appflood network

Status
Not open for further replies.
[QUOTE = "emyeusss7, posted: 5711785, member: 3273"] boy cutting board are all that serious septic dental adhesive relatives [/ QUOTE]
what you are talking ?

Bạn từ đâu đến? Tại sao bạn không bán tại đất nước của bạn? Người Vietnam sẽ không bao giờ mua tài khoản Network, chúng tôi chỉ dùng những thông tin thật như là họ tên, tên công ty, địa chỉ để đăng ký Network. Những network sẽ biết thông tin này, chúng tôi sẽ không cung cấp riêng cho bạn vì nó sẽ bị đánh cắp. Vui lòng ngừng bán network tại diễn đàn Vietnam của chúng tôi

Bạn từ đâu đến? Tại sao bạn không bán tại đất nước của bạn? Người Vietnam sẽ không bao giờ mua tài khoản Network, chúng tôi chỉ dùng những thông tin thật như là họ tên, tên công ty, địa chỉ để đăng ký Network. Những network sẽ biết thông tin này, chúng tôi sẽ không cung cấp riêng cho bạn vì nó sẽ bị đánh cắp. Vui lòng ngừng bán network tại diễn đàn Vietnam của chúng tôi
nghiêm :D

mình thì gà mờ ko biết ji, có điều mình thấy ngôn ngữ tiếng anh của chủ thớt ngộ ngộ. Sắp xếp trật tự như TV vậy.

Nhưng mình cung ước 1 lần đc mua 1 cái acc NET.

@Yeahseller Hãy trả lời và nói về những điều bạn này đang nói.

Appflood giá thị trường 1 acc hình như 3 củ à các bác ?
đúng rồi bạn. giá thị trường đang là 3 củ.
Lưu ý có 1 vài thánh bán 50$/acc là acc tào lao newbie nào ham rẻ là ăn đạn ngay đó nhé.
Bạn mình gặp 1 trường hợp 50$/acc rồi nên anh em cẩn thận đề phòng củi lửa nhé.

đúng rồi bạn. giá thị trường đang là 3 củ.
Lưu ý có 1 vài thánh bán 50$/acc là acc tào lao newbie nào ham rẻ là ăn đạn ngay đó nhé.
Bạn mình gặp 1 trường hợp 50$/acc rồi nên anh em cẩn thận đề phòng củi lửa nhé.
acc tào lao là acc kiểu sao bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week