SCAM Cảnh báo 5000 AE thằng @Yeahseller buôn acc nét đểu

đã có bao nhiêu topid , có bao nhiêu người nói về th này rồi ! Đã làm ăn buôn bán OK không bao giờ có ai phàn nàn gì , vậy mà ông thớt đi mua , bái phục

Cái thằng này ko phải người VN à các bác :D Tiếng Anh thì viết lỗi linh tinh, ko phải người bản xứ rồi. Chả hiếu sao vào 4rum VN giao dịch vậy :D

Cái thằng này ko phải người VN à các bác :D Tiếng Anh thì viết lỗi linh tinh, ko phải người bản xứ rồi. Chả hiếu sao vào 4rum VN giao dịch vậy :D
vì nó ko phải vn nên dễ reg net, xong nó dùng thủ đoạn gì đó, chat kiểu gì với AM ko biết, xong nó đem acc đó đi sell cho dân VN mình, rùi vào chat với AM xong nó lấy lại nick @_@

Cái này đã có topic report nó lâu rồi mà cứ đâm đầu vào là sao vậy nhỉ :confused:
vì ko phải ai cũng thấy đc cái topic này :D

VN mình bị thần thánh hoá người nước ngoài quá, cái gì cũng nghĩ nước ngoài chuẩn, good, ngon nên suốt ngày bị bọn nó dắt mũi lừa thôi.

vì nó ko phải vn nên dễ reg net, xong nó dùng thủ đoạn gì đó, chat kiểu gì với AM ko biết, xong nó đem acc đó đi sell cho dân VN mình, rùi vào chat với AM xong nó lấy lại nick @_@
chắc pm nói acc tao bị hack lấy lại giùm tao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,365
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back