Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
thế lúc trước mình lỡ điền chỉ có 16 số trên thẽ chưa điền swif code có cách nào thêm vào được không chũ thớt :(

Hình như làm cái Visa Debit ACB được cấp một tk ngân hàng 9 số để giao dịch trong nước, còn 16 số trên thẻ để giao dịch quốc tế phải ko???
Khi mình làm thì không hỏi nên không biết. Mình làm để ver Paypal nên không để ý số tk giao dịch trong nước lắm. :D

thế lúc trước mình lỡ điền chỉ có 16 số trên thẽ chưa điền swif code có cách nào thêm vào được không chũ thớt :(
Đấy, cầm đèn chạy trước GG là khổ thế đấy
Thế bạn đã đủ 10.000 bono chưa
nếu chưa thì ko lo, giờ thì contact xin add thêm là đc :D

Đấy, cầm đèn chạy trước GG là khổ thế đấy
Thế bạn đã đủ 10.000 bono chưa
nếu chưa thì ko lo, giờ thì contact xin add thêm là đc :D
nó chuyển tiền vào ngày 4-15 vậy cuối tháng em chưa đủ 10k bono nhưng trong thoiwfi gian đó em đủ có rút được $ không bác

Veri sao vậy a dưới 18 tuổi có veri dc k ?

Một số bạn thì nói chỉ thẻ Visa thôi còn ngân hàng thì lại bảo thẻ ATM và VISA đều nhận được tiền từ nước ngoài gửi về .

Mình xem trong topic, người thì nói ATM vs Visa đều được, người thì không, mình phân vân quá, nó cho điền 1 lần, sai lại khổ @.@

A đù @@!

Buồn cười vồn ^^
vai~ the!!^^

ặc trên đường e đi học em chỉ nhìn thấy agribank, bidv, vietconbank. nhung em tuong bidv hon vietcombank chu

VCB là ngân hàng thương mại tư nhân. Ở đây để so sánh hơn thua giữa 2 NH nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố, nhưng mọi người tin dùng VCB vì dịch vụ của nó phù hợp hơn với dân MMO. Chứ không phải vì nó mạnh hay nó yếu bạn ạ :)

oke. em cảm ơn anh. Mà làm visa ở VCB mất nhiều tg + tiền phí không ạ
Các ngân hàng ở Việt Nam hiện nay làm ăn bê bết nên thằng nào cũng tích cực thu phí nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week