Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Đệt cứ bị cái TH nhấp 2 cái...đôi khi nhập đúng code vẫn chuyển sang Ads khác...Ads Eng thì nó ra link click...còn ra chữ Spanish thì phải F5 lại :(

Sao tối nay mình làm toàn bị lỗi 2 quảng cáo thế nhỉ :( trong khi mọi hôm thì ko sao, hnay làm đúng 2 thì toàn lỗi. Captcha thì nhập vào nhiều lúc nó lại load lại mấy lần :( Có bạn nào giống mình không?

Sao tối nay mình làm toàn bị lỗi 2 quảng cáo thế nhỉ :( trong khi mọi hôm thì ko sao, hnay làm đúng 2 thì toàn lỗi. Captcha thì nhập vào nhiều lúc nó lại load lại mấy lần :( Có bạn nào giống mình không?
tui

ai cũng bị.....=)) chuyện bình thường mà

ad cho mình hỏi vào mục nào để lấy link ref của mình thế?tìm mãi ko thấy

Sau khi đăng nhập là thấy luôn rùi bạn ^^
cho mình hỏi thêm là thớt bảo chỉ cần làm tháng đầu thôi.giả sử tháng 7 này mình làm được 10.000 bonomatic mình rút được 70$ chẳng hạn thế tháng 8 không cần làm gì cũng được 70$ ah? khi mình rút tiền rồi thì 10.000 bonomatic này không bị mất đi ah?

cho mình hỏi thêm là thớt bảo chỉ cần làm tháng đầu thôi.giả sử tháng 7 này mình làm được 10.000 bonomatic mình rút được 70$ chẳng hạn thế tháng 8 không cần làm gì cũng được 70$ ah? khi mình rút tiền rồi thì 10.000 bonomatic này không bị mất đi ah?
đúng rồi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week