Analysis Anh em chơi Binary option bơi vô nào :)

Reactions
91
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình là newbie, đang tập tành vào forex, tìm dc hình thức binray option có vẻ rất đơn giản và lãi cũng cao nên mạn phép lập thớt này cho ae trong 4rum cùng vào thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm và các sàn uy tín để chơi ( giờ e nó đang chơi bên Empire option). o_O

Bác nào chưa biết về cái này thì có thể Google nhá! :D

Chúc các bác sớm giàu to! :cool: :cool:

Mình cũng thấy hứng thú với cái này nhưng đang chơi demo, chưa rành lắm. Thấy sàn 24Option với OptionTrade có vẻ uy tín, ổn.

Cảnh báo bác: binary option khó hơn Forex nhiều. Bác chưa có được nhiều kinh nghiệm trong FX thì đừng nên tham gia Binary, chết nhanh lắm đấy

Mình thấy thì nó đơn giản hơn Forex ở chỗ chỉ có mua lên hoặc xuống, nhưng Forex thì phải dự đoán chính xác giá để đóng lệnh còn Binary là sau 1 thời gian nhất định thì giá sẽ lên hay xuống so với trước đó.

Em đang tập ở iqoption các bác ạ. Thấy min deposit cũng 10$ thô, rate 93% ngon đấy chứ. Có turbo trade 30s :D:D:D:D:D

Turbo Trade là sao bác? Kiểu trade kết quả trong 30 giây à?

cứ 30s dc đặt một lệnh, 1 lệnh hết trong 30s. Vs lại cái bọn iq option này cũm có reback tới 45% lận, tội cái là để reback cao thì rate giảm :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ( em nó k pr cho trang nài đâu nhá)

có rum thảo luận forex cho e xin cái link nghiên cứu với mấy bác

có rum thảo luận forex cho e xin cái link nghiên cứu với mấy bác
nó là ntn này bác http://www.natureforex.vn/vi/service/bo/about-bo.html. kiểu như mình cược tiền vô rằng tỉ giá nó sẽ tăng hay giảm, nếu đúng thì lãi dc tầm 60-85% số tiền cược, thua thì mất hết số tiền cược. Nó khác xí ngầu vì nó ko phải là ko có quy luật. Theo giá thị trường mà bác!
Cũng tương tự tài xỉu, chỉ khác ko chơi xí ngầu mà chơi theo giá thị trường =) mà không biết broker nó có điều chỉnh giá không nữa -_-.

Bác nào muốn biết về cái này mà biết kha khá tiếng anh thì vào đây đọc nè:
http://www.optiontrade.com/en/forex-education/binary-ebook.html
Broker uy tín thì ko có chuyện đổi giá đâu bác ah. Hê hê

Bác nào chơi thì ae lập nhóm trao đổi kinh nghiệm cho tiện

^
Tất nhien uy tín thì không đổi giá nhưng kiếm broker uy tín không dễ đâu, huống chi lĩnh vực mới như binary option trading.

^
Tất nhien uy tín thì không đổi giá nhưng kiếm broker uy tín không dễ đâu, huống chi lĩnh vực mới như binary option trading.
cái này em nó cũng có mấy site uy túy rồi ạ, chẳng min deposit hơi cao thôi. điển hình như
EmpireOption ( min 250$ )
Có trang của Nga là iqOption thấy có vẻ uy tín mà min cũng thấp đấy, có 10$ thôi bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom