Anh em báo danh THIỆT HẠI Zippcoin tại đây nào !

300k vaˋ 1 ngày tiền điện

Thằng admin Zipp trên Twitter nó nói rõ k biết thằng zpc.co là thằng bỏ mịa nào mà mấy bố vẫn nuôi hi vọng vào ZPC.CO lên sào.Liệu có thằng khùng nào bỏ tiền tài trợ cho mỗi acc reg chưa tới 30s 10$ k?Chắc nó phải bán cả mả tổ nó mất.Tỉnh mộng đi AE

revomax hóa ra là HK phone Revomax đây mà hàng china đội lốt Viet nam đúng là hàng kém chất lượng
, đi đến đâu bị người ta chửi cho mà mặt cũng dày gớm nhỉ , ko liên quan đến sàn enything nhưng mới đầu zipcoin mới thì rầm rộ lắm , lệnh lên lệnh xuống giá được giá lên rồi sang cả gocmobile PR nữa chứ , lần sau nên chọn mặt gửi vàng ko thì dân MMO nó quăng gạch vào mặt cho đấy

revomax hóa ra là HK phone Revomax đây mà hàng china đội lốt Viet nam đúng là hàng kém chất lượng
, đi đến đâu bị người ta chửi cho mà mặt cũng dày gớm nhỉ , ko liên quan đến sàn enything nhưng mới đầu zipcoin mới thì rầm rộ lắm , lệnh lên lệnh xuống giá được giá lên rồi sang cả gocmobile PR nữa chứ , lần sau nên chọn mặt gửi vàng ko thì dân MMO nó quăng gạch vào mặt cho đấy
Senior Member - Già Trâu,ngồi troll tụi này vui vãi,tớ đây bất cần,ko nhờ vã,xin xõ gì tụi cậu nên không cần nể nang gì,nói chuyện lên mặt với tớ thì có ích gì khi
MẤT DẠY,KHỐN NẠN THÌ TỚ ĐÂY CÓ THỪA.TÙY ĐỐI TƯỢNG VÀ THÁI ĐỘ MÀ HÀNH XỬ

Bác nói quá chuẩn . Bị ae quăng gạch mà mặt nó vẫn trơ ra .chứng tỏ nó đã phải trải qua nhưng giai đoạn cực kì bi thương . Thôi bác thông cảm đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week