Matrix ATROXCOIN.IO - Tết Mậu Tuất 2018 tới rồi, REC & HEX tránh đường!!! Thời đại của ATROX COIN đã đến...

Reactions
81
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Dự án Atroxcoin ngày càng được nhiều Team lớn đánh giá khá cao và rất tiềm năng, an toàn và rõ ràng là họ Chuyên nghiệp hơn phần lớn các dự án MLM khác, thậm chí là hơn cả REC, HXT lúc mới ra... Atroxcoin tuy chưa lên sàn, nhưng rất có khả năng sẽ tiến xa hơn cả Regalcoin...
Nếu sau Bitconnect là Regalcoin. Sau Regalcoin là Hextracoin. Thì sau Hextracoin ứng cử viên sáng giá nhất, không ai khác đó chính là Atroxcoin.
Dự án này các bạn có thể tố theo mạnh tay hơn những dự án còn lại. Riêng cá nhân mình, sau vài ngày suy nghĩ đã Deposit vào đây gấp 3 lần so với những dự án khác đang theo. Và mình tin vào trực giác, quyết định của bản thân là đầu tiên (Atroxcoin mang lại cho mình 1 cảm giác An toàn. An toàn hơn cả HXT lúc này!)... kế đến mới là tin vào chính kinh nghiêm đầu tư của bản thân...
Atroxcoin rõ ràng đang có tất cả những gì mà Nhà đầu tư đang cần (Có vẻ như họ đang rút kinh nghiệm từ các đàn anh đi trước. Đó là 1 lộ trình rõ ràng, chậm mà chắc; Đó là sự an toàn trong giao dịch online; Đó là cách chăm sóc khách hàng nhanh, giải đáp gọn gàng đúng cái khách hàng cần; Đó là đi trước các Team lớn 1 bước, hạn chế sự ảnh hưởng quá sâu của các Team lớn đến chiến lược lâu dài của Hệ thống, hạn chế sự chủ động đầu cơ của mấy bác cá heo, hạn chế cả sự chủ động phân chia nhánh, điều mà Regalcoin hiện tại đang rất đau đầu để xử lý...

Chắc chắn sẽ không lỗ, sẽ chỉ có lời thôi... Hoặc lời ít hoặc lời nhiều, hoặc mất trắng (Trắng tay luôn, chứ méo có lỗ nhá :p:D)

Bạn nào đọc qua bài cảm thấy hứng thú thì... Ok, Chúng ta lên thuyền... Ref vào Team của ICOVietmy... Đồng hội đồng lòng, biết gì mình giúp đó, cùng nhau lướt sóng đỡ cô đơn... :)
Bạn nào không Ref theo Team mình... Thì cũng không thành vấn đề, cứ vô tư nha :) miễn biết bơi là được :D
Link Ref team ATR ICOVietmy ở đây nhé các bạn: https://atroxcoin.io/secure/signup.php?r=ICOVietmy

Lưu Ý: Đầu tư trong giới hạn cho phép. Luôn chủ động ứng phó với tình huống xấu nhất có thể xảy ra. Quy tắt vàng là ko cho cả 2 trứng vào cùng 1 giỏ, lỡ rớt dậm trứng thì khỏi đẻ luôn...
-----------------------------------
Có thể bạn chưa để ý, nhưng hãy thử nhìn lại đi Tết Mậu Tuất 2018 gần đến rồi đó nha!
Bạn có biết ngày Mùng 1 Tết là ngày mấy ko? Nó rơi đúng vào ngày
Thứ sáu, 16/02/2018 đó; nghĩa là chỉ còn khoảng 99 Ngày nữa thôi là đến Tết rồi.
Bạn đã có kế hoạch đón Tết chưa? Về quê thăm Ông bà Cha mẹ à, hay đi Du lịch cùng người yêu? Cơ mà dân Matrix chắc toàn FA ko nhờ :rolleyes:, đừng lo
Atroxcoin sẽ giúp bạn thoát cảnh FA ngay trước Tết 1 tháng (Có tiền tự dưng có gái theo nườm nượp tha hồ chọn, không thì cũng mạnh dạn đi thả thính hơn), để rồi cùng Gấu vi vu chịch dạo từ Bắc chí Nam luôn :D. Atroxcoin là gì à? Từ từ, cứ từ từ bài còn dài... từ từ tìm hiểu sau nhé!

