Anh em thảo luận về cách cư xử nhé ;)

bác thớt này tốt lắm mà , có hôm làm cho bác ấy chả xin bác ấy cũng bonus thêm cho 1$ , cần gì phải làm trò này để kiếm thêm 1 2$ nhỉ , mất chất quá :)

cậu chuyển nhầm thì ráng mà chịu, lỡ người ta là tk payza pro, bị mất phí, k lẽ trả lại cho cậu 2$ để người ta lỗ ah, chỉ có 1$ mà bạn up ảnh tùm lum mà nói k vì 1$, bạn thật sự là 1 người vô cùng giả tạo.......có nhìu người mất bạc triệu kìa mà họ còn k làm vậy ( thẳng ra lun là bác Rùa ). 1$ của bác bự như bánh xe bò.......

cậu chuyển nhầm thì ráng mà chịu, lỡ người ta là tk payza pro, bị mất phí, k lẽ trả lại cho cậu 2$ để người ta lỗ ah, chỉ có 1$ mà bạn up ảnh tùm lum mà nói k vì 1$, bạn thật sự là 1 người vô cùng giả tạo.......có nhìu người mất bạc triệu kìa mà họ còn k làm vậy ( thẳng ra lun là bác Rùa ). 1$ của bác bự như bánh xe bò.......
Tính thằng này y chang cái thằng kia :)) 1$ bự như bánh xe bò, nhưng 1 ngày dc 100 cái 1$ đó đủ mua mấy cái bánh xe bò ko :binhsua10: ý chủ thớt là up cho mọi người ai có giao dịch với thằng đó thì coi chừng tính bẩn của nó, thế thôi, à mà bạn giàu vl nhỉ, coi 1$ ko ra gì ;)) dư thì chuyển cho mình mai mình ra ăn đĩa bánh ướt sáng đi ;)) mà ông chủ thớt cũng hay, mấy người nào mà cứ chat 1 câu buzz 1 cái thế này là ignore nick ngay từ comment thứ 3 rồi, ko đủ kiên nhẫn để chat tiếp ;))

Đợt trước mình gd 1 bác send mình thừa $400, may ko gặp phải ông này không thì chắc không chỉ $1.

chẹp có 1$ còn chưa ăn được bát phở mà các bác lôi nhau lên đây , bác post vào box Chat là được rồi , tính chất nó sẽ nhẹ nhàng hơn :D
$1-$2 có thể là thu nhập cả ngày của nhiều bác trong 4rum đấy bác ạ :binhsua104:

ôi hài thật, cái thứ ăn chặn ng khác có $1 =))
làm ăn nhất cái uy tín, thế này thì ae cạch mặt tới già

Cái thằng ôn này chuyên đi đáp gạch lung tung mà chả hiểu biết cm gì ... có đọc được ý trong lời văn của thớt k mà comment ngu thế ?

sn 89 mà đầu óc nông cạn vl :binhsua16:

Pro thì refund lại toàn bộ để người ta send lại sẽ không mất phí, có thế mà cũng không hiểu. :binhsua104:

Vote theard 1 phiếu ... nên tránh gjao tjếp với những ngừ có tính thế này ... up lên cho ae đề phòg nha ... gặp cậu kja ... 400$ bị cắt 100$ là ít ... :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,665
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week