Anh em khi giao dịch với bác exchange05s thì cẩn thận thằng exchanger05s nhé

Status
Not open for further replies.

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
Chả là em cần bán 245 paypal cho thằng bạn , em vừa mở toppic dc khoảng 5 phút thì có thằng với nick yahoo là exchanger05s pm hỏi mua , rồi nó quăng cho em cái toppic của bác exchange05s
http://mmo4me.com/showthread.php?91415-Dich-vu-mua-ban-LR-gia-cuc-tot
Sau đó em confim sdt , lúc đầu là em gọi vô số 0963.776.365 thì báo là thuê bao ko liên lạc dc , rồi nó nói để chế độ máy bay , có tin nhắn báo gọi nhỡ rồi nói 3 số cuối của em là 975 ( chính xác như vậy ) .

Noi chung là em ko muốn nói dài dòng vì còn có việc nữa nên em up log chat lên cho mấy bác xem , có cả đoạn chat với bác exchange05s chính gốc nữa , từ đó em có nhiều nghi ngờ , các bác cứ bàn luận thoải mái nhé

Đây là đoạn chat với thằng Scam

Còn mấy câu ở dưới nữa mà em nhác post quá , thế này chắc cũng đủ rồi :)

Đây là đoạn chat với bác chính chủ :))

Tóm lại em chỉ mong moị người đề phòng , very phone tụi nó vẫn có cách léo dc , câu hỏi mà em thắc mắc là VÌ SAO NÓ LẠI BIẾT DC SỐ EM GỌI ĐẾN TRONG KHI DT LÀ CỦA BÁC CHÍNH CHỦ VÀ TÌNH CỜ VÌ SAO LẠI ĐÚNG LÚC ĐÓ DT BÁC KIA LẠI HÊT PIN .

Em hơi gà nên mong mọi người thứ lỗi :)

uh , thì đó bác thật đâu có mua paypal , mà cái tớ thắc mắc ở đây là số dt là của bác thật thì vì sao tớ alo tới , nó báo thuê bao ko liên lạc được rồi thằng giả nó vẫn biết dc số dt của tớ mới hay chứ , nghi ngờ ko phải là ko có cơ sở :)

chủ đề muôn thở fake nick .........
Fake nick thì là chuyện muôn thủa rồi, nhưng sao thằng fake nick nó lại biết số dt của theart gọi tới nhỉ? Mình thắc mắc điều đó, mà nếu scam kiểu ABC thì bác ex thật bác ý phải biết mà giải thích chứ nhỉ?

- - - Updated - - -

uh , thì đó bác thật đâu có mua paypal , mà cái tớ thắc mắc ở đây là số dt là của bác thật thì vì sao tớ alo tới , nó báo thuê bao ko liên lạc được rồi thằng giả nó vẫn biết dc số dt của tớ mới hay chứ , nghi ngờ ko phải là ko có cơ sở :)
Nếu thằng kia nó giả vờ nháy và chát với bác ex thật theo cách của nó thì nó vẫn biết được số của cậu. Cái này phải hỏi bác ex thật thì mới biết được.

vần đề ở đây nè: VÌ SAO NÓ LẠI BIẾT DC SỐ EM GỌI ĐẾN TRONG KHI DT LÀ CỦA BÁC CHÍNH CHỦ VÀ TÌNH CỜ VÌ SAO LẠI ĐÚNG LÚC ĐÓ DT BÁC KIA LẠI HÊT PIN .

Thì máy exchange05s có báo cuộc gọi nhỡ, thằng kja no pm exchange05s hỏi mua LR chẳng hạn, bảo em mới gọi bác ko đc gì gì đó :))

Last edited by a moderator:
tớ có hỏi mà bác ex thật mà bác ý cứ lơ lơ , ko trả lời mới đau , bác ý lại nói là dt hết pin xong đi cắm sạc này kia @@

ơ đậu trong list chat mình có nick exchanger05s :|
vậy nick chính chủ phải là exchange052 đúng ko mọi người
để mình xóa nick thằng scam đi ngay mới đc
nó đang treo stt: thu mua pp lr sll
vãi quá

Thì máy exchanger05s có báo cuộc gọi nhỡ, thằng kja no pm exchanger05s hỏi mua LR chẳng hạn, bảo em mới gọi bác ko đc gì gì đó :))

Vậy tai sao bác chủ thớt ko trả lởi và giãi thích cho khách chứ, mà có vẻ lẩn tránh

Thì máy exchanger05s có báo cuộc gọi nhỡ, thằng kja no pm exchanger05s hỏi mua LR chẳng hạn, bảo em mới gọi bác ko đc gì gì đó :))

ko có nhé , vì bác thật nói là máy hết pin , xong đi cắm sạc > ko có ai gọi hết , mà có gọi thì ai lại đi hỏi lại sdt của mình :)):))

nhưng mà kể cũng vô lý nhỉ ? Pac exchange (mình nói exchange thật ấy) có số điện thoại làm ăn thì kêu hết pin (nói thật điện thoại hết pin trong khi vẫn ngồi máy tính online đc là những lý do mình thấy chuối vô cùng), trong khi thường số làm ăn có khi còn nhận SMS banking để giao dịch auto,... đã thế lại còn cáo bận ra ngân hàng nạp tiền, trong khi giờ chuyển liên ngân hàng vô tư nghe gượng gạo ghê á (kiểu lảng tránh ko muốn nói chuyện) :D

Last edited by a moderator:
vãi quá

chuẩn đấy , chửi nó đã rồi xóa :))

Vậy tai sao bác chủ thớt ko trả lởi và giãi thích cho khách chứ, mà có vẻ lẩn tránh

Khách khứa gì đâu, làm gì có giao dịch nào mà khách với chẳng khứa :)), mấy lão ex hay thế lắm, ko phải khách thì hay bỏ lơ :))

đang định chửi thì nó out mất nick rồi =))
tốt nhất là cố gắng giao dịch tự động cho lành
giao dịch tay nhiều lúc cũng khoai

vãi quá

Nhìn nick cho kỹ vào, ko lại dính scam :m131:

cái này ko đúng vì theo log chat thì sau khi chủ thread nói chuyện thì exchange thật "mới bật" điện thoại mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week