[Ask]Có ai đòi lại được tiền pp từ ptc scam chưa xin chỉ giáo~~

BoSua

Banned
Reactions
17
MR
0.000
Tình hình là mình mới up max 1 site mà pay 1 lần nó scam mất. h không biết có đòi lại đc ko nên nhờ các pro giúp dùm . nếu thành công xin hậu tạ~~
:binhsua135:

100% sẽ win mình chưa mở một displute nào mà thua cả dù đã có 2-3 proof!!!
Nhưng site mình invest phải thực sự scam!

Upvote 0
Mình đã dispute thành công 10/11 lần . Và đã giải quyết được 2 lần người khác dispute mình . bị 3 lần reverse ( PP người gửi bị limit )
Nên mình có 1 số kinh nghiệm như sau .
1/ Khi mở dispute thì kệ đừng quan tâm cứ coi như là mất rồi cho người thảnh thơi.
2/ Bức thư có nội dung được gửi từ người dispute thì PP nó chỉ đứng xem chứ không tham gia.
a/ nếu người bị dispute không trả lời thư đó thì mình sẽ được dispute thành công
Khi bị dispute thì có 1 nội dung như sau do PP gửi tới
We need additional information from you within the next 7 days. Please log
in to your PayPal account and go to the Resolution Center to see the
details of this case. There, you can enter any information regarding this
case that will help us fight the reversal on your behalf.

Thanks,

PayPal
b/ nếu người bị dispute trả lời thư thì lúc đó mới cần các proff khác để đối chứng với PP.
3/ Khi mở dispute thì đơn giản là mở tranh chấp ==> thành công thì lấy lại được tiền . Không thành công thì thôi chứ không việc gì phải sợ bị khóa tài khoản .

Upvote 0
tiền mất thì cứ mạnh dạn mà mở dispute,ngu gì để mất trắng.chỉ cần nhớ là không chọn service với hàng hóa ảo là có cơ may lấy lại tiền.

Upvote 0
Hình như topic đã bị loãng thì phải. Khi bạn mở dispute trong PP thì lúc send tiền bạn chọn services hoặc good thì khả năng thắng cao hơn mới đúng, bạn send other vẫn mở dispute dc nhưng khả năng thắng rất thấp, với lại trong pp bạn chỉ mail nói chuyện với nó mà ko có bằng chứng ji là thua, nó ko rảnh đâu mà ngồi reply cho bạn suôt ngày dc.

Upvote 0
he he ! phải ghi nhớ nick mấy bác này để sau này nếu cần còn nhờ cậy giúp đỡ nhưng mình chỉ hi vọng không bao h cần nhờ cậy về tranh chấp $ àm là nhờ về các vấn đề khác !

Upvote 0
Hình như topic đã bị loãng thì phải. Khi bạn mở dispute trong PP thì lúc send tiền bạn chọn services hoặc good thì khả năng thắng cao hơn mới đúng, bạn send other vẫn mở dispute dc nhưng khả năng thắng rất thấp, với lại trong pp bạn chỉ mail nói chuyện với nó mà ko có bằng chứng ji là thua, nó ko rảnh đâu mà ngồi reply cho bạn suôt ngày dc.
bạn up lần nào chưa mà nói zây khi up nó có cho chọn service hay j đâu mà này nọ...

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

tiền mất thì cứ mạnh dạn mà mở dispute,ngu gì để mất trắng.chỉ cần nhớ là không chọn service với hàng hóa ảo là có cơ may lấy lại tiền.
chọn j mà chọn nó có cho chọn đâu chứ. mà gửi service khi gd mới lấy lại dc tiền dễ hơn mà sao lại nói zậy?

Upvote 0
ban cu mo Dispute ma doi lai tien
nhjeu nguoi deu doi lai dc ma
toi cung da thanh cong ne
PP la ngan hang duy nhat luon bao ve nguoi mua do ban ak

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898