• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ANH EM THẬN TRỌNG VỤ NHÁI NICK, LẦN NÀY LÀ Anton Tran

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Tình hình sáng vào yahoo cái tự nhiên thấy nick lạ mà quen add nick, chắc có ý đồ gì scam, nhìn kỹ là thấy vụ nhái nick, ku tèo này định add nick rồi định làm gì anh đây :binhsua01:

Xem hình dưới đây sẽ thấy rõ

Nick giả em nó thêm chữ a cuối cùng :binhsua12:
Anh em cẩn thận không thôi nhìn nhầm 1 cái là lại khổ đời
Bọn chó chẳng khi nào khôn được :binhsua12:

:binhsua04:

hài nhỉ? nick ngắn thế mà cũng đòi lừa tình được :D

Tình hình sáng vào yahoo cái tự nhiên thấy nick lạ mà quen add nick, chắc có ý đồ gì scam, nhìn kỹ là thấy vụ nhái nick, ku tèo này định add nick rồi định làm gì anh đây :binhsua01:

Xem hình dưới đây sẽ thấy rõ

View attachment 13246

Nick giả em nó thêm chữ a cuối cùng :binhsua12:
Anh em cẩn thận không thôi nhìn nhầm 1 cái là lại khổ đời
Bọn chó chẳng khi nào khôn được :binhsua12:

:binhsua04:

vì cộng đồng! Cảm ơn ông bạn! :)

Scammer bây giờ não càng ngày càng ít nếp nhăn .

thế nên h mình mới ko dám GD linh tinh phải cẩn mật hơn hic hic

tình hình are cứ để yahoo dưới chữ kí nữa thì còn có chuyện

anh em hết sức lưu ý , hôm qua nó cũng add nick mình. vì mình xài Yahoo trên mac nên chỉ chỉ hiện cái last name là svalmta , mình nhớ là cũng có add nick bạn này rồi , ko hiểu sao hôm nay lại add lại ...tối qua nó hỏi mua LR của m ,mình đưa giá 21 mua chịu fee và cu cậu đồng ý ,xong mình đưa ra điều khoản giao dịch send VCB trước LR sau hoặc giao dịch qua trung gian .cậu out ra luôn và ko thèm cò kèo gì hơn :D
anh em một lần nữa đề cao cảnh giác ...

anh em hết sức lưu ý , hôm qua nó cũng add nick mình. vì mình xài Yahoo trên mac nên chỉ chỉ hiện cái last name là svalmta , mình nhớ là cũng có add nick bạn này rồi , ko hiểu sao hôm nay lại add lại ...tối qua nó hỏi mua LR của m ,mình đưa giá 21 mua chịu fee và cu cậu đồng ý ,xong mình đưa ra điều khoản giao dịch send VCB trước LR sau hoặc giao dịch qua trung gian .cậu out ra luôn và ko thèm cò kèo gì hơn :D

:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

up phát cho vui

Hôm qua mình có pm svalmta và svalm cũng có pm mình,nhưng hên là svalmta thật,kaka,sao giống phim tây du ký nhiều ghê,trong đó có 2 tôn ngộ không chứ ở ngoài làm sao có 2 svlmta đc,bọn ngu đó đáng đập chết đi

bữa nay giả nick nhìu quá
mà bọn cũng xảo quyệt lắm, add nik là ko dụ dỗ liền đâu, giả vờ hỏi cái j đấy sơ sơ thui, rùi để đó
xong có dịp thích hợp sẽ rao mua bán gì đấy, khôn lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom