Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Mỗi thẻ chỉ kết nối tới 1 tài khoản ngân hàng nên điền số thẻ hay số tài khoản đều được. còn swift code thì vào website ngân hàng sẽ thấy hoặc lúc đăng ký nó có in 1 tờ như card visit ghi đầy đủ thông tin của chủ tài khoản trên đó. bạn điền vào là xong.

thớt ơi mình có thẻ ATM DongA có 16 số trên đó, mình dien 16 số đó dc không thớt hay bắt buộc phải là 16 số của thẻ Visa ?

Phải là thẻ visa nha mấy bạn, tại cái này là thanh toán quốc tế rồi, thẻ thường chỉ dùng thanh toán nội địa thôi. Còn về chuyện tiền USD, EUR về Việt Nam là nó tự quy đổi ra tiền Việt hết nha :)

Các bạn ra ACB làm cái thẻ Visa Prepaid nó làm 15p là xong free hoàn toàn....sẵn tiện về very paypal kiếm tiền luôn....:)

Ừm thì đó, ngân hàng Việt Nam chưa có IBAN đâu, chỉ có swift code thôi, mà mình khuyên bạn nếu muốn chuyển tiền từ nước ngoài về thì xài Á Châu hoặc Exim bank cho dễ, chứ mấy ngân hàng khác lằng nhằng lắm, nhận tiền lâu lại sốt ruột :)

Có tốn phí hàng tháng gì ko bạn, chưa làm visa bao giờ nên k biết
năm đầu tiên miễn phí....năm thứ 2 nó trừ phí thường niên mỗi năm là 100k....lúc trước mình Đk nó nói vậy còn bây h thì ko biết.nói chung là ĐK free bạn đăng ký để dành 1 cái đi.làm MMO ko có visa thì thiệt lắm :)

hướng dẫn cách làm mấy off đi bạn, mấy off đó thấy từ 20-50 poin đó, kêu đăng kí là đc kono, mà ko biết làm như nào. Ai hướng dẫn nhỉ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week