Tutorial App Android Mới Pay Nhanh 24h Đây ^^

Rút kinh nguyệt nha thớt,tự đập ref mà ăn.Lên mmo kiếm ref nhiều,khỏi phải làm gì cũng có $ ah,đâu đơn giản vậy.:D

chủ yếu lừa nhau thôi p ơi hum qua vô nói vài câu làm mất nồi cơm của nó là bị kích ra khỏi nhóm liền
Thằng này từ hồi showbox đã thích làm cha thiên hạ rồi, nó share cho cái app rồi vào gr nó cứ hàng ngày nó đăng status lên chửi mem như con chó vậy, chửi vô ơn các kiểu nó dạy mà ko ref cho nó, thế mà nhìu thằng vẫn vào vâng dạ đc, ko hiểu có biết nhục ko

Thằng này từ hồi showbox đã thích làm cha thiên hạ rồi, nó share cho cái app rồi vào gr nó cứ hàng ngày nó đăng status lên chửi mem như con chó vậy, chửi vô ơn các kiểu nó dạy mà ko ref cho nó, thế mà nhìu thằng vẫn vào vâng dạ đc, ko hiểu có biết nhục ko
chưa thấy bác nào bị scam lên tiếng nên cũng chả biết nói s cho nó nhục đây

chưa thấy bác nào bị scam lên tiếng nên cũng chả biết nói s cho nó nhục đ tây
Bài bản của nó thế này, nó share app xong vào gr sẽ có thằng bán giả bộ ko quen biết xin phép ad đăng bán ssh, các phần mềm change thông số nhanh... cho mem với giá rẻ rồi sẽ đc nó đưa lên làm quản lý gr lun, khi mem kêu sao làm ko đc, ko pay... thì nó sẽ kêu ssh free thì vậy hay fake bằng phần mềm free ko ngon nên vậy và dụ mem mua các phần mềm thằng kia bán, hàng nó bán thật chứ có cam đâu mà report, có điều *** biết xài cho cái gì thôi vì app phế mà :D

Bài bản của nó thế này, nó share app xong vào gr sẽ có thằng bán giả bộ ko quen biết xin phép ad đăng bán ssh, các phần mềm change thông số nhanh... cho mem với giá rẻ rồi sẽ đc nó đưa lên làm quản lý gr lun, khi mem kêu sao làm ko đc, ko pay... thì nó sẽ kêu ssh free thì vậy hay fake bằng phần mềm free ko ngon nên vậy và dụ mem mua các phần mềm thằng kia bán, hàng nó bán thật chứ có cam đâu mà report, có điều *** biết xài cho cái gì thôi vì app phế mà :D
thôi thì mong ae trong gr đó có đọc dc những lời này thì nên tỉnh ngộ :(:confused:

Share share share:rolleyes:

App này chỉ gift được Paypal thôi hã Pro. Có gift được code Amazon không ạ ? Giờ cũng chẳng biết App gì làm ổn định nhất. Pro có APp nào ổn định em xin cái tên App ạ. Tks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week