Ask Approve website

kytoro

Pre-verified
Reactions
47
MR
0.005
Mình apply đơn đăng ký cho website của mình đã 9 tháng nay mà Google cứ treo lơ lửng thông báo màu đỏ này hoài, các anh em pro kinh nghiệm tư vấn giúp mình với, mình chẳng biết phải làm gì nữa. đa tạ

Cũng giống chủ thớt, hóng các cao nhân

Mua acc content là 1 cách, bỏ tiền để nâng cấp là sao cậu.

Acc adsense có 2 loại:

Loại hosted và loại content. loại hosted thì chỉ đưa ads lên các website của google thôi (Youtube...) còn content thì bỏ site nào cũng dc.

đăng ký hosted rất dễ, sau đó upgrade lên content. còn cách như thế nào thì search tiếp nhé bạn ^^

vào lấy code đặt lên site để google nó xem xét còn nếu không lấy code đặt lên site thì để 5 năm cũng đỏ lừ như vậy!
Có chứ, có lấy code bỏ lên site chứ, nếu cậu tạo mà ko bỏ lên site, thì 2 tuần sau nó gửi mail nhắc nhở mình đặt code lên site cần kiểm duyệt à, cái này mình thử rồi.

thế có thấy quảng cáo k0 . Có thấy lượt view tăng k0.
Mình cũng có 1 trang nhưng sau khi đặt code thì nó bị từ chôi :)
Nếu k0 đc thì email hỏi nó thử :)

thế có thấy quảng cáo k0 . Có thấy lượt view tăng k0.
Mình cũng có 1 trang nhưng sau khi đặt code thì nó bị từ chôi :)
Nếu k0 đc thì email hỏi nó thử :)
Ko có quảng cáo chứ, có quảng cáo là nó approve rồi, nhưng nếu cậu chọn search để lấy code thì nó hiện quảng cáo nhưng ko đếm lượt xem quảng cáo, nó mấy thông báo và approve thì nó mới đếm lượt xem quảng cáo đấy cậu.
Email nó cho chết luôn đấy, hì hì, vì trang toàn vi phạm DMCA Ko à, ko bít lách sao luôn.

Site DMCA thì nghỉ cho khỏe, có accpept thì cũng ban ngay thôi, mà ko accept đâu
Mình cũng nghỉ như cậu, nhưng cố gắng thử coi nó có 1 ngày nào đó hệ thống nó accept ko check, hì hì. Nhưng nó ko approve mà nó cũng ko cho mình biết vì sao hén.

em cũng dính như trường hợp này, :( mong gặp được cao nhân chỉ lối quá

Hôm nay tài khoản adsense của mình ko còn hiện thông báo màu đỏ trên nữa, nhưng nó cũng ko gửi mail thông báo đã aprove web mình đã apply gần đây nhất, mà chỉ gửi 1 mail báo rằng domain wxxxx.com của mình chưa đặt quảng cáo, trong khi cái domain này mình đã hủy từ rất rất lâu rồi, mà mình cũng ko còn sở hữu domain này nữa, giờ đang apply domain khác mà tự dưng nó báo như zầy, thì nghĩa là sao zậy các bác

Attachments

26.3 KB · Views: 44

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week