Đó là chưa kể Tết tới thường hay họp mặt với nhóm bạn cũ thời Cấp 3. Cái kiểu họp mặt bạn bè lâu ngày gặp lại này, nếu vui vẻ hoà đồng thì không có gì đáng nói? Chứ xui xui trong nhóm nhỡ có 1, 2 thằng "Quảng nổ" trúng thầu, ăn lô :confused: hay 2, 3 con "Thị nở dỡ hơi" chảnh choẹ, khoe mẽ Chồng tao bla bla bla :rolleyes:... Rồi thì iPhone X, SHi, Mercedes mới đổi... Vâng! Những thành phần đó chúng nó rất tự tin, có skill huyên thuyên suốt cả buổi các bác ạ! Lắm lúc GATO có mà muốn phang cả bộ phận sinh dục nam vào mồm chúng nó cho im hẵn đê :). Đằng nào mà 1 nhóm bạn chả có 1 vài nhân vật như thế. Nhưng hãy thử nghĩ xem nếu mà trong Tài khoản có chừng vài chục ngàn đô dằn túi (Như mấy bác trúng REC), thậm chí là hơn nếu các bác có điều kiện đập phá bạo tay vào con Atroxcoin này... thì sao nhỉ...

Văn vẻ dài dòng, hơi lạc cmn đề rồi... thôi em xin phép vào vấn đề chính:

• Bạn có đã bao giờ tự trách bản thân mình khi đã bỏ lỡ chuyến tàu đầu tiên mang tên Bitconnect vì nghi ngờ nó là Đa cấp, là lừa đảo chưa?
  • Hay đôi lúc ngồi ĩ*, 1 mình trong phòng kín thốt lên 2 từ "Giá như", "Phải mà" lúc đó mua đại 1 ít Regalcoin thì bây giờ đã x30, x40 lần Tài khoản rồi?
  • Còn tối nay thì sao? Lại cài báo thức lọ mọ dậy lúc 02:45 Sáng để canh mua Hextracoin à? Hay cú đêm trợn mắt đến 02:59:58 để rồi khi bấm F5 xong ngồi hả họng ngó cái Website nó Loading cả buổi mới vào mua được. Mua được thì nói làm gì... xui xui bị Bad cmn Gateway luôn. Canh mua từ 500, rồi 400, rồi 300, giờ thì chỉ 200 HEX mà cũng không được?
  • Có mấy ông thức cả 10 đêm rồi vẫn chưa mua được 1 đồng HEX nào? Cay cú quá bỏ tiền triệu mua Auto Tool, mà do mạng "Miền Cát Trắng - Đan Trường" vẫn không mua được. Đã thế xui xui lại còn bị chúng nó hack luôn cả account cơ, mất luôn cả số BTC còn mắc kẹt trong tài khoản. Max nhọ... :v
Mà đm hơi đâu trách thời vận chưa đến? Mà hãy tự hỏi chính mình "Đã bao giờ nhìn thấy thời vận chưa?"
Nếu câu trả lời là , mà mèo vẫn hoàn mèo. Thì phải tự hỏi tiếp "Tại sao không biết nắm bắt?" Hay cứ nằm đó so đo tính toán chi li kiểu như Tiến thì sợ lỗ, Lui thì lại tiếc, mà Lưỡng lự thì giờ phải thức khuya dậy sớm canh mua Hextracoin.

Cái điệp khúc "thông óc" này cũng xưa rồi, thôi em xin vào thẳng cmn vấn đề chính luôn :p

ATROXCOIN - ATR LÀ GÌ? >>ĐĂNG KÝ MUA ATROXCOIN TẠI ĐÂY<<
Cũng giống như Bitconnect BCC, Regalcoin REC, Hextracoin HEX... Atroxcoin - ATR là một dự án MLM ẩn danh, họ là một Lending ICO mới, do sinh sau đẻ muộn nên có nhiều điểm đặc biệt hơn các đàn anh.

Atroxcoin có "Quốc tịch" Bỉ nha các bạn (City of Brussels, Belgium).

Xem Whitepage (Cáo bạch) của ATR >>Click Here<< Ấn tượng đầu tiên là rất rõ ràng và đầy đủ chi tiết, không mơ hồ, mông lung như Regalcoin, Hextracoin và Habrisks Coin.

