• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topup [animax1991]†††Dịch vu bán thẻ điện thoại trực tuyến †††

Bán chịu em cái thẻ mobi 20k nhé. Ra tết có tiền mùng tuổi em trả bác. Okey thi pm yh:diarylove_hp nhé. Yêu bác lắm cơ....:binhsua08:

Có gì can pm yahoo minh nhe

bán chịu mềnh cái thẻ mobi 500k
đang có khuyến mãi mà hem có tiền nạp :m017:
thieucuong nghỉ bán rùi, lúc trước vẫn hay mua thiếu của thieucuong chắc hok trả nên thieucuong nghỉ bán luôn rầu :m068:
chủ thớt bán chịu cho em thì PM em nha :m068:

bán chịu mềnh cái thẻ mobi 500k
đang có khuyến mãi mà hem có tiền nạp :m017:
thieucuong nghỉ bán rùi, lúc trước vẫn hay mua thiếu của thieucuong chắc hok trả nên thieucuong nghỉ bán luôn rầu :m068:
chủ thớt bán chịu cho em thì PM em nha :m068:
ka ka animax bán đi có gì Rùa thanh toán :))

con 1 card 50k mobi , voi 1 dong 20k mobi ai thanh li ho het nha :)

Còn 1 vài thẻ 20k , và 1 thẻ 50k mobi ai thanh lí nốt em với :)

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Up cái nè, tối nay hết km mobi nha các bạn, đừng chần chừ :))

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

Up cái nữa :binhsua04:

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Up tiếp :binhsua04: ..

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Còn khoảng 2 tiếng nữa hết km , ai chưa mua mobi thì mua nhanh nha :)

Chú ý post vài có dấu nhé chủ topic !
Oánh dấu cái chắc cái này sẽ cần tới !

Ok anh tại bữa em dùng laptop nên ko gõ dâu đc, em thường sài desktop.

Có bán chịu thẻ VTC ko cho tớ làm 1 cái 100k , 3 ngày sau gửi tiền đc ko ? nếu đc Tin nhắn riêng cho phát nhá

Có bán chịu thẻ VTC ko cho tớ làm 1 cái 100k , 3 ngày sau gửi tiền đc ko ? nếu đc Tin nhắn riêng cho phát nhá

mình ko kinh doanh thẻ game cậu ạ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back