Auto BuxHost v4.0 crack full

Status
Not open for further replies.
dis, đang chat với namit kêu đừng bỏ mà ko dc, dis mấy thằng crack

Dề nghị mod nên xư lý thớt đi nhỉ không khéo mmo lại đôi dầu với cracker thì mệt .Vì mọi người cứ chưởi and rủa nhưng chẳng biêt lý do vì sau :D:D
Vãi nếu tool việt nam đem qua họ có cracke cho đâu mà còn bị người ta chưởi vào mặt :)):))

:binhsua155:
xin tool auto buxhost kiem chút cháo
hiện mình là một con gà mới tham gia forum...ko có tiền gì hết thấy tool của namit mà ko có tiền múa. bạn có crack thì cho mình xin đia chỉ down nha...cám ơn bạn nhiều, người ta nói như thế nào mình ko quan tâm...nếu bạn có thể giúp thì mình thank nhiều lắm.
p/s:cần cài net mấy bạn?

nhiều người chửi vẫn pm cả chục mail về inbox
Đời là thế vẫn còn những thằng đểu! Mà bạn post lên thì ai biết mà nhờ chán :binhsua122:

im hết đi lũ đạo đức giả ;)) nói cho tốt vào thế 1000 lượt download là cái gì ;)) người ta mang về cho thì lại đòi ban người ta, nói thẳng ra giá quá rẻ mà support mệt nên namit có ý định từ bỏ từ lâu rồi ,vừa may có việc này nên có cớ để nghỉ thôi. Có chửi chủ topic thì namit cũng ko có quay về đâu mất công

im hết đi lũ đạo đức giả ;)) nói cho tốt vào thế 1000 lượt download là cái gì ;)) người ta mang về cho thì lại đòi ban người ta, nói thẳng ra giá quá rẻ mà support mệt nên namit có ý định từ bỏ từ lâu rồi ,vừa may có việc này nên có cớ để nghỉ thôi. Có chửi chủ topic thì namit cũng ko có quay về đâu mất công
Biến đi đừng cố gắng tạo uy tín nữa, ko cần nghĩ cũng biết thớt là thèng crack và là Smod bên kia rùi...

Biến đi đừng cố gắng tạo uy tín nữa, ko cần nghĩ cũng biết thớt là thèng crack và là Smod bên kia rùi...
uy tín cái ... mày à :)) uy tín ăn đc ko mày? sao mày quan trọng nó vậy ;)) cái tính chụp mũ của mấy thằng thiểu năng ko bỏ đc à ;))

Quote Originally Posted by mmoonline4er View Post
im hết đi lũ đạo đức giả nói cho tốt vào thế 1000 lượt download là cái gì người ta mang về cho thì lại đòi ban người ta, nói thẳng ra giá quá rẻ mà support mệt nên namit có ý định từ bỏ từ lâu rồi ,vừa may có việc này nên có cớ để nghỉ thôi. Có chửi chủ topic thì namit cũng ko có quay về đâu mất công

Người này là ai ko có trong diendancracker nhé bạn , đã close topic sao cứ nói mãi thế

uy tín cái ... mày à :)) uy tín ăn đc ko mày? sao mày quan trọng nó vậy ;)) cái tính chụp mũ của mấy thằng thiểu năng ko bỏ đc à
Thể hiện bản lĩnh ra đi dùng nick cũ đi nào.....;))

Quote Originally Posted by mmoonline4er View Post
im hết đi lũ đạo đức giả nói cho tốt vào thế 1000 lượt download là cái gì người ta mang về cho thì lại đòi ban người ta, nói thẳng ra giá quá rẻ mà support mệt nên namit có ý định từ bỏ từ lâu rồi ,vừa may có việc này nên có cớ để nghỉ thôi. Có chửi chủ topic thì namit cũng ko có quay về đâu mất công

Người này là ai ko có trong diendancracker nhé bạn , đã close topic sao cứ nói mãi thế[/SIZE][/B]
Topic mình kok đậng chạm nữa chỉ theo cái thèng đâm chọt lấy uy tín để lừa đảo thui nó là thèng nào thì bạn xem sẽ biết

:binhsua104:Đã sory tác giả rồi nhé người bên mmo4vn làm thì đừng nói gì bên kia nữa nhé. mmoonline4er ko phải là người diễn đàn crack nhé
--Super Moderators BYGSUNFLWOER------

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week