KHI NÀO ATR MỞ BÁN ICO?
>>ĐĂNG KÝ MUA ATROXCOIN TẠI ĐÂY<<
Thời gian ATR mở bán ICO là: Từ ngày 16/10/2017 - 16/12/2017.

GIÁ ATR ICO LÀ BAO NHIÊU? SỐ LƯỢNG NHƯ THẾ NÀO?
Giá ICO sẽ thay đổi theo từng Giai đoạn và quan trọng hơn hết là số lượng ATR bán ra bị giới hạn. Tương tự những gì đang diễn ra với HEX sớm muộn gì cũng sẽ xảy ra với ATR. Vì vậy, như mình đã nói cạn lời với các bạn, cơ hội sẽ chỉ đến với những ai biết nắm bắt (Chứ còn nhìn thấy mà không biết nắm bắt thì xem như là không thấy gì, chứ không phải thấy mà không mua hay mua trễ). CƠ HỘI là hôm nay, TƯƠNG LAI là ngày mai.
Ngay hôm nay hãy dành ra 2 Phút để đăng ký lấy chỗ, rồi sắp xếp thời gian chuyển BTC vào Site để kịp mua ATR trước khi quá muộn.

• Tổng số ATR bán ra trong đợt ICO là 6,000,000 ATR. Trong 60 Ngày.
  • Chia làm 12 Giai đoạn, mỗi Giai đoạn có giới hạn là 500,000 ATR.
  • Giá khởi điểm từ $0.90 /ATR, tăng dần đều lên đến $2.00 /ATR.
  • Nếu Hextracoin mọi người tranh nhau từng giây và bán hết sạch 300,000 HEX trong vòng chưa đến 1 Phút.
  • Thì Atroxcoin vẫn còn khá rộng thời gian từ 5 - 10 Phút (Dự kiến sắp tới sẽ ngày càng giảm, vì độ Hot ngày 1 tăng hơn!).
(+1 Điểm sáng, Đáng để đầu tư - Lần thứ 1)

ICOVietmy - Atroxcoin ICO.png

ATR CÓ DỄ MUA LẮM KHÔNG?
Xin thưa là càng ngày càng khó, không thua gì Hextracoin bây giờ. Ai mua sớm, được nhiều chừng vài tuần sau bán lại cũng được khối tiền xoay vốn.
VD như hôm nay 23/10 mở bán 300,000 ATR với giá 1 USD và bán hết veo trong vòng 9 - 10 Phút. Còn lại 200,000 ATR cuối cùng với mức giá 1 USD, cánh cửa tiếp cận mức giá này trong ngày mai 24/10 vẫn còn khá rộng, với số lượng 200,000 ATR với giá $1.00/ATR mình đoán tầm 6 - 7 Phút là hết.

Mình VD như vậy không có nghĩa là khuyến khích các bạn ỷ y vì vẫn còn cơ hội mua ATR giá rẻ nhé! Tốt nhất là đọc lại LỜI NÓI ĐẦU và đừng chần chừ hay dành quá nhiều thời gian vào việc săn đón Hextracoin nữa! Mọi người thường hay bỏ lỡ cơ hội khi ngừng lại suy nghĩ quá lâu (Đây là 1 câu nói nổi tiếng theo kiểu khai sáng của những Sói già Chứng khoán).

Cá nhận mình nhận thấy tương lai của Atroxcoin này rất sáng, sẽ có thể đi xa hơn cả Regalcoin và Hextracoin, nếu không muốn nói rằng 1 ngày nào đó nó rất có thể trở thành một Firstcoin thứ 2.

Để tránh tình trạng Bad Gateway, treo Loading và Progressing lâu như Hextracoin, Atroxcoin đã dành ra 1 ngày bảo trì hệ thống, nâng cấp lên Server mới với Băng thông hơn gấp 10 lần, cho phép mọi người cùng tham gia mua trong không bị gián đoạn như HEX.

(+1 Điểm sáng, Đáng để đầu tư - Lần thứ 2)

Atroxcoin - ICOVietmy - ICO Schedule.png

--------------------------------------

ROAD MAP CỦA ATR >>ĐĂNG KÝ MUA ATROXCOIN TẠI ĐÂY<<
Road Map khá dài và công phu, nên mình xin tóm tắt 1 số ý chính mà anh em quan tâm như thời điểm ICO, thời điểm Lending và lên Sàn nhé. Số thứ tự ứng với Road Map bên dưới:

• 1. Tháng 5 - 9/2017: Lên kế hoạch, thiết kế và xây dựng dự án và test hệ thống.
    • 6. Tháng 10/2017: ICO bắt đầu từ Ngày 16/10 - 16/12/2017 (Dự kiến mở bán trong 2 Tháng, càng về sau giá càng cao và càng khó mua như HEX, tốt nhất là anh em nên mua ngay hôm nay! Đừng chần chừ như REC và HEC nữa).
    • 8. Tháng 1/2018:
      • - Atroxcoin Wallet trên Web và Window.
      • - Ra mắt Sàn Giao dịch ATR nội bộ.
      • - Khởi động các gói Lending.
      • - Listing lên Coinmarketcap, World Coin Index, Coingecko.
    • 12. Tháng 2/2018:
      • - Atroxcoin Wallet trên Linux, Mac OS.
      • - Chính thức lên 3 Sàn Giao dịch lớn Bittrex, Poniliex và Novaexchange.
      • - Atroxcoin Mining Pool được khởi động.
    • 15. Tháng 3/2018:
      • - Hội nghị 3 bên Nhà đầu tư, Đối tác cung cấp dịch vụ và Blockchains.
      • - Trình diễn Gửi & Nhận ATR trên Android.
      • - Nâng cấp và tối ưu hoá Website.
    • (Còn tiếp)
ICOVietmy - Atroxcoin - Road Map 1.png
ICOVietmy - Atroxcoin - Road Map 2.png
ICOVietmy - Atroxcoin - Road Map 3.png

CÓ THẬT ATR SẼ TRẢ LÃI SUẤT MỖI NGÀY, NGAY KHI MUA COIN TRONG GIAI ĐOẠN ICO KHÔNG?
Điều này là sự thật nhé các bạn. 1 điểm nhấn thu hút đông đảo giới đầu tư là ATR trả lãi hằng ngày, tính từ ngày đầu tiên họ mua được Coin trong Giai đoạn ICO luôn, chứ không cần phải đến lúc khởi chạy Lending. Lãi suất mỗi ngày là từ 0.35% - 0.65% dựa trên tổng số Coin nắm giữ.
  • Lãi suất 0.35% /Ngày - Khi nắm giữ 10 - 100 ATR.
  • Lãi suất 0.45% /Ngày - Khi nắm giữ 101 - 1000 ATR.
  • Lãi suất 0.55% /Ngày - Khi nắm giữ 1001 - 5000 ATR.
  • Lãi suất 0.65% /Ngày - Khi nắm giữ 5001 ATR trở lên.
Lưu Ý: Lãi sẽ được cộng dồn sau mỗi Chu kỳ 30 Ngày, tính từ ngày ATR được mua và chuyển về Tài khoản của bạn.

(+1 Điểm sáng, Đáng để đầu tư - Lần thứ 3)

CHƯƠNG TRÌNH LENDING CỦA ATR RA SAO?
Lãi suất Lending là 50% mỗi Tháng (Regalcoin là 45%, Hextracoin là 48%), áp dụng cho tất cả các gói. Ngắn nhất là 100 Ngày, Dài nhất là 250 Ngày.
  • $100 - $1,000: Lãi suất 50% mỗi Tháng. Trả lại vốn gốc sau 250 Ngày.
  • $1,001 - $5,000: Lãi suất 50% mỗi Tháng + Lãi suất cố định theo ngày 0.11% /Ngày. Trả lại vốn gốc sau 200 Ngày.
  • $5,001 - $10,000: Lãi suất 50% mỗi Tháng + Lãi suất cố định theo ngày 0.22%/ngày, Trả lại vốn gốc sau 150 Ngày.
  • $10,001 - $100,000+: Lãi suất 50% mỗi Tháng + Lãi suất cố định theo ngày 0.27%/ngày, Trả lại vốn gốc sau 100 Ngày.
(+1 Điểm sáng, Đáng để đầu tư - Lần thứ 4)

ATR Lending sẽ trả lãi suất mỗi ngày và chi trả bằng ATR Coin hay USD, hay 50/50 thì mình sẽ tiếp tục theo dõi và cập nhật cho các bạn sau nhé.

