Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
hic, nhập capt xong qua trang load quảng cáo trắng bóc nhưnh giây vẫn chạy, chạy xong bấm thì báo lỗi

View 2 Ads cũng không đc, site sắp sập vì ăn qua nhiều :)). Để country VN k có offer luôn

hic, nhập capt xong qua trang load quảng cáo trắng bóc nhưnh giây vẫn chạy, chạy xong bấm thì báo lỗi

View 2 Ads cũng không đc, site sắp sập vì ăn qua nhiều :)). Để country VN k có offer luôn

Country Espana có rất nhiều Offer bạn nhé :)

Cái này là do bạn làm sai. View lại ads cũ nên mới lỗi.

Buồn cười
Có những bạn làm sai cứ đổ tội site lỗi =))))

Buồn cười
Có những bạn làm sai cứ đổ tội site lỗi =))))
Ngày đầu mình nhập ngon ơ có lỗi gì đâu, sau khi veri xong thì ngày hum sau có lỗi luôn: nhập captcha đúng nhưng trang vẫn load lại, đến khi nhập đúng rồi thì lại báo lỗi ngay 2 QC???. Rồi như hum qua thì site bị quá tải ko hiện đc QC hoặc load quá chậm. Đâu phải có mỗi mình bị đâu, là tình trạng chung rồi còn gì nữa:confused:.

Ngày đầu mình nhập ngon ơ có lỗi gì đâu, sau khi veri xong thì ngày hum sau có lỗi luôn: nhập captcha đúng nhưng trang vẫn load lại, đến khi nhập đúng rồi thì lại báo lỗi ngay 2 QC???. Rồi như hum qua thì site bị quá tải ko hiện đc QC hoặc load quá chậm. Đâu phải có mỗi mình bị đâu, là tình trạng chung rồi còn gì nữa:confused:.

Nếu gặp tình trạng nhập captcha đúng mà vẫn load lại thì nghỉ làm vài phút nha bạn :)

Máy bạn thử làm từ từ thôi comfirm xong hết 2 site rồi hãy bắt đầu nhaapi captcha site ms đừng vội quá.:)) ý kiến thế thôi tại hum bữa cug bị làm từ từ lại thì thấy bt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week