấm xanh xanh ở đâu ra ý nhỉ :))

rút từ chiều hôm qua,nhưng linkbuck phải chờ trong khoảng 7 ngày để kiểm tra lại số lần view.Nếu ai pay cuối tháng thì họ sẽ nhận được tiền luôn.còn ai pay trong khoảng từ đầu đến 3 tuần thì phải đợi mới được rút.
các bác không tin chủ thớt thì thôi.Người ta mất công mất sức ra để làm tool, mà cho ngay câu lừa tiền thì mình thật không còn lời nào nói nữa rồi.ai không tin thì làm ơn ra khỏi topic đi,để cho những người thật sự cần thì hẵng vào và chờ đợi Tool bảo mật xong đã.!
Thân.

Chả hiểu cậu lấy đâu ra thông tin linkbuck kiểm tra lượt view trong 6 ngày, rồi lại còn pay cuối tháng nhận tiền luôn, hay thông tin đó cậu nhận đc từ chủ topic :))

bác không rút được nhiều thì đưa em,em chuyển dùm bác cho ;)), chỉ sợ bác nghĩ em lừa đảo thôi. hí hí
bác ngốc quá.ra tạo mấy tài khoản NGân hàng vào.xong lập vài cái paypal.chuyển?mỗi thứ một ít :D, lo gì mà không chuyển được.paypal giới hạn 500USD.
fix xong chưa hả bác

:)) bạn Phương bím kiếm được gì chưa ? giọng cao thế

anh em đừng ném gạch, hỏng hết cam h.
mà em cũng ko hiểu sao cam đắt thế mà dạo này nhiều người bán thế nhỉ. :D
mà h nổi tiếng ko khó nhỉ, chỉ cần 1 topic với chủ đề hot 1 tí, thêm vài bức ảnh + 1 rổ cam, thế là ngồi chờ ném gạch. Nổi tiếng sau chưa đầy 24h.
Em thì ko máu kiếm tiền nhanh kiểu này, nghèo quen rồi, :D. Là gà nên chủ topic có share tool thì em cũng chẳng bít trong tool bác í còn khuyến mãi thêm gì ko, nên cũng chả dám sài. Ngồi hóng tí gió cho mát thôi :D

Thân.

Bảo Mật khỉ j =)) tạo tool để kiếm $. một khi đã share thì còn bảo mật để cho admin linkbuck nó khỏi ăn cắp tool à =))
làm như Cậu ấy của phương Bím là admin hay sao mà bảo mật ?
^^ Mod tương lai được đó. văn vẽ vl

Híc share gì mà để khách chán hết thía huhu hay là cam
Mà bằng phân sao ko làm dk thể visa tôi cũng 94 mà sao tôi làm dk đây kekeke

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week