HOA HỒNG GIỚI THIỆU NHƯ THẾ NÀO? >>ĐĂNG KÝ MUA ATROXCOIN TẠI ĐÂY<<
Phần thưởng bao gồm Giới thiệu Ref, Matching và Binary như sau:

• 5 Level Hoa hồng Giới thiệu: 6% - 1% - 1% - 1% - 1%.
    • Matching Bonus: Đang cập nhật
    • Binary Bonus: Atroxcoin đặc biệt sẽ tự tối ưu 2 nhánh trái phải đều nhau, phân bổ theo thứ tự người đăng ký theo link Ref, Người Giới thiệu (ICOVietmy) sẽ không thể tự cân chỉnh 2 nhánh cho Refer được.
      • Nhánh $1000 = 3 %
      • Nhánh $5000 = 4 %
      • Nhánh $10.000 = 5 %
      • Nhánh $25.000 = 6 %
      • Nhánh $50.000 = 7 %
      • Nhánh $100.000 = 8 %
CÁC CÁCH KIẾM TIỀN TỪ ATR
  • Mua ICO với giá rẻ ngay hôm nay và bán ra chợ đen với giá cao hơn.
  • Hay Ôm trữ đợi ngày lên sàn, khi bật tăng đến kỳ vọng rồi bán ra.
  • Hay đơn giản chỉ cần Tham gia Lending, sinh lợi nhuận lâu dài.
  • Ngoài ra còn có Staking Program - Mua trữ sẵn trong Ví, chỉ cần để đó không làm gì cả mỗi năm cũng sẽ nhận về Lợi nhuận lên đến 120% Rate (Tuỳ khối lượng).
  • Đào Coin Mining Program - Chưa rõ là chỉ có ATR có quyền đào, hay người dùng cũng có thể tham gia. Mình sẽ cập nhật sau.

ICOVietmy - Atroxcoin - Staking, Mining.png

ATR HỖ TRỢ NHÀ ĐẦU TƯ NHƯ THẾ NÀO? >>ĐĂNG KÝ MUA ATROXCOIN TẠI ĐÂY<<
Mình khá ngạc nhiên khi đội ngũ hỗ trợ của ATR rất nhanh, cực kỳ cực kỳ nhanh, nhanh nhất trong tất cả các ICO mà mình đang theo. Mình gửi 1 yêu cầu hỗ trợ trong tích tắt khoảng 5 phút sau là họ Reply ngay trong mục Supporting, rất tiện để theo dõi và an tâm khi gặp rắc rối.

(+1 Điểm sáng, Đáng để đầu tư - Lần thứ 5)

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ VÀ MUA ATR COIN:

Đơn giản lắm các bạn nhé:
  • Bước 2: Làm theo hình bên dưới (Bấm vào hình sẽ phóng lớn hơn nha!)
    • ICOVietmy - Atroxcoin - Huong dan dang ky tai khoan Atroxcoin.png
  • Bước 3: Nạp BTC vào ví (Lưu Ý: Hiện tại số BTC nạp vào, tạm thời chưa thể rút ra được nhé các bạn! Nên hãy cân nhắc trước khi Deposit vào nha!).
  • Bước 4: Sau khi BTC đã có sẵn trong tài khoản, bạn chỉ cần chờ đến giờ đếm ngược và tiến hành mua thôi. Vào 19h mỗi ngày theo giờ VN nhé các bạn. Nhớ nhanh tay, Copy sẵn mật khẩu và ước lượng trước số BTC sẽ chi ra nhé! (Bấm vào ảnh xem Proof Deposit nhé!)
    • ICOVietmy - Atroxcoin - Huong dan mua ATR.png
MỘT VÀI THÔNG TIN BỔ SUNG >>ĐĂNG KÝ MUA ATROXCOIN TẠI ĐÂY<<
  • Theo Alexa thì lượng truy cập vào Atroxcoin phần lớn đến từ Nhật Bản 1st, Mỹ 2nd (Cá nhân mình - ICOVietmy đang ở Los Angeles), Cộng hoà Séc 3rd, Italy 4th và Singapore 5th... Việt Nam, Indo, Malay không nằm top này.
  • Website có Chứng nhận SSL nâng cao độ bảo mật và giao dịch an toàn hơn.
  • Domain chỉ 1 năm tuổi. Tuy nhiên điều này không quan trọng lắm.
  • Góc dưới bên phải có hiển thị số lượng người Online, tình trạng Server/Băng thông.

Bài viết khá dài, nhiều chi tiết... nên có thể khó tránh khỏi sơ sót, nếu phát hiện chi tiết nào sai, mong các bạn nhẹ nhàng góp ý mình sửa lại nhé!

LƯU Ý CUỐI CÙNG: ĐẦU TƯ MATRIX / MLM ICO INVESTMENT LUÔN TIỂM ẨN NHỮNG RỦI RO CAO - NHƯNG MANG VỀ NGUỒN LỢI NHUẬN RẤT LỚN, KHẢ NĂNG sml CŨNG KHÔNG KÉM. MONG QUÝ VỊ CÂN NHẮC KỸ TRƯỚC KHI ĐẦU TƯ. VÀ HÃY NHỚ, ĐỪNG CHO TẤT CẢ TRỨNG VÀO CÙNG 1 GIỎ NHÉ!

Group Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyGroup
Channel Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyNews

Cảm ơn các bạn đã đọc bài và nếu hứng thú hãy Ref ủng hộ mình nhé!

Copy nếu không Ref vui lòng để lại Link nguồn (Mà chắc chả ma nào để!).

Bạn nào Ref ủng hộ mình, Xin cảm ơn trước nhé! Copy chỉnh sửa thoải mái.
Nhưng hãy nhớ những nguyên tắt vàng trong đầu tư nhé!

Attachments

• ICOVietmy - Atroxcoin - Support.png
    ICOVietmy - Atroxcoin - Support.png
    472.5 KB · Views: 141
  • ICOVietmy - Atroxcoin - Alexa Info.png
    ICOVietmy - Atroxcoin - Alexa Info.png
    286.5 KB · Views: 132
Last edited:
Đăng ký phát. Sao mình thấy giờ mở bán là: We will start selling ICO in a few moments 16 Hours. mình tính ra là 2h chiều mở bán chứ nhỉ

Đăng ký phát. Sao mình thấy giờ mở bán là: We will start selling ICO in a few moments 16 Hours. mình tính ra là 2h chiều mở bán chứ nhỉ
Đúng rồi... 14:00 PM theo giờ VN nha bạn! Tại mình đang ở Mỹ, nên có chút nhầm lẫn về giờ!

Tranh thủ mua nha bác! Con coin này rất tiềm năng. Vài bữa nữa hot và khó mua ko thua gì HEX.
200,000 Coin giá $1 cuối cùng sẽ bán trong tối nay. Mình đoán tầm 5 phút là hết.

THÔNG BÁO QUAN TRỌNG:

(1) Vì lý do bảo mật tốt hơn, bạn nên BẬT Google Authenticator (G2FA). Bạn hãy vào tab PROFILE và tiến hành kích hoạt.

(2) Chức năng Deposit BTC tạm thời bị gián đoạn trong 12 Tiếng, để đảm bảo an toàn tài sản của bạn, Chúng tôi sẽ NÂNG CẤP bảo mật cho ví BTC.
LUƯ Ý: KHÔNG GỞI BTC VÀO ĐỊA CHỈ VÍ BTC HIỆN TẠI CỦA BẠN, BẠN SẼ CÓ ĐỊA CHỈ VÍ BTC MỚI SAU KHI CẬP NHẬT XONG. (Cập nhật từ ICOVietmy: Tiến trình nâng cấp bảo mật của Atroxcoin đã xong! Các bạn có thể Deposit BTC vào ví BTC mới rồi nhé! Nên cẩn thận check trước khi xác nhận chuyển BTC).

(3) Bạn sẽ có thể Deposit BTC trở lại vào lúc 11:00 Giờ Việt Nam. 3 Tiếng trước khi đợt ICO tiếp theo mở bán vào lúc 14:00 Giờ theo giờ Việt Nam.

----------------

Hiện tại đã có thể nạp BTC trở lại rồi nhé các bạn!
Lưu ý check đúng địa chỉ ví BTC mới trước khi gửi. Địa chỉ cũ Tuyệt đối ko nên sử dụng lại. Hãy xoá nó đi để tránh nhầm lẫn.

còn ít btc đang canh mua đây kaka, ae cùng thuyền giơ tay nào
Atrox bảo mật hơn hẵn REC, HEX lúc mới ra.
Nội dung cũng chuyên nghiệp hơn, Dashboard cũng chi tiết hơn.
Chủ động tăng cường bảo mật cho Nhà đầu tư trước cả yêu cầu.
Và hơn hết là đội ngũ CSKH 24/7, trả lời thắc mắc, xử lý vấn đề nhanh chóng, đảm bảo giao dịch được thông suốt!

200,000 ATR cuối cùng với giá $1.00 theo mình đoán sẽ bán hết trong vòng 5 - 7 Phút mà thôi.

Atrox bảo mật hơn hẵn REC, HEX lúc mới ra.
Nội dung cũng chuyên nghiệp hơn, Dashboard cũng chi tiết hơn.
Chủ động tăng cường bảo mật cho Nhà đầu tư trước cả yêu cầu.
Và hơn hết là đội ngũ CSKH 24/7, trả lời thắc mắc, xử lý vấn đề nhanh chóng, đảm bảo giao dịch được thông suốt!

200,000 ATR cuối cùng với giá $1.00 theo mình đoán sẽ bán hết trong vòng 5 - 7 Phút mà thôi.
hy vọng em nó thành công như bitconnect :)

Đã mua đc 200coin. Mà hình như bạn bảo mua ART là dc nhận lãi luôn trong lúc ICO hả?
Đúng rồi bạn! Bạn kiểm tra ở mục History nhé, ở cột PASSIVE BONUS nha...
Sau chu kỳ mỗi 30 ngày họ sẽ tất toán cho bạn!

Mình thấy thông báo ở dashboard là ai may mắn sẽ nhận đc bonus 5% coin cũng khá hay :D. Mong là coin này phát triển để có 1 cái tết ấm áp :))

Mình thấy thông báo ở dashboard là ai may mắn sẽ nhận đc bonus 5% coin cũng khá hay :D. Mong là coin này phát triển để có 1 cái tết ấm áp :))
Nói vậy là bác giống em rồi, cả 2 điều chưa mai mắn để nhận 5% Bonus đó...
Atroxcoin có thể nắm giữ dài hạn - Trên dưới 1 năm bác nhé :)

Hôm qua mình nhẫm tính nhầm. Vì thật sự hôm nay mới đúng là còn 100,000 ATR giá $1.00.
Từ ngày mai sẽ tăng lên $1.10 /ATR.

Các bác canh mua lúc 14h trưa theo giờ VN hôm nay nhé!

ATR rất tiềm năng... Có thể dep mạnh tay hoặc double so với các site khác...
Rõ ràng sau khi REC là HXT... Sau HXT, không ai khác chính là ATR...

Đăng ký theo link Ref của em, cùng hội cùng thuyền, có đôi có bạn lướt sóng đỡ cô đơn:
https://atroxcoin.io/secure/signup.php?r=ICOVietmy

Hóng xem sao .

Hóng xem sao .

Team ngày một đông vui, ước gì mình đang ở VN... Sẽ mời cả nhóm 1 chầu Cafe giao lưu...

Anh em trong team đa số là Sinh viên vốn đầu tư nhỏ từ $50 - 250, Nhân viên Văn phòng $250 - 1,000.
Cao lắm chỉ có 2 anh em MMO vốn Dep vào hơn $5,000 mai mắn chốt lời được với Regalcoin thoát vốn qua Atroxcoin vì đã lỡ chuyến tàu Hextracoin.

Đặc biệt Team không có cá mập, cũng ko có cá sấu rủ rê kéo Ref, set line phân nhánh, âm mưu lật kèo...
Team thuộc tuýp bình dân nhất mà từng chiến chung, nên mình rất thấy rất rất vui, ai cũng dễ hoà đồng... Không cảm thấy áp lực khi đóng vai trò là 1 Leader.

1 số bạn Sinh viên thì đầu tư nhỏ, là dạng khởi đầu nên cũng đặt nặng hi vọng x10 tài khoản. Còn những anh em khác đầu tư theo hình thức vốn nhàn rỗi, đẻ lãi nhàn rồi... Không quá quan trọng thắng thua x5 là bấm nút, biến mất dép ngay...

(Không quá quan trọng, không có nghĩa là Không quan trọng nha anh em! Đầu tư ai mà chẳng muốn có lãi to!)

Link Ref Atroxcoin Team ICOVietmy: https://atroxcoin.io/secure/signup.php?r=ICOVietmy

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom