Matrix ATROXCOIN.IO - Tết Mậu Tuất 2018 tới rồi, REC & HEX tránh đường!!! Thời đại của ATROX COIN đã đến...

Thằng regal giá ảo vãi . giá lên 50$ rồi mà coinmarket vẫn cho nó nằm hạng 9xx . còn thằng hextra thì mập mờ info mà nhiều con gà vẫn đâm đầu vào .
Chung quy cũng là do tính tham lam mà ra cả .
giá lên 70$ rồi, coin MLM chả con nào có thông tin rõ ràng cả, lúc đầu BCC ICO ai cũng bảo scam, thông tin thành viên có mỗi cái ảnh k có tên tuổi gì hết, đến regal cũng thế cả. Chơi thì chấp nhận rủi ro thôi. Tốt nhất rải đều mỗi coin 1 ít, chỉ cần 1 coin sống x mấy chục lần là đủ bù đắp mấy con scam.
Mà nếu tất cả đều sống thì hehee

Thằng regal giá ảo vãi . giá lên 50$ rồi mà coinmarket vẫn cho nó nằm hạng 9xx . còn thằng hextra thì mập mờ info mà nhiều con gà vẫn đâm đầu vào .
Chung quy cũng là do tính tham lam mà ra cả .
Bạn ơi, đánh ICO MLM cũng như đi mua cam vậy...
Vì bản chất của tụi này tạo ra nhầm mục đích bán Scam là chính, trước cũng bán, sau cũng bán.
Tất nhiên đi chợ mua cam thì nên dạo vài quầy trái cây, thế nào cũng có quầy bán trái ngọt.

MLM ICO chỉ cần 1 site cho quả ngọt thôi là ấm rồi :) dư sức gỡ vốn mấy site kia và lời gấp mấy lần.

1 trong những Hạn chế rủi ro khi tham gia MLM ẩn danh, đó là "rải đinh" mỗi site 1 ít.

Đại gia có điều kiện thì $10,000 cho coin tốt. $5,000 cho coin vừa. $2,000 rải đinh các coin còn lại.
Bạn nào kỹ tính thì $1,000 coin tốt. $300 cho coin vừa. $100 cho coin backup.

Chỉ cần cái coin backup x5, x10 lần vốn đã đủ gỡ vốn hoặc thậm chí là đã có lời (Giá nhảy như Hiphop mà lỵ!).

Khi rải đinh không phải site nào cũng rải. Tìm hiểu về qua Người giới thiệu, hoặc chính bản thân tự tìm tòi.
Cảm thấy nó ok, thì dep vào 1 ít. $100 mà x10, nhiều khi thấy vốn $100 còn ít... mới x10 chưa chịu chốt lời luôn, để ngâm luôn lên x20 thì xem như dư cơm dư cháo rồi bạn!

Last edited:
Đánh dấu nghiên cứu, thanks bác.

Đánh dấu nghiên cứu, thanks bác.
Nhớ để ý các đợt ICO kẻo giá tăng nha bác!
Nếu bác Ref em thì sẽ có Rebate khi Lending nhé!
Telegram @ICOVietmy

Nhớ để ý các đợt ICO kẻo giá tăng nha bác!
Nếu bác Ref em thì sẽ có Rebate khi Lending nhé!
Telegram @ICOVietmy
Vâng thanks bác nhé

Vừa mua ít BTE. Có group k c tớ vào hóng tin ATR vs BTE luôn :)
Bác Add Telegram của em nhé @ICOVietmy

đã mua 500
Bác mua lúc giá bao nhiêu? Hôm nay đóng cửa rồi, ngày mai 14h mới mở bán trở lại.

Bác mua lúc giá bao nhiêu? Hôm nay đóng cửa rồi, ngày mai 14h mới mở bán trở lại.
có zalo hay skype gì ko? nạp btc vào đủ 500 mà quên xem time open ico, trưa mai mua

có zalo hay skype gì ko? nạp btc vào đủ 500 mà quên xem time open ico, trưa mai mua
Em ở Mỹ, muốn tạo Zalo lắm mà tạo hoài hổng được. Hôm nào bác rảnh nhờ bác tạo dùm em được ko?
Vào App ở Vn, nhưng Đăng ký bằng sdt ở Mỹ. Để bên đây em nhận mã kích hoạt :D

đã ref cho bạn . min mua là bao nhiêu bạn hay số lượng tùy ý ?
Số lượng tuỳ ý nha bạn. Chỉ là ko thích cách nó hạn chế 1000 ATR/Account/Ngày thôi.
Với lại mở bán cố định 1 khung giờ lúc 14h giờ VN nha bạn!

giá lên 70$ rồi, coin MLM chả con nào có thông tin rõ ràng cả, lúc đầu BCC ICO ai cũng bảo scam, thông tin thành viên có mỗi cái ảnh k có tên tuổi gì hết, đến regal cũng thế cả. Chơi thì chấp nhận rủi ro thôi. Tốt nhất rải đều mỗi coin 1 ít, chỉ cần 1 coin sống x mấy chục lần là đủ bù đắp mấy con scam.
Mà nếu tất cả đều sống thì hehee
Chuẩn bị rải thêm ít lúa vào đây đợi ngày nảy mầm đi bác https://mmo4me.com/threads/bitseria...sau-2-ngay-chi-con-lai-khoang-50-coin.348321/
Giá ICO chỉ $0.5/Coin + 10% Bonus theo link Ref.
Họ dự kiến mở bán ICO 16 Ngày, mà mới 2 Ngày đầu tiên đã bán gần 1 nữa rồi. Quá hot...
Nhiều người từ Mỹ, Úc, Canada, Thuỵ Điển cũng tham gia...

Mình thấy th BTE có vẻ tiềm năng hơn coin này, nhưng ôm cả 2 r nên mong là cả 2 đều X hehe :D

Mình thấy th BTE có vẻ tiềm năng hơn coin này, nhưng ôm cả 2 r nên mong là cả 2 đều X hehe :D
Hix cuối năm Tết tới chắc khô máu quá... Mình đang làm Video về 1 ICO khác, có Hợp đồng Bảo chứng Đầu tư.
Nghĩa là khi Deposit vào rồi, đâu đó ngon lành hết rồi... Mà nó Scam, thì sẽ được hoàn đầy đủ đã tiền đã deposit về trở lại ví :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom