Auto BuxHost v4.0 crack full

Status
Not open for further replies.
0.1$/1 tháng, bác namit đã bán quá rẻ rồi. Số tiền đó gọi là cảm ơn bác namit đã bỏ công sức ra làm soft cho ace chơi PTC buxhosst đỡ tốn thời gian và nhàn hơn.
Thế nên mong mọi người ủng hộ bác namit chứ như thế này thì làm sao có động lực làm soft nữa.

vẫn ủng hộ bác namit chứ ko thích xài free tuy nhiên có 1 số mem làm thuê captcha cho mình họ chỉ xài free thôi chứ mua bán lằng nhằng họ ko hiểu, mong namit có thêm 1 soft free cùi bắp để hỗ trợ newbie chưa biết gì:p

:binhsua43:anh em vào chửi thì đừng donwload , đã donwload còn giả bộ nhân nghĩa .
Nếu thiệt forum k cần những người như bạn đâu
Thà bỏ ra 0.25-0.5$ mua 1 tháng sài chứ ai đi làm zị

Trời ơi soft tool đắt người việt mua ko nỗi nên crack , chứ có mấy đồng mà crack xài thế này :( Tội nghiệp Thầy Na của ta quá kiểu này chắc Thầy na đi bán mít thật rồi :m040:
Méc admin :m044:

HIc 0.1$ đáng là bao nên ban những thành phần như thế này để làm guơng cho anh em người vn vì 2k lại chơi nhau thế này

Vote 1 phiếu cho thớt ra đảo vĩnh viễn.....

:binhsua36:bạn ko cần nhưng người khác cần
Ai sài hàng crack
có 0.25$ thui mà cũng đi sài crack nữa ai cần vào sài đi
Vote cho bạn ra đảo nè:binhsua49:

Ai sài hàng crack
có 0.25$ thui mà cũng đi sài crack nữa ai cần vào sài đi
Vote cho bạn ra đảo nè:binhsua49:

mình cho mem captcha mới của mình xài, họ ko biết mmo nên ko biết mua bán gì còn mình thì vẫn mua tool ủng hộ namit

Vote ban + del bài.. 0.1$/month coi như cho ko rồi, thể loại này thì đừng mơ có soft mà xài :|
cũng ko trách bạn ấy đc bạn ấy chỉ share thôi chứ có phải người crack đâu mọi người vẫn xài của namit mà, còn ai chưa biết gì chưa có tiền mua thì xài free cũng tốt chứ sao

mình cho mem captcha mới của mình xài, họ ko biết mmo nên ko biết mua bán gì còn mình thì vẫn mua tool ủng hộ namit
Vẫn có soft free mà bạn nếu muốn soft ngon thì tốn $ ít thui có nhiều gì đâu

Vẫn có soft free mà bạn nếu muốn soft ngon thì tốn $ ít thui có nhiều gì đâu
soft free ở ngoài nhiều mem của mình kêu là ko xài đc và cứ phải login lại nói chung là rất khó xài :( mong bạn namit tạo 1 tool free giúp mấy người mới